నిర్మాత రవీంద్రన్ అరెస్ట్: చీటింగ్ కేసులో ప్రముఖ నిర్మాత అరెస్ట్

సీరియల్ నటి మహాలక్ష్మి భర్త, నిర్మాత రవీంద్రన్ చంద్రశేఖరన్‌ను చీటింగ్ కేసులో పోలీసులు అరెస్ట్ చేశారు. రూ.16 కోట్ల మేర మోసపోయాడన్న ఫిర్యాదు మేరకు బాలాజీ అనే వ్యక్తిని పోలీసులు అరెస్ట్ చేసినట్లు తెలుస్తోంది.

నిర్మాత రవీంద్రన్ అరెస్ట్: చీటింగ్ కేసులో ప్రముఖ నిర్మాత అరెస్ట్

నిర్మాత రవీంద్రన్ అరెస్ట్

నిర్మాత రవీంద్రన్ అరెస్ట్: సీరియల్ నటి మహాలక్ష్మి భర్త, సినీ నిర్మాత రవీంద్రన్ చంద్రశేఖరన్ చీటింగ్ కేసులో అరెస్టయ్యారు. రూ.16 కోట్ల మేర మోసం చేశాడన్న ఆరోపణలపై ఓ వ్యక్తిని పోలీసులు అదుపులోకి తీసుకున్నట్లు తెలుస్తోంది.

సిల్వినా లూనా: ప్లాస్టిక్ సర్జరీ కారణంగా మరణించిన ప్రముఖ నటి.

సీరియల్ నటి మహాలక్ష్మి, సినీ నిర్మాత రవీంద్రన్ దంపతుల గురించి ప్రత్యేకంగా చెప్పనక్కర్లేదు. గతేడాది వీరి పెళ్లి గురించి పెద్ద చర్చే జరిగింది. తాజాగా రవీంద్రన్ చీటింగ్ కేసులో ఇరుక్కుని అరెస్ట్ చేయడం చర్చనీయాంశంగా మారింది. ఓ ప్రాజెక్ట్ విషయంలో రవీంద్రన్ రూ.16 కోట్లు మోసం చేశారనే ఆరోపణలు వస్తున్నాయి.

రూ.16 కోట్లు తీసుకుని రవీంద్రన్ మోసం చేశాడని చెన్నైకి చెందిన బాలాజీ అనే వ్యక్తి కొద్ది రోజుల క్రితం చెన్నై పోలీస్ కమిషనర్‌కు ఫిర్యాదు చేశాడు. మున్సిపల్ ఘన వ్యర్థాలను ఇంధనంగా మార్చే రూ.200 కోట్ల ప్రాజెక్టులో పెట్టుబడి కోసం రవీంద్రన్ తనను సంప్రదించారని, పెట్టుబడిగా రూ.16 కోట్లు ఇచ్చారని చెప్పారు. రవీంద్రన్ డబ్బు తిరిగి ఇవ్వడానికి నిరాకరించడమే కాకుండా, ప్రాజెక్ట్ ప్రారంభం కాకపోవడంతో తన డబ్బు అడిగితే బెదిరించాడని బాలాజీ తన ఫిర్యాదులో పేర్కొన్నాడు.

షారూఖ్ ఖాన్: గుండుతో మళ్లీ నటించనని షారుఖ్ చేసిన వ్యాఖ్యలు వైరల్ అవుతున్నాయి

ప్రాజెక్ట్ పేరుతో నకిలీ పత్రాలు తయారు చేసి రవీంద్రన్ బాలాజీని మోసం చేసినట్లు పోలీసుల విచారణలో తేలింది. ఈ నేపథ్యంలో సెంట్రల్ క్రైమ్ బ్రాంచ్ పోలీసులు నిర్మాత రవీంద్రన్‌ను అరెస్ట్ చేసి రిమాండ్‌కు తరలించారు. రవీంద్రన్ గతేడాది సీరియల్ నటి మహాలక్ష్మిని పెళ్లాడాడు. ఈ జంట తరచుగా సోషల్ మీడియాలో పోస్ట్‌లు చేస్తూ అందరితో టచ్‌లో ఉంటారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *