చంద్రబాబు అరెస్ట్: చంద్రబాబు అరెస్ట్, ఏపీ వ్యాప్తంగా టీడీపీ నేతలు గృహనిర్భంధంలో ఉన్నారు

టీడీపీ అధినేత చంద్రబాబు అరెస్టుకు నిరసనగా రాష్ట్రవ్యాప్తంగా నిరసనలు మొదలయ్యాయి. దీంతో పోలీసులు వారిని ఎక్కడికక్కడ అదుపులోకి తీసుకుంటున్నారు. గృహ నిర్బంధాలు చేస్తున్నారు. ఇప్పటికే పలువురు కీలక నేతలను అదుపులోకి తీసుకున్నారు. మరికొందరిని గృహ నిర్బంధంలో ఉంచారు.

చంద్రబాబు అరెస్ట్: చంద్రబాబు అరెస్ట్, ఏపీ వ్యాప్తంగా టీడీపీ నేతలు గృహనిర్భంధంలో ఉన్నారు

చంద్రబాబు అరెస్ట్

చంద్రబాబు అరెస్ట్ : తెలుగుదేశం పార్టీ అధినేత, మాజీ సీఎం చంద్రబాబును సీఐడీ పోలీసులు అరెస్ట్ చేశారు. నంద్యాలలో ఉంటూ బస్సు దిగి సీఐడీ పోలీసులు అదుపులోకి తీసుకున్నారు. దీంతో ఏపీ వ్యాప్తంగా టీడీపీ నేతలు, కార్యకర్తలు ఆందోళనకు దిగారు. రాష్ట్రవ్యాప్తంగా రోడ్లపైకి వచ్చి నిరసన తెలిపారు. ఈ పరిస్థితిని ముందే ఊహించిన ప్రభుత్వం రాష్ట్రవ్యాప్తంగా ఆర్టీసీ బస్సులను నిలిపివేసింది. అలాగే టీడీపీ నేతలను పోలీసులు గృహనిర్బంధం చేశారు.

టీడీపీ అధినేత చంద్రబాబు అరెస్టుకు నిరసనగా రాష్ట్రవ్యాప్తంగా నిరసనలు మొదలయ్యాయి. దీంతో పోలీసులు వారిని ఎక్కడికక్కడ అదుపులోకి తీసుకుంటున్నారు. గృహ నిర్బంధాలు చేస్తున్నారు. ఇప్పటికే పలువురు కీలక నేతలను అదుపులోకి తీసుకున్నారు. మరికొందరిని గృహ నిర్బంధంలో ఉంచారు. కొందరు ప్రముఖ నేతల ఇళ్ల వద్ద పోలీసులు భారీగా మోహరించారు. టీడీపీ మహిళా అధ్యక్షురాలు వంగలపూడి అనిత ఇంటి వద్ద పోలీసులు భారీగా మోహరించడంతో పాటు నందిగామ మాజీ ఎమ్మెల్యే తంగిరాల సౌమ్యను అరెస్ట్ చేశారు. నెల్లూరు జిల్లా వ్యాప్తంగా టీడీపీ నేతల హౌస్ అరెస్ట్ లు.

మాజీ మంత్రి, టీడీపీ నేత గంటా శ్రీనివాసరావు, ఆయన కుమారుడు రవితేజని పోలీసులు అరెస్ట్ చేశారు. ఈ సందర్భంగా గంటా మాట్లాడుతూ..జగన్ మోహన్ రెడ్డి జైలుకు వెళ్లారని, చంద్రబాబు అరెస్ట్ అయ్యారని గంటా అన్నారు. 16 నెలలుగా జగన్ జైలులో ఉన్నారు. తనలాంటి వారందరినీ జైలుకు పంపాలనే ఉద్దేశంతోనే అరెస్ట్ చేస్తున్నారని అన్నారు. నియంత జగన్‌కు ప్రజలే తగిన గుణపాఠం చెబుతారని అన్నారు.

చంద్రబాబు అరెస్టును ఏపీ కమ్యూనిస్టు నేతలు, ప్రజా సంఘాల నేతలు ఖండిస్తున్నారు. అరెస్టుకు ముందు నోటీసులు ఇవ్వాలని, అయితే అర్థరాత్రి రచ్చ సృష్టించడం ఏమిటని సీపీఐ నేత నారాయణ మండిపడ్డారు. ప్రశ్నించిన వారిని అరెస్ట్ చేయడం జగన్ కు అలవాటుగా మారిందని, ప్రతిపక్ష నేతలను టార్గెట్ చేసి వేధిస్తున్నారని అన్నారు.

చంద్రబాబుపై ఎన్ని కేసులు పెట్టినా అవి కక్ష సాధింపు చర్యలే తప్ప రుజువు కావని మాజీ మంత్రి దేవినేని ఉమ అన్నారు. వచ్చే ఎన్నికల్లో జగన్, వైసీపీ నేతలకు డిపాజిట్లు కూడా దక్కే పరిస్థితి లేదు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *