హోంగార్డు రవీందర్ మృతి : ​​హోంగార్డు రవీందర్ ఆత్మహత్యాయత్నానికి పాల్పడ్డాడు

మూడు రోజుల క్రితం జీతాలు ఇవ్వకపోవడంతో హెంగార్డ్ రవీందర్ ఆత్మహత్యకు ప్రయత్నించాడు. ఆయన ఆరోగ్య పరిస్థితి విషమించడంతో మెరుగైన వైద్యం కోసం పోలీసులు అపోలో డీఆర్‌డీవో ఆస్పత్రికి తరలించారు.

హోంగార్డు రవీందర్ మృతి : ​​హోంగార్డు రవీందర్ ఆత్మహత్యాయత్నానికి పాల్పడ్డాడు

హోంగార్డు రవీందర్ మృతి చెందాడు

హోంగార్డు రవీందర్ మృతి: హైదరాబాద్‌లో ఆత్మహత్య చేసుకున్న హోంగార్డు రవీందర్ మృతి చెందాడు. కంచన్ బాగ్ అపోలో DRDO ఆసుపత్రిలో చికిత్స పొందుతూ మరణించాడు. రవీందర్ మృతి చెందినట్లు వైద్యులు ధృవీకరించారు. మృతదేహాన్ని పోస్టుమార్టం నిమిత్తం ఉస్మానియా ఆస్పత్రికి తరలించారు. మూడు రోజుల క్రితం జీతాలు ఇవ్వకపోవడంతో హెంగార్డ్ రవీందర్ ఆత్మహత్యకు ప్రయత్నించాడు.

తొలుత చికిత్స నిమిత్తం ఉస్మానియా ఆస్పత్రికి తరలించారు. ఆయన ఆరోగ్య పరిస్థితి విషమించడంతో మెరుగైన వైద్యం కోసం పోలీసులు అపోలో డీఆర్‌డీవో ఆస్పత్రికి తరలించారు. చికిత్స పొందుతూ ఈరోజు (శుక్రవారం) రవీందర్ మృతి చెందాడు. మరోవైపు రవీందర్ మృతితో హోంగార్డులు పెద్ద ఎత్తున ఆందోళనకు పిలుపునిచ్చారు.

హోంగార్డు రవీందర్: సకాలంలో జీతం ఇవ్వకపోవడంతో నా భర్త ఆత్మహత్య చేసుకున్నాడు: హోంగార్డు రవీందర్ భార్య సంధ్య

ఇటీవల గోషామహల్ స్టేడియంలోని కమాండ్ రూమ్‌కు వెళ్లగా.. హోంగార్డు రవీందర్‌ను అక్కడి అధికారులు దుర్భాషలాడారు. సకాలంలో జీతాలు చెల్లించకపోవడంతో మనస్థాపానికి గురైన రవీందర్ పెట్రోల్ బాటిల్‌తో ఉరేసుకుని ఆత్మహత్యకు పాల్పడ్డాడు. తొలుత చికిత్స నిమిత్తం ఉస్మానియా ఆస్పత్రికి తరలించారు.

మెరుగైన వైద్యం కోసం అపోలో డీఆర్‌డీవో ఆస్పత్రికి తరలించారు. నిన్న కేంద్రమంత్రి కిషన్‌రెడ్డి, కోదంరామ్‌, ఆర్‌ఎస్‌ ప్రవీణ్‌కుమార్‌తో పాటు పలువురు ప్రముఖులు వచ్చి రవీందర్‌రెడ్డిని పరామర్శించి కుటుంబ సభ్యులను ఓదార్చారు. డిఆర్‌డిఓ ఆసుపత్రి వద్ద హోంగార్డులు పెద్ద ఎత్తున నిరసన చేపట్టారు. తన భర్త మృతికి రాష్ట్ర ప్రభుత్వమే కారణమని హోంగార్డు రవీందర్ భార్య సంధ్య ఆరోపించారు.

హైదరాబాద్: మూడు నెలల క్రితం ప్రేమ వివాహం.. 8 పేజీల లేఖ రాసి రైలు ఢీకొని సాఫ్ట్‌వేర్ ఉద్యోగి ఆత్మహత్య చేసుకున్నాడు

తమను పర్మినెంట్ చేయాలని, సకాలంలో జీతాలు చెల్లించాలని, వైద్య బీమాను కొంతకాలంగా చెల్లించాలని తెలంగాణ రాష్ట్రవ్యాప్తంగా హోంగార్డులు ఉద్యమిస్తున్నారు. తమ గోడును పట్టించుకోకుండా వేధిస్తున్నారని గత కొంతకాలంగా హోంగార్డులు ఆందోళన చేస్తున్నారు.

కాగా, హోంగార్డు రవీందర్ ఆత్మహత్యాయత్నం ప్రభావంతో రాష్ట్ర ప్రభుత్వం హోంగార్డులకు జీతాలు చెల్లించింది. ఏటా 10వ తేదీ వచ్చే జీతాలను ఈసారి ప్రభుత్వం చెల్లించింది. హోంగార్డు రవీందర్ ఆత్మహత్యాయత్నం తర్వాత ప్రభుత్వం హోంగార్డులకు జీతాలు చెల్లించింది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *