లావణ్య త్రిపాఠి : కొత్త నిర్ణయం… వేగంగా!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-08T21:25:20+05:30 IST

కొన్ని సినిమాల్లో హీరోయిన్ల పరిధి గురించి ప్రత్యేకంగా చెప్పనక్కర్లేదు. కమర్షియల్ సినిమాల్లో హీరోయిన్లు కేవలం గ్లామర్ సీన్స్, పాటలు, రొమాంటిక్ సీన్లకే పరిమితమవుతున్నారు. పది మందిలో ఇద్దరికి నటించగలిగే పాత్రలు లభిస్తున్నాయనడంలో సందేహం లేదు

లావణ్య త్రిపాఠి : కొత్త నిర్ణయం... వేగంగా!

కొన్ని సినిమాల్లో హీరోయిన్ల పరిధి గురించి ప్రత్యేకంగా చెప్పనక్కర్లేదు. కమర్షియల్ సినిమాల్లో హీరోయిన్లు కేవలం గ్లామర్ సీన్స్, పాటలు, రొమాంటిక్ సీన్లకే పరిమితమవుతున్నారు. పది మందిలో ఇద్దరికి నటించగలిగే పాత్రలు లభిస్తున్నాయనడంలో సందేహం లేదు. అయితే ఇప్పుడు ఆ విధానం మారింది. OTTలకు పెరుగుతున్న ఆదరణతో, హీరోయిన్లు తమను తాము నిరూపించుకునే అవకాశాన్ని పొందుతారు. ఓటీటీలో వస్తున్న సినిమాలు, సీరియళ్లలో విభిన్నమైన పాత్రలు పోషిస్తూ అలరిస్తున్నాడు. తాజాగా మెగా కోడలు లావణ్య త్రిపాఠి వెబ్ సిరీస్‌కు ఓకే చెప్పింది. ఆమె ఇప్పటికే ఒక సిరీస్ చేసింది. ఇప్పుడు వారు డిస్నీ ప్లస్ హాట్‌స్టార్ కోసం ఒక సిరీస్ చేయబోతున్నారు.

లావణ్య త్రిపాఠి ప్రధాన పాత్రలో అన్నపూర్ణ స్టూడియోస్ వెబ్ సిరీస్ ప్లాన్ చేసిన సంగతి తెలిసిందే. ఇంకా పేరు పెట్టని సిరీస్ డిస్నీ ప్లస్ హాట్ స్టార్ OTT కోసం ప్రత్యేకంగా నిర్మించబడుతుంది. ఇందులో లావణ్య సరసన ‘బిగ్ బాస్’ ఫేమ్ అభిజీత్ నటిస్తున్నారు. విశ్వక్ ఖండేరావు దర్శకుడు. గతంలో ‘స్కైలాబ్’ చిత్రానికి దర్శకత్వం వహించారు. ప్రస్తుతం ఈ సిరీస్ షూటింగ్ శరవేగంగా జరుగుతోంది. రొమాంటిక్ కామెడీగా రూపొందుతున్న ఈ సిరీస్ గత సిరీస్‌లకు భిన్నంగా ఉంటుందని తెలుస్తోంది. ఈ సిరీస్ గురించి ఇంకా అధికారిక ప్రకటన లేదు. అనేది త్వరలోనే వెల్లడయ్యే అవకాశం ఉంది. లావణ్య ఇప్పుడు మెగా ఫ్యామిలీకి కోడలు కాబోతోంది. వరుణ్‌తేజ్‌తో ఏడడుగులు వేస్తా. అందుకే సెట్స్‌పై ఉన్న ప్రాజెక్టులను వీలైనంత త్వరగా పూర్తి చేసేందుకు శరవేగంగా షూటింగ్ జరుపుకుంటోంది. ఇది ఇద్దరికీ డెస్టినేషన్ వెడ్డింగ్ అని ప్రచారం జరుగుతోంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-08T21:25:20+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *