చంద్రబాబు అరెస్ట్ : చంద్రబాబు, భువనేశ్వరిల పెళ్లి రేపు.. ఈరోజే అరెస్ట్

రేపు భువనేశ్వరిలో నారా చంద్రబాబు పెళ్లి రోజు..అంటే సెప్టెంబర్ 10న నారా చంద్రబాబు భువనేశ్వరి 42వ పెళ్లి రోజు. రేపు పెళ్లిరోజు కావడంతో చంద్రబాబును ఈరోజు సీఐడీ పోలీసులు అరెస్ట్ చేశారు.

చంద్రబాబు అరెస్ట్ : చంద్రబాబు, భువనేశ్వరిల పెళ్లి రేపు.. ఈరోజే అరెస్ట్

చంద్రబాబు భువనేశ్వరి 42వ వివాహ వార్షికోత్సవం

చంద్రబాబు భువనేశ్వరి : తెలుగుదేశం పార్టీ అధినేత, మాజీ సీఎం చంద్రబాబు భువనేశ్వరిని సీఐడీ పోలీసులు అరెస్ట్ చేశారు. చంద్రబాబు అరెస్టు అనంతరం ఆయన సతీమణి భువనేశ్వరి కనకదుర్గమ్మను దర్శించుకున్నారు. భర్త చంద్రబాబుకు ధైర్యం చెప్పాలన్నారు. ఎవరికైనా మనసులో సమస్య ఉంటే తమ తల్లికి కష్టాలు వచ్చినప్పుడు చెబుతారని.. అందుకు అరెస్టయిన తన భర్తకు ధైర్యం చెప్పాలని తల్లిని కోరినట్లు దుర్గమ్మ వెల్లడించింది.

కాగా, రేపు నారా చంద్రబాబు భువనేశ్వరి పెళ్లి రోజు. తెలుగు తెరపై చెరగని ముద్ర వేసిన విశ్వవిఖ్యాత నందమూరి తారకరావు కుమార్తె భువనేశ్వరిని నారా చంద్రబాబు నాయుడు వివాహం చేసుకున్నారు. వారు సెప్టెంబర్ 10, 1981న వివాహం చేసుకున్నారు. వారి వివాహ వేడుక చెన్నైలోని మౌంట్ రోడ్‌లోని ప్రభుత్వ లో ఎస్టేట్‌లోని కలైవాసర అరంగంలో ఉదయం 8:06 గంటలకు జరిగింది.

చంద్రబాబు అరెస్ట్: చంద్రబాబు అరెస్ట్, ఏపీ వ్యాప్తంగా టీడీపీ నేతలు గృహనిర్భంధంలో ఉన్నారు

చంద్రబాబు ఇప్పటికే ఆంధ్రప్రదేశ్ సినిమాటోగ్రఫీ, పరిశ్రమలు, పురావస్తు శాఖ మంత్రిగా పనిచేస్తున్నారు. పెళ్లి రోజున ఆయన కాంగ్రెస్ పార్టీలో ఉన్నారు. ఆయన మంత్రి. చంద్రబాబు చురుకుదనం, దార్శనికత నచ్చిన ఎన్టీఆర్ తన కూతురికి పెళ్లి చేశారు. పెళ్లయిన రెండేళ్లకే లోకేష్ పుట్టాడు. ప్రముఖ సినీనటుడు బాలకృష్ణ పెద్ద కుమార్తె బ్రాహ్మణితో లోకేష్ వివాహం చంద్రబాబు బావమరిది. వారికి ఒక పాప ఉంది. పేరు దేవాన్ష్.

సామాన్య మధ్యతరగతి కుటుంబంలో పుట్టిన చంద్రబాబు విద్యార్థి సంఘం నాయకుడి నుంచి అంచెలంచెలుగా ఎదిగారు. అతనిలోని దూరదృష్టిని గుర్తించి రామారావు తన కూతురితో వివాహం జరిపించాడు. చంద్రబాబు రాజకీయాల్లోకి వచ్చి ఎమ్మెల్యేగా, మంత్రిగా, ముఖ్యమంత్రిగా, ప్రతిపక్ష నేతగా ఎన్నో రకాల రాజకీయ జీవితాన్ని అనుభవించారు. దూరదృష్టి గల నేతగా పేరు తెచ్చుకున్నారు.

నారా భువనేశ్వరి: చంద్రబాబు అరెస్ట్ తర్వాత దుర్గమ్మను దర్శించుకున్న నారా భువనేశ్వరి.. ఏపీ ప్రజలకు విజ్ఞప్తి

రేపు అంటే సెప్టెంబర్ 10 (2023)కి చంద్రబాబు, భువనేశ్వరి పెళ్లికి 42 ఏళ్లు పూర్తవుతాయి. 1981లో వారి వివాహంతో, ఈ జంట చాలా మందికి ఆదర్శంగా నిలిచారు. చంద్రబాబు రాజకీయాల్లో బిజీగా ఉన్నప్పటికీ ఒకవైపు హెరిటేజ్ డైరీని కూడా నిర్వహిస్తూనే మరోవైపు భువనేశ్వరి కూడా కుటుంబాన్ని చక్కగా, సమర్ధవంతంగా నిర్వహిస్తున్నారు.

రేపు తన 42వ వివాహ వార్షికోత్సవం సందర్భంగా అంటే ఈరోజు (సెప్టెంబర్ 9, 2023) చంద్రబాబును అరెస్టు చేశారు. స్కిల్ డెవలప్‌మెంట్ కేసులో చంద్రబాబును ఏపీ సీఐడీ పోలీసులు అరెస్ట్ చేశారు. స్కిల్‌ డెవలప్‌మెంట్‌లో రూ.550 కోట్ల కుంభకోణం జరిగిందని ఆరోపిస్తూ చంద్రబాబును అరెస్ట్ చేయగా.. ఈ కుంభకోణానికి సూత్రధారి చంద్రబాబే. ఈరోజు చంద్రబాబు అరెస్ట్ అంటే రేపు పెళ్లి రోజు అన్నది గమనించాల్సిన విషయం.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *