హరి హర వీర మల్లు : అతన్ని చూడాలని ఆసక్తిగా ఉంది!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-09T13:52:38+05:30 IST

పవన్ కళ్యాణ్ ‘హరిహర వీరమల్లు’ చిత్రంలో కీలక పాత్ర పోషిస్తున్నారు. క్రిష్ జాగర్లమూడి దర్శకత్వంలో మెగా సూర్య మూవీస్ బ్యానర్‌పై భారీ బడ్జెట్‌తో రూపొందుతోంది. ఈ సినిమా కోసం పవన్ తన మార్షల్ ఆర్ట్స్ కోసం ‘షావోలిన్ వారియర్ మాంక్ అకాడమీ’లో శిక్షణ తీసుకున్నాడు.

హరి హర వీర మల్లు : అతన్ని చూడాలని ఆసక్తిగా ఉంది!

పవన్ కళ్యాణ్ ‘హరిహర వీరమల్లు’ చిత్రంలో కీలక పాత్ర పోషిస్తున్నారు. క్రిష్ జాగర్లమూడి దర్శకత్వంలో మెగా సూర్య మూవీస్ బ్యానర్‌పై భారీ బడ్జెట్‌తో రూపొందుతోంది. ఈ సినిమా కోసం పవన్ తన మార్షల్ ఆర్ట్స్ కోసం ‘షావోలిన్ వారియర్ మాంక్ అకాడమీ’లో శిక్షణ తీసుకున్నాడు. అతడికి శిక్షణ ఇచ్చిన ట్రైనర్ హర్ష్ వర్మ కూడా ఈ సినిమా కోసం సందడి చేయనున్నాడు. తాజాగా ఈ విషయం గురించి ఆయన మీడియాతో మాట్లాడుతూ.. ‘పవన్ కళ్యాణ్ వల్లే నాకు నటనపై ఆసక్తి కలిగింది. పవన్‌తో కలిసి పనిచేయడం చాలా ఆనందంగా ఉంది.. దాన్ని గౌరవంగా భావిస్తున్నాను. సెట్‌లో ఆయన్ను అంత ప్రశాంతంగా చూడటం నాకు ఆశ్చర్యం కలిగించింది. చిన్నది కూడా. అనే విషయాలను జాగ్రత్తగా పరిశీలిస్తారు.అంతా క్లియర్‌గా ఉంటుంది.ఎంత ఎదిగినా మనస్ఫూర్తిగా ఉంటుంది.క్షణం సీన్ మారినా వెంటనే అర్థం చేసుకుంటాడు.నాకు కూడా నటనపై ఆసక్తి ఉందని శిక్షణలో వెల్లడించాను.అంతే. లుక్ టెస్ట్ చేశారు.పరీక్ష ఓకే అయింది..నాలో నటించాలనే కోరిక పుట్టడానికి ఆయనే కారణం.’హరిహర వీరమల్లు’ క్లైమాక్స్ ఇంకా చిత్రీకరించాల్సి ఉంది.ప్రస్తుతం దీనితో పాటు బాలీవుడ్ సినిమాల్లో కూడా నటిస్తున్నాను. ” అతను \ వాడు చెప్పాడు.

ఇటీవల జరిగిన ఓ కార్యక్రమంలో చిత్ర నిర్మాత ఎ.ఎమ్రత్నం ఈ సినిమా షూటింగ్ గురించి క్లారిటీ ఇచ్చారు. ఈ ఏడాది చివరికల్లా సినిమాను పూర్తి చేసి వచ్చే ఎన్నికలలోపు సినిమాను విడుదల చేస్తానని హామీ ఇచ్చారు. ఈ చిత్రంలో పవన్ సరసన నిధి అగర్వాల్ హీరోయిన్‌గా నటిస్తోంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-09T13:52:38+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *