ఎమ్మెల్యే బాబు జండేల్ : పుట్టినరోజు నాడు పూలదండలు రాకుండా మెడకు పాము చుట్టుకున్న ఎమ్మెల్యే

ఆ ఎమ్మెల్యే తన పుట్టినరోజును విచిత్రంగా జరుపుకున్నారు. మెడలో దండ వేయాలనుకున్న కార్యకర్తలను పక్కకు తిప్పి పాము చుట్టేశారు. ఎమ్మెల్యే ఎవరు? చదువు.

ఎమ్మెల్యే బాబు జండేల్ : పుట్టినరోజు నాడు పూలదండలు రాకుండా మెడకు పాము చుట్టుకున్న ఎమ్మెల్యే

ఎమ్మెల్యే బాబు జండేల్

ఎమ్మెల్యే బాబు జండేల్ : ఓ ఎమ్మెల్యే పుట్టినరోజు విచిత్రంగా జరిగింది. కార్యకర్తలు పూల మాలలు నిరాకరించి మెడలో పాము కట్టారు. మీరు షాక్ అయ్యారా? చదువు.

వింత వ్యాధి: ఈ వింత జబ్బు వస్తే డ్యాన్స్ చేస్తూనే ఉంటారు..! డ్యాన్స్ చేస్తూ చనిపోతారు..!!

మధ్యప్రదేశ్‌లోని షియోపూర్‌కు చెందిన కాంగ్రెస్ ఎమ్మెల్యే బాబు జండేల్ తన పుట్టినరోజును చాలా వెరైటీగా జరుపుకొని వార్తల్లో నిలిచారు. ఆయనకు శుభాకాంక్షలు తెలిపిన కార్యకర్తలు పూల మాలలు స్వీకరించేందుకు నిరాకరించారు. నల్లపామును మెడకు చుట్టుకుని సంతోషంగా అందరినీ పలకరిస్తున్న వీడియో వైరల్ అవుతోంది. ఈ వీడియో చూసిన జనాలు షాక్ అయ్యారు.

తన పుట్టినరోజును చాలా సాధారణంగా జరుపుకుంటానని, జంతువులు తనకు స్నేహితులని, వాటి పెరట్లోని మల్లె చెట్టు దగ్గరకు పాములు తరచుగా వస్తాయని.. పాములు శివుడిని సూచిస్తాయని, అందుకే పామును మెడకు చుట్టుకున్నానని మీడియాతో చెప్పాడు. భగవంతునిపై ఉన్న భక్తికి ప్రతీకగా మెడకు పామును చుట్టుకుని పుట్టినరోజు జరుపుకోవడం విశేషం. అతడిని కలవడానికి వచ్చిన వారిలో పాము పట్టేవాడు కూడా ఉన్నాడు. ఓ పెట్టెలోంచి పామును తీసి జండెల్ మెడలో వేశారు.

అస్సాం: ఆ గ్రామంలో పక్షుల ఆత్మహత్య.. ఆ వింత గ్రామం ఎక్కడుంది?

జందెల్ చేసిన వింత పనిపై అటు ప్రజలు, ఇటు రాజకీయ నేతలు చర్చించుకుంటున్నారు. ఇటీవల అసెంబ్లీలో వరద సమస్యలపై కుర్తా తీసి నిరసన తెలిపారు. గత ఏడాది విద్యుత్‌ సరఫరాను పునరుద్ధరించాలని డిమాండ్‌ చేస్తూ విద్యుత్‌ స్తంభం ఎక్కారు. గాయకుడిగా.. ఎమ్మెల్యే బాబు జండేల్ కొన్ని సాంస్కృతిక కార్యక్రమాల్లో డ్యాన్స్ చేసి వార్తల్లో నిలిచారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *