చంద్రబాబు అరెస్ట్: ఉండవల్లిలోని నివాసానికి చేరుకున్న నారా లోకేష్.. పోలీసులు ఏం చేశారు..

చంద్రబాబు అరెస్టుపై లాయర్లతో లోకేష్ సమీక్షించారు. చంద్రబాబును పోలీసులు ఎక్కడికి తీసుకెళితే అక్కడికి వెళ్లాలనే ఆలోచనలో లోకేష్ ఉన్నట్లు తెలుస్తోంది.

చంద్రబాబు అరెస్ట్: ఉండవల్లిలోని నివాసానికి చేరుకున్న నారా లోకేష్.. పోలీసులు ఏం చేశారు..

నారా లోకేష్

నారా లోకేష్: తెలుగుదేశం పార్టీ అధినేత చంద్రబాబును శనివారం ఉదయం నంద్యాలలో సీఐడీ పోలీసులు అరెస్ట్ చేసిన సంగతి తెలిసిందే. ప్రత్యేక కాన్వాయ్‌లో చంద్రబాబును అమరావతికి తీసుకెళ్తున్నారు. అతడిని కూంచనపల్లిలోని సిట్ కార్యాలయానికి తరలించనున్నట్లు సమాచారం. చంద్రబాబును అక్కడికి తీసుకెళ్లి విచారించాలని సీఐడీ అధికారులు భావిస్తున్నారు. ఆ తర్వాత చంద్రబాబుకు వైద్య పరీక్షలు నిర్వహించి ఏసీబీ కోర్టులో హాజరుపరిచే అవకాశం ఉంది. ఈ నేపథ్యంలో అక్కడ భారీగా పోలీసులు మోహరించారు. ఆ మార్గంలో వాహనాల రాకపోకలు నిలిచిపోయాయి.

K.Raghavendra Rao : చంద్రబాబు అరెస్ట్, APలో అంబేద్కర్ విగ్రహాలన్నీ కష్టాలు : దర్శకేంద్రుడు కె. రాఘవేంద్రరావు

మరోవైపు చంద్రబాబు అరెస్టుపై ఏపీ వ్యాప్తంగా తెలుగుదేశం శ్రేణులు నిరసన వ్యక్తం చేస్తున్నాయి. పోలీసులు ఎక్కడికక్కడ అరెస్టు చేస్తున్నారు. ఉదయం నుంచి ముఖ్య నేతలను గృహనిర్బంధంలో ఉంచారు. ఉదయం చంద్రబాబు అరెస్టు అనంతరం నారా లోకేష్ విజయవాడకు బయలుదేరి యువగర్జన పాదయాత్రను నిలిపివేశారు. అయితే లోకేష్‌ను పోలీసులు అడ్డుకోవడంతో ఆయన నిరసనకు దిగారు. మధ్యాహ్నం విజయవాడ వెళ్లేందుకు లోకేష్ కు పోలీసులు అనుమతి ఇవ్వడంతో రోడ్డు మార్గంలో నారాలోకేష్ ఉండవల్లిలోని తన నివాసానికి చేరుకున్నారు.

పవన్ కళ్యాణ్: చంద్రబాబు అరెస్ట్.. ప్రత్యేక విమానంలో అమరావతికి పవన్ కళ్యాణ్

చంద్రబాబు అరెస్టుపై లాయర్లతో లోకేష్ సమీక్షించారు. చంద్రబాబును పోలీసులు ఎక్కడికి తీసుకెళితే అక్కడికి వెళ్లాలనే ఆలోచనలో లోకేష్ ఉన్నట్లు తెలుస్తోంది. అయితే చంద్రబాబు వచ్చే ప్రదేశానికి లోకేష్ వెళ్లకుండా అడ్డుకునేందుకు పోలీసులు సిద్ధమైనట్లు సమాచారం. లోకేష్ నివాసం వద్ద పోలీసులు మోహరించినట్లు సమాచారం.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *