జవాన్: షారుఖ్ సినిమా రెండో రోజు కూడా అంతే, తగ్గించే ప్రసక్తే లేదు!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-09T14:22:04+05:30 IST

బాక్సాఫీస్ వద్ద ‘జవాన్’ హవా ఇంకా కొనసాగుతోంది. రెండో రోజు కూడా షారూఖ్ సినిమా కలెక్షన్లు అదిరిపోయాయి. ఈ ‘జవాన్’తో షారుక్ ఖాన్ మరోసారి తన సత్తా చాటాడు. ఈ సినిమా పెద్ద విజయం దిశగా దూసుకుపోతుందని అంటున్నారు.

జవాన్: షారుఖ్ సినిమా రెండో రోజు కూడా అంతే, తగ్గించే ప్రసక్తే లేదు!

జవాన్ నుండి షారుఖ్ ఖాన్

షారుఖ్ ఖాన్ నటించిన ‘జవాన్’ #జవాన్ గురువారం అట్టహాసంగా విడుదలైంది. అట్లీ దర్శకత్వం వహించగా, నయనతార కథానాయికగా నటిస్తుండగా, విజయ్ సేతుపతి, ప్రియమణి, దీపికా పదుకొణె తదితరులు ముఖ్య పాత్రలు పోషించారు. ‘జవాన్’ సినిమా మొదటి రోజు రికార్డు కలెక్షన్లతో బాక్సాఫీస్ వద్ద బూమ్ క్రియేట్ చేసి రెండో రోజు కూడా అదే ట్రెండ్‌ను కొనసాగించింది.

అలాగే తొలిరోజు ఈ సినిమా దాదాపు రూ.129 కోట్లు వసూలు చేసి బాలీవుడ్‌లో చరిత్ర సృష్టించిన సంగతి తెలిసిందే. రెండోది కూడా అదే ట్రెండ్‌ని కొనసాగించి దాదాపు రూ. రెండో రోజు 53 కోట్ల వరకు వసూలు చేసిందని ట్రేడ్ విశ్లేషకులు చెబుతున్నారు. ఈ చిత్రంలో షారుఖ్ రెండు విభిన్న పాత్రల్లో కనిపించనున్నారు.

jawan-shahrukhkhan.jpg

సినీ పరిశ్రమ మొత్తం ఇప్పుడు ‘జవాన్’పై ఆసక్తిగా చూస్తోంది. మరి ఈ సినిమా కలెక్షన్ల సునామీ ఎంత వరకు వెళ్తుందోనని ట్రేడ్ వర్గాలు ఆత్రుతగా ఉన్నాయి. ఈ సినిమా అనౌన్స్ అయిన రోజు నుంచే సినిమాపై అంచనాలు ఏర్పడ్డాయి. అంతేకాదు ఈ సినిమా ట్రైలర్స్‌తో ఈ అంచనాలు ఆకాశాన్ని తాకేలా ఉన్నాయి. అంచనాలను మించి సినిమా రావడంతో అభిమానుల ఆనందానికి మాటల్లేవు. అంతటా జవాన్ ఉన్మాదం అలుముకుంది అనే చెప్పాలి.

ఈరోజు అంటే శనివారం, రేపు ఆదివారం ఈ సినిమా కలెక్షన్లు మరింతగా పెరిగే అవకాశం ఉందని ట్రేడ్ విశ్లేషకులు అంటున్నారు. దర్శకుడు అట్లీ ఈ సినిమాలో షారుక్‌ని మాస్ అవతార్‌లో చూపించాడు కాబట్టి.. అలా చూసిన అభిమానులు కూడా ఈ సినిమాని రెండోసారి చూసేందుకు వస్తున్నారని అంటున్నారు. అందువల్ల సినిమా కలెక్షన్లు పెరిగే అవకాశం ఉందని తెలుస్తోంది. అలాగే తెలుగు రాష్ట్రాల్లోనూ ఈ సినిమా కలెక్షన్లు బాగానే ఉన్నాయని తెలుస్తోంది. తొలిరోజు తెలుగు రాష్ట్రాల్లో రూ. 5 కోట్లు, రెండో రోజు దాదాపు రూ. 4 కోట్ల వరకు వసూలు చేయవచ్చని తెలుస్తోంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-09T14:22:04+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *