శిఖర్ ధావన్: జట్టుకు దూరంగా ఉన్నా.. గుడిలో పూజలు చేసిన శిఖర్ ధావన్.. ఏం కోరుకున్నాడో తెలుసా..?

భారత్‌లో అక్టోబర్ 5 నుంచి నవంబర్ 19 వరకు వన్డే ప్రపంచకప్ జరగనుండగా.. ఈ మెగా టోర్నీకి భారత క్రికెట్ కంట్రోల్ బోర్డు (బీసీసీఐ) ఇప్పటికే జట్టును ప్రకటించింది.

శిఖర్ ధావన్: జట్టుకు దూరంగా ఉన్నా.. గుడిలో పూజలు చేసిన శిఖర్ ధావన్.. ఏం కోరుకున్నాడో తెలుసా..?

భారత్ విజయం కోసం శిఖర్ ధావన్ ప్రార్థించాడు

ధావన్: అక్టోబర్ 5 నుంచి నవంబర్ 19 వరకు జరిగే వన్డే ప్రపంచకప్‌కు భారత్ ఆతిథ్యం ఇవ్వనుంది.ఈ మెగా టోర్నీకి భారత క్రికెట్ కంట్రోల్ బోర్డు (బీసీసీఐ) ఇప్పటికే జట్టును ప్రకటించింది. 15 మందిని ఎంపిక చేశారు. అయితే ఈ జట్టులో సీనియర్ ఆటగాడు శిఖర్ ధావన్‌కు చోటు దక్కలేదు. దీంతో గత పదేళ్లలో తొలిసారి ఐసీసీ వన్డే ప్రపంచకప్‌కు ధావన్ దూరమయ్యాడు. చాలా మంది మాజీ క్రికెటర్లు కూడా ప్రపంచ కప్‌కు ఎంపిక కానందుకు ఎడమచేతి వాటం ఓపెనర్‌ను తప్పుపట్టారు. ఆయనకు చివరిసారి అవకాశం ఇస్తే బాగుంటుందని అభిప్రాయపడ్డారు.

ఇదిలా ఉండగా.. మెగా టోర్నీకి దూరమైనప్పటికీ శిఖర్ ధావన్ ఆశాజనకంగా ఉన్నాడు. బాలీవుడ్ యాక్షన్ హీరో అక్షయ్ కుమార్‌తో కలిసి ఉజ్జయినిలోని మహాకాళేశ్వర ఆలయాన్ని సందర్శించారు. ఆయన ప్రత్యేక పూజలు చేశారు. దీనికి సంబంధించిన వీడియో ఇప్పుడు సోషల్ మీడియాలో వైరల్‌గా మారింది. పూజా కార్యక్రమాల అనంతరం శిఖర్ ధావన్ మీడియాతో మాట్లాడారు. దేవుడి ఆశీస్సుల కోసం వచ్చానని చెప్పారు. వచ్చే వన్డే ప్రపంచకప్‌లో టీమిండియా విజయం సాధించాలని ప్రార్థిస్తున్నట్లు వెల్లడించాడు. వన్డే ప్రపంచకప్‌లో టీమిండియా గెలవాలన్నదే అందరి కోరిక అని, అదే కోరిక కోరుకున్నట్లు తెలిపాడు.

వన్డే ప్రపంచకప్: ప్రపంచకప్‌కు అంపైర్లు వీరే.. జాబితాలో ఐరన్ లెగ్ అంపైర్..! టీమ్ ఇండియాకు కష్టకాలం..!

ప్రపంచకప్‌కు భారత జట్టును ఎంపిక చేసే సమయంలో శిఖర్ ధావన్ సోషల్ మీడియాలో ఇలా రాశాడు. “ODI ప్రపంచ కప్ 2023 టోర్నమెంట్‌లో భారతదేశానికి ప్రాతినిధ్యం వహించడానికి ఎంపికైన నా తోటి సహచరులు మరియు స్నేహితులకు అభినందనలు! 1.5 బిలియన్ల ప్రజల ప్రార్థనలు మరియు మద్దతుతో, మీరు మా ఆశలు మరియు కలలను మోసుకెళ్లారు. మీరు కప్‌ను ఇంటికి తీసుకువచ్చి మమ్మల్ని గర్వించేలా చేసారు !’ అని ధావన్ ట్వీట్ చేశాడు.

అంతకుముందు, ఆసియా కప్ 2023 జట్టును ప్రకటించిన సందర్భంగా, చీఫ్ సెలెక్టర్ అజిత్ అగార్కర్ మాట్లాడుతూ, రోహిత్ శర్మ మరియు శుభ్‌మాన్ గిల్ రూపంలో ఇద్దరు అద్భుతమైన ఓపెనర్లు ఉన్నారని అన్నారు. మరో ప్రత్యామ్నాయ ఓపెనర్ ఇషాన్ కిషన్ రూపంలో అందుబాటులో ఉన్నాడు మరియు ముగ్గురు అద్భుతంగా రాణిస్తున్నారు. శిఖర్ ధావన్ అద్భుతమైన ఆటగాడు అయితే జట్టులో కేవలం 15 మంది ఆటగాళ్లు మాత్రమే ఉన్నారు. దురదృష్టవశాత్తు ఎవరైనా బయట కూర్చోవలసి వస్తే ఆ ముగ్గురే మా మొదటి ప్రాధాన్యత ఓపెనర్లు. అతను \ వాడు చెప్పాడు.

వన్డే ప్రపంచకప్‌కు భారత జట్టు ఇదే.

రోహిత్ శర్మ (కెప్టెన్), శుభమన్ గిల్, విరాట్ కోహ్లీ, శ్రేయాస్ అయ్యర్, ఇషాన్ కిషన్, కేఎల్ రాహుల్, హార్దిక్ పాండ్యా (వైస్ కెప్టెన్), సూర్యకుమార్ యాదవ్, రవీంద్ర జడేజా, అక్షర్ పటేల్, శార్దూల్ ఠాకూర్, జస్ప్రీత్ బుమ్రా, మహ్మద్ షమీ, మహ్మద్ సిరాజ్ కుల్దీప్ యాదవ్.

సంజూ శాంసన్: గాయం లేకపోయినా ఆసియా కప్-2023 నుంచి సంజూ శాంసన్ హోమ్.. ఎందుకంటే?

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *