పాతూరి నాగభూషణం : చంద్రబాబును అరెస్ట్ చేయడం సరికాదు : పాతూరి నాగభూషణం

ప్రతిపక్ష నేతలను దూషిస్తూ, అవహేళన చేస్తున్నారని వైసీపీ నేతలు ఆవేదన వ్యక్తం చేశారు. చెప్పలేనంత దుర్భాషలాడుతున్నా ప్రభుత్వం చర్యలు తీసుకోవడం లేదన్నారు.

పాతూరి నాగభూషణం : చంద్రబాబును అరెస్ట్ చేయడం సరికాదు : పాతూరి నాగభూషణం

పాతూరి నాగభూషణం

బీజేపీ నేత పాతూరి నాగభూషణం: టీడీపీ అధినేత, మాజీ ముఖ్యమంత్రి చంద్రబాబును అరెస్టు చేయడం సరికాదని బీజేపీ మీడియా ఇంచార్జి పాతూరి నాగభూషణం అన్నారు. బీజేపీ రాష్ట్ర అధ్యక్షురాలు దగ్గుబాటి పురంధేశ్వరి అరెస్ట్ విషయంలో ఆ విధానాన్ని పాటించలేదని ట్వీట్ చేశారు. కక్ష సాధింపు రాజకీయ కారణాలతోనే చంద్రబాబును అరెస్ట్ చేసినట్లు తెలుస్తోంది. ఈ మేరకు ఆయన శనివారం విజయవాడలో మీడియాతో మాట్లాడారు.

ప్రతిపక్ష నేతలను దూషిస్తూ, అవహేళన చేస్తున్నారని వైసీపీ నేతలు ఆవేదన వ్యక్తం చేశారు. చెప్పలేనంత దుర్భాషలాడుతున్నా ప్రభుత్వం చర్యలు తీసుకోవడం లేదన్నారు. వైసీపీ ప్రభుత్వ వైఫల్యాలను ఎత్తిచూపితే కేసులు పెడతామన్నారు. కొడాలి నాని.. గతంలో ఎవరిని పొగిడారో, ఇప్పుడు ఎవరిని తిట్టారో ఒక్కసారి గుర్తు చేసుకోవాలని సూచించారు.

వైసీపీ మంత్రుల కౌంటర్లు: చంద్రబాబు అరెస్ట్ పై టీడీపీ నేతలకు ఏపీ మంత్రులు కౌంటర్

తారకరత్న చనిపోయినప్పుడు చంద్రబాబు, విజయసాయిరెడ్డి ఎందుకు స్పందించలేదని ప్రశ్నించారు. మీకు ఇష్టమైన వారు ఏం చేసినా సపోర్ట్ చేస్తారా?’ అని కొడాలి నానిని ప్రశ్నించారు. ప్రజాస్వామ్యాన్ని కాపాడాలంటే వ్యక్తిగతంగా దూషిస్తారా అంటూ ఫైర్ అయ్యారు.

రూ.371 కోట్ల వ్యవహారంపై పురంధరేశ్వరి ఏం చెబుతారని చంద్రబాబు అడగలేదని మీరా నిలదీశారు. ఎక్కడా అవినీతికి బీజేపీ మద్దతివ్వడం లేదన్నారు. కానీ ప్రభుత్వం కక్ష సాధింపు ధోరణితో వ్యవహరిస్తున్న తీరును ఖండిస్తున్నామన్నారు. పురంధరేశ్వరి తన స్థానాన్ని ఉన్నతంగా నిలిపారని చెబుతారు.

బీఆర్‌ఎస్‌లో చేరితేనే బీసీ బంధువు ఇస్తారని రఘునందన్‌రావు బ్లాక్‌మెయిల్‌ చేశారు: ఎమ్మెల్యే రఘునందన్‌రావు

ఆమె ఇంగ్లీష్, తెలుగు, తమిళం మరియు హిందీ వంటి అనేక భాషలలో ప్రావీణ్యం సంపాదించినందుకు ప్రశంసించబడింది. మీలాంటి మంత్రి కూడా మా అధ్యక్షుడిని ప్రశ్నించడం సిగ్గుచేటు కాదా’ అని కొడాలి నానిని ఉద్దేశించి అన్నారు. అవినీతి, దోపిడీపై ప్రశ్నిస్తే కొడతారని మండిపడ్డారు. సభ్యత, మర్యాద లేకుండా మాట్లాడితే శిక్ష తప్పదని హెచ్చరించారు.

కోడలిపై మళ్లీ ఆవేశంగా దాడులు చేస్తే పరిణామాలు తీవ్రంగా ఉంటాయని హెచ్చరించారు. మాట్లాడే ముందు ఆలోచించుకోవాలని హితవు చెప్పారు. ‘కొడాలి నానీ.. ఎక్కడి నుంచి వచ్చావు? మీ కేసులు ఎలా వచ్చాయి మీ అవినీతి గురించి మాకు తెలుసు. బీజేపీ నేతలు ఇష్టం వచ్చినట్లు మాట్లాడితే చూస్తూ ఊరుకునేది లేదని హెచ్చరించారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *