జవాన్: ఇదీ లెజెండ్ స్టఫ్.. ‘జవాన్’పై మహేష్ బాబు రివ్యూ.. ఎంత బాగుందో.

షారుక్ ఖాన్, తమిళ దర్శకుడు అట్లీ జంటగా నటించిన ‘జవాన్’ చిత్రం బాక్సాఫీస్ వద్ద కలెక్షన్ల సునామీ సృష్టిస్తోంది. ఒక్క హిందీలోనే కాకుండా దక్షిణాది భాషలన్నింటిలోనూ ఈ సినిమా భారీగా విడుదలైంది. ఈ భారీ తారాగణంలో నయనతార, విజయ్ సేతుపతి, దీపికా పదుకొనె, ప్రియమణి నటించారు. విడుదలకు ముందే ఈ చిత్రానికి విపరీతమైన హైప్ వచ్చింది. అలాగే, విడుదలైన తర్వాత కూడా పైసా వసూల్ మాస్ ఎంటర్‌టైనర్‌గా ప్రేక్షకుల నుండి మరియు విమర్శకుల నుండి రెస్పాన్స్ పొందుతోంది. మరీ ముఖ్యంగా ఈ సినిమాపై సినీ ప్రముఖులు కూడా సోషల్ మీడియా వేదికగా రివ్యూలు ఇస్తున్నారు. తాజాగా ఈ సినిమాపై సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబు (సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబు) ట్విట్టర్ వేదికగా రివ్యూ ఇచ్చారు.

సినిమా విడుదలకు ముందు ‘జవాన్’ యూనిట్‌కి మహేష్ బాబు శుభాకాంక్షలు తెలిపారు. అంతేకాదు షారుక్‌ను లెజెండ్‌గా సంబోధించి బాలీవుడ్ అభిమానులను, ముఖ్యంగా షారుక్ అభిమానులను సంతోషపెట్టాడు. జవాన్ గురించి మహేష్ బాబు రివ్యూ

మహేష్-బాబు.jpg

జవాన్ బ్లాక్ బస్టర్ సినిమా. కింగ్‌ ఖాన్‌తో దర్శకుడు అట్లీ కింగ్‌ సైజ్‌ ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్‌ అందించారు. కింగ్ ఖాన్ కెరీర్‌లో అత్యుత్తమ చిత్రాల్లో ఒకటిగా నిలిచిపోతుంది. అతని ఆరా, స్క్రీన్ ప్రెజెన్స్ మరియు చరిష్మాకు ఎవరూ సాటిలేరు. తెరపై పేలింది. తన గత సినిమాల రికార్డులను మళ్లీ బ్రేక్ చేయబోతున్నాడు. సినిమా చాలా బాగుంది. ‘జవాన్’ సినిమాపై షారుక్‌ ఖాన్‌పై మహేష్ బాబు ప్రశంసలు కురిపించారు, ఇది లెజెండ్‌ల విషయం. ఈ ట్వీట్ చూసిన నెటిజన్లు షారుక్ మహేష్ కు వీరాభిమాని అంటూ.. వారిద్దరూ కలిసి ఉన్న ఫొటోలను షేర్ చేస్తున్నారు. దర్శకుడు అట్లీ కూడా ఈ ట్వీట్‌కి మహేష్‌కి కృతజ్ఞతలు తెలుపుతూ త్వరలో మహేష్‌ని కలుస్తానని ట్వీట్ చేశాడు.

==============================

*************************************

*************************************

*************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-08T15:39:47+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *