దినేష్ కార్తీక్ : జవాన్ సినిమాపై దినేష్ కార్తీక్.. 5 సంవత్సరాలు.. ఎన్నో చర్చలు, మరెన్నో..

టీమిండియా సీనియర్ ఆటగాడు, క్రికెట్ వ్యాఖ్యాత దినేష్ కార్తీక్ (దినేష్ కార్తీక్) గురించి ప్రత్యేకంగా చెప్పనవసరం లేదు. ఇటీవల, ఈ సీనియర్ ఆటగాడు బాలీవుడ్ బాద్ షారూఖ్ ఖాన్ నటించిన జవాన్ చిత్రాన్ని చూశాడు.

దినేష్ కార్తీక్ : జవాన్ సినిమాపై దినేష్ కార్తీక్.. 5 సంవత్సరాలు.. ఎన్నో చర్చలు, మరెన్నో..

జవాన్‌లో దినేష్ కార్తీక్

జవాన్ పై దినేష్ కార్తీక్ : టీమిండియా సీనియర్ ఆటగాడు, క్రికెట్ వ్యాఖ్యాత దినేష్ కార్తీక్ గురించి ప్రత్యేకంగా చెప్పాల్సిన పనిలేదు. సోషల్ మీడియాలో యమా యాక్టివ్‌గా ఉంటాడు, ఏదైనా అనిపిస్తే ఓపెన్‌గా చెప్పేవాడు. ఇటీవల, ఈ సీనియర్ ఆటగాడు బాలీవుడ్ బాద్ షారూఖ్ ఖాన్ నటించిన జవాన్ చిత్రాన్ని చూశాడు. ఆ తర్వాత ఈ సినిమా గురించి చెబుతూ సోషల్ మీడియాలో ఓ పోస్ట్ చేయగా అది వైరల్‌గా మారింది.

భారతీయ చిత్రాల్లో అత్యధిక వసూళ్లు సాధించిన చిత్రంగా జవాన్ చరిత్రలో నిలిచిపోతుందని దినేష్ కార్తీక్ అన్నారు. ఈ సినిమాలో షారుక్‌ను డిఫరెంట్ గెటప్‌లలో చూపించడం చాలా కష్టమని అట్లీ అన్నారు. విక్రమ్ రాథోడ్ స్టైల్ తనకు చాలా ఇష్టమని, షారుఖ్ ఖాన్‌లో ఇంతకు ముందు ఎప్పుడూ ఇలాంటి చరిష్మా చూడలేదన్నారు. ‘2018లో కోల్‌కతా నైట్ రైడర్స్‌తో నా ప్రయాణాన్ని ప్రారంభించాను. ఆ సమయంలోనే దర్శకుడు అట్లీ, షారుక్ ఖాన్‌లతో ఈ సినిమా గురించి చర్చలు ప్రారంభించినట్లు నాకు గుర్తుంది. అప్పుడు అట్లీ చెన్నై, కోల్‌కతా మధ్య జరిగిన మ్యాచ్‌ని చూడటానికి వచ్చాడు.’ అన్నాడు కార్తీక్.

రకుల్ ప్రీత్ సింగ్: రకుల్ ప్రీత్ సింగ్ ఖరీదైన కారును కొనుగోలు చేసింది.

అలాగే.. ‘5 ఏళ్లు పట్టింది. చాలా డిస్కషన్స్, చిన్న చిన్న స్క్రిప్ట్ మార్పులు, ఓవరాల్ గా.. ప్రతి ప్రేమ్ చాలా బాగా చేసారు. మరియు నయనతార మరియు విజయ్ సేతుపతి పాన్ ఇండియా స్టార్స్. ప్రతి సన్నివేశంలోనూ మీ నటన అద్భుతం. మిమ్మల్ని ఇలా చూడటం చాలా ఆనందంగా ఉంది. రాక్ స్టార్ అనిరుధ్ రవిచందర్ బ్యాక్ గ్రౌండ్ స్కోర్ చాలా బాగుంది. ఒక్కో సినిమాకు వైవిధ్యమైన సంగీతాన్ని అందిస్తూ మీరు ఎత్తుకు ఎదుగుతున్నారు’ అని అన్నారు. దినేష్ కార్తీక్ ఎక్స్ (ట్విట్టర్)లో ట్వీట్ చేశారు.

ముంబై: ఈ షారుక్ ఖాన్ లుక్ ఎవరో తెలుసా?

తమిళ స్టార్ డైరెక్టర్ అట్లీ దర్శకత్వంలో తెరకెక్కుతున్న జవాన్ సినిమాలో నయనతార హీరోయిన్ కాగా విజయ్ సేతుపతి విలన్ గా నటిస్తున్నాడు. ప్రియమణి, దీపికా పదుకొణె, మరికొందరు తారలు కీలక పాత్రలు పోషించారు. అనిరుధ్ రవిచందర్ సంగీతం అందించిన ఈ సినిమా సెప్టెంబర్ 7న ప్రపంచ వ్యాప్తంగా విడుదలై సూపర్ హిట్ టాక్ సొంతం చేసుకుంది. ప్రపంచ వ్యాప్తంగా తొలిరోజు గ్రాస్ కలెక్షన్లు రూ.129 కోట్లు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *