జమిలి, భారత్ పై దేశ్ కీలక నేతకు సొంత అభిప్రాయాలున్నాయా?

దేశ్ కీ నేత అంటూ ఇత ర రాష్ట్రాల ప ర్య ట న ల్లో ఫ్లెక్సీలు వేసిన కేసీఆర్ ఇప్పుడు నోరు విప్ప డం క ష్ట మ వుతోంది. దేశ రాజకీయాల్లో జరుగుతున్న పరిణామాలపై తన అభిప్రాయాన్ని వెల్లడించేందుకు కూడా వెనుకాడుతున్నారు. దేశంలో ప్రస్తుతం ప్రత్యేక పార్లమెంట్ సమావేశాలు, జమిలి ఎన్నికలు మరియు భారతదేశం పేరు మార్పు వంటి బర్నింగ్ సమస్యలు ఉన్నాయి. కానీ కేసీఆర్ మాత్రం వీటిపై తన అభిప్రాయాలు చెప్పే ధైర్యం చేయడం లేదు. దీంతో అసలు బీఆర్‌ఎస్‌ను ఎవరూ పట్టించుకోవడం లేదు.

ఏదో విధంగా చర్చలు జరపాలని రాజకీయ వర్గాలు భావిస్తున్నాయి. కానీ కేసీఆర్ మాత్రం తన ప్రొఫైల్ ను వీలైనంత మెయింటెన్ చేస్తున్నారు. దేశానికి సంబంధించిన కీలక అంశాలపై ఆయనకు ప్రత్యేక అభిప్రాయం లేదని తెలుస్తోంది. కానీ కేసీఆర్ స్పందించకపోవడాన్ని ఎవరూ పట్టించుకోవడం లేదు. అంటే.. జాతీయ రాజకీయ వర్గాలు ఆయన్ను అసలు పట్టించుకోవడం లేదన్నమాట. కేసీఆర్ తన పార్టీని టీఆర్‌ఎస్‌గా ఉంచితే ఎవరూ పెద్దగా పట్టించుకోరు. కానీ బీజేపీ, కాంగ్రెస్‌లకు ప్రత్యామ్నాయంగా జాతీయ పార్టీని ఏర్పాటు చేశామన్నారు. ఇలాంటి సమయంలో జాతీయ సమస్యలపై తన పార్టీ విధానాన్ని ప్రకటించాల్సి ఉంది. అయితే ఆయన అలాంటి ప్రయత్నం చేయకపోవడంతో ఆయన రాజకీయం అంత సీరియస్ గా లేదనే టాక్ వినిపిస్తోంది.

జాతీయ రాజకీయాల్లో తమదైన ముద్ర వేయాలనుకునే వారు రాజకీయ మార్పులు చోటుచేసుకున్నప్పుడు తమ కచ్చితమైన వైఖరిని ప్రకటిస్తారు. ఇదే తమ పాలసీ అంటున్నారు. అయితే ఈ విషయంలో కేసీఆర్ మొదటి నుంచి వెనుకబడి ఉన్నారు. కేంద్రంలోని మోడీ ప్రభుత్వం జమిలి ఎన్నికలతో ప్రజాసమస్యలను పూర్తిగా పక్కదారి పట్టిస్తోందని, భారత్‌ పేరును భారత్‌గా మారుస్తోందని.. అందుకే ఆయన పార్టీని బీజేపీగా ముద్రవేస్తోందని తీవ్ర ఆరోపణలు వెల్లువెత్తుతున్న తరుణంలో బీఆర్‌ఎస్‌ వ్యూహాత్మక మౌనాన్ని ఎంచుకుంది. .

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *