ఆదికేశవ: ‘సిత్తర సీత్రావతి’లో వైష్ణవ్, శ్రీలీల కెమిస్ట్రీ హైలైట్

జాతీయ అవార్డు గెలుచుకున్న ‘ఉప్పెన’ సినిమాతో హీరోగా తెరంగేట్రం చేశాడు పంజా వైష్ణవ్ తేజ్. మొన్నటి వరకు పక్కింటి కుర్రాడిలా కనిపించిన వైష్ణవ్ తేజ్ ఇప్పుడు ‘ఆదికేశవ’ అనే యాక్షన్ సినిమాతో తన మాస్ సైడ్ ను ప్రేక్షకులకు పరిచయం చేయబోతున్నాడు. టాలీవుడ్ క్రష్ శ్రీలీల హీరోయిన్ గా నటిస్తున్న ఈ సినిమాతో అపర్ణా దాస్, జోజు జార్జ్ తెలుగు చిత్రసీమలోకి అడుగుపెడుతున్నారు. సితార ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్‌, ఫార్చూన్‌ ఫోర్‌ సినిమాస్‌ పతాకాలపై సూర్యదేవర నాగవంశీ, సాయి సౌజన్య ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నారు. శ్రీకర స్టూడియోస్ ఈ చిత్రాన్ని సమర్పిస్తోంది.

శ్రీలీల-3.jpg

నవంబర్ 10న ప్రేక్షకుల ముందుకు రానున్న ఈ సినిమాతో శ్రీకాంత్ ఎన్ రెడ్డి దర్శకుడిగా పరిచయం అవుతున్నారు.తాజాగా ఈ సినిమా నుంచి జాతీయ అవార్డు గ్రహీత జివి ప్రకాష్ కుమార్ స్వరపరిచిన ‘సిత్తరాల సీత్రావతి’ అనే మొదటి పాటను చిత్ర బృందం విడుదల చేసింది. హీరోయిన్ల మధ్య సాగే మధురమైన పాట ఇది. హీరో వైష్ణవ్ తేజ్ తన చిత్ర (హీరోయిన్ శ్రీలీల)ని ‘సిత్తరాల సీత్రావతి’గా పాడుతూ ఆమె అందాన్ని మెప్పిస్తూ సాగే పాట ఇది. విజువల్స్ అందంగా ఉన్నాయి.

శ్రీలీల-1.jpg

గీత రచయిత సరస్వతీ పుత్ర రామజోగయ్య శాస్త్రి గారు చక్కని పద అమరికలతో పాటకు ప్రాణం పోశారు. ఆస్కార్ అవార్డ్ విన్నింగ్ పాట ‘నాటు నాటు’ పాడిన రాహుల్ సిప్లిగంజ్ తన గాత్రంతో పాటకు ప్రత్యేకమైన జానపద రుచిని అందించారు. గాయని రమ్య బెహరా తన గాత్రంలో పాటలోని అనుభూతిని చక్కగా పలికించారు. ఈ పాట వైరల్ అవుతుందని, పార్టీలలో హిట్ అవడం ఖాయమని నెటిజన్లు వ్యాఖ్యానించడం విశేషం. మంచి యాక్షన్‌ ఎంటర్‌టైనర్‌ని ప్రేక్షకులకు అందించాలని ఆదికేశవ టీమ్‌ కష్టపడుతోంది. ఈ సినిమా పట్ల నిర్మాతలు చాలా సంతృప్తిగా ఉన్నారని, ఈ దీపావళికి బాక్సాఫీస్ వద్ద విజయం సాధిస్తుందనే నమ్మకంతో ఉన్నారు. ప్రస్తుతం మేకర్స్ ప్రమోషన్స్ పై ఫోకస్ పెట్టారు. (ఆదికేశవ ఫస్ట్ సింగిల్ అవుట్)

శ్రీలీల-2.jpg

==============================

*************************************

*************************************

*************************************

*************************************

*************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-09T21:55:46+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *