గోపీచంద్32: అదే దర్శకుడితో గోపీచంద్ 32వ సినిమా.. ఓపెనింగ్ కూడా పూర్తయింది.

‘మాకో స్టార్’ గోపీచంద్ 32వ చిత్రానికి సంబంధించిన వివరాలు వచ్చాయి. గోపీచంద్ తదుపరి చిత్రం శ్రీను వైట్ల దర్శకత్వంలో తెరకెక్కనుంది. ఈ సినిమాకు సంబంధించిన పూజా కార్యక్రమాలు కూడా శనివారంతో పూర్తయ్యాయి. చిత్రాలయం స్టూడియోస్ ప్రొడక్షన్ నెం.1గా ఈ సినిమా తెరకెక్కుతోంది. మాస్‌, ఫ్యామిలీలను ఆకట్టుకునే యాక్షన్‌, కమర్షియల్‌ ఎంటర్‌టైనర్‌లను తెరకెక్కించడంలో నిష్ణాతుడైన శ్రీను వైట్ల, గోపీచంద్ ఓ హైవోల్టేజ్ యాక్షన్ ఎంటర్‌టైనర్‌ను సిద్ధం చేసినట్లు తెలుస్తోంది.

సినిమా నిర్మాణంపై మక్కువ ఉన్న వేణు దోనేపూడి, ప్రముఖ నటీనటులు, భారీ బడ్జెట్ ఎంటర్‌టైనర్‌లను నిర్మించేందుకు అక్కినేని నాగేశ్వరరావు, సూపర్‌స్టార్ కృష్ణల ఆశీస్సులతో చిత్రాలయం స్టూడియోస్ అనే కొత్త నిర్మాణ సంస్థను ప్రారంభించారు. ఈ బ్యానర్ నుంచి వస్తున్న తొలి సినిమా ‘గోపీచంద్ 32’. విదేశాల్లోని కొన్ని అద్భుతమైన లొకేషన్లలో సినిమా ఎక్కువ భాగం చిత్రీకరించనున్నట్లు తెలుస్తోంది. భారీ బడ్జెట్‌తో అత్యంత ప్రతిష్టాత్మకంగా తెరకెక్కుతున్న ఈ సినిమా పూజా కార్యక్రమాలు శనివారం ఘనంగా జరిగాయి. (గోపీచంద్ 32 చిత్రం ప్రారంభం)

గోపీచంద్-2.jpg

ఈ ప్రారంభోత్సవంలో ముహూర్తం షాట్‌కు మైత్రి నవీన్ కెమెరా స్విచాన్ చేయగా, లెజెండరీ డైరెక్టర్ కె రాఘవేంద్రరావు క్లాప్ కొట్టారు. శ్రీను వైట్ల స్వయంగా తొలి షాట్‌కి దర్శకత్వం వహించారు. ఈ కార్యక్రమంలో రమేష్ ప్రసాద్, ఆదిశేషగిరిరావు, సురేష్ బాబు తదితరులు పాల్గొన్నారు. ఈ నెలలోనే ఈ సినిమా రెగ్యులర్ షూటింగ్ ప్రారంభం కానుందని నిర్మాత తెలిపారు. శ్రీనువైట్ల నిర్మించిన పలు బ్లాక్ బస్టర్ చిత్రాలతో అనుబంధం ఉన్న గోపీ మోహన్ ఈ చిత్రానికి స్క్రీన్ ప్లే రాశారు. కెవి గుహన్ సినిమాటోగ్రఫీ, చైతన్ భరద్వాజ్ మేకర్స్ అందించనున్నారు. ఇతర సాంకేతిక బృందాన్ని మేకర్స్ త్వరలో ఎంపిక చేస్తారు.

గోపీచంద్-3.jpg

==============================

*************************************

*************************************

*************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-09T15:49:12+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *