గిన్నిస్ రికార్డ్: ఈ సినిమా పిచ్చిదా?.. ఏడాదిలో 777 సినిమాలు చూసి ప్రపంచ రికార్డు!

ఓ వైపు ఉద్యోగం.. మరోవైపు ఏడాది మొత్తం అదే పనిలో ఉన్న వ్యక్తి. ఇదీ సినిమా పిచ్చి.. అత్యధిక సినిమాలు చూసి వరల్డ్ రికార్డ్ సాధించాడు కదూ.

గిన్నిస్ రికార్డ్: ఈ సినిమా పిచ్చిదా?.. ఏడాదిలో 777 సినిమాలు చూసి ప్రపంచ రికార్డు!

గిన్నిస్ వరల్డ్ రికార్డ్

గిన్నిస్ వరల్డ్ రికార్డ్: అమెరికాకు చెందిన ఓ వ్యక్తి ఏడాదిలో 777 సినిమాలు చూసి ప్రపంచ రికార్డును బద్దలు కొట్టాడు. గిన్నిస్‌ వరల్డ్‌ రికార్డ్స్‌లో చోటు దక్కించుకున్నాడు.

గిన్నిస్ రికార్డ్: నిద్రలోనే 160 కి.మీ నడిచిన బాలుడు.. గిన్నిస్ వరల్డ్ రికార్డ్స్ షేర్ చేసిన వింత కథ

అమెరికాకు చెందిన జాక్ స్వోప్ జూలై 2022 మరియు జూలై 2023 మధ్య 777 సినిమాలను వీక్షించిన వ్యక్తిగా ప్రపంచ రికార్డు సృష్టించాడు. గిన్నిస్ వరల్డ్ రికార్డ్స్ అతను నిబంధనలను పాటించినట్లు ధృవీకరించిన తర్వాత మాత్రమే అతని రికార్డును ధృవీకరించింది. 2015లో, జాక్ స్వోప్ ఫ్రాన్స్‌కు చెందిన విన్సెంట్ క్రోన్ యొక్క 715 చిత్రాల రికార్డును అధిగమించాడు. 32 ఏళ్ల జాక్‌కి సినిమాలంటే ఇష్టం. అతను ప్రతి సంవత్సరం 100 నుండి 150 సినిమాలు చూస్తాడు. ఈ రికార్డును బద్దలు కొట్టే ప్రయత్నంలో, జాక్ ‘మిలియన్స్: రైజ్ ఆఫ్ గ్రూ’ సినిమాతో మొదలై ‘ఇండియానా జోన్స్ అండ్ డయల్ ఆఫ్ డెస్టినీ’ సినిమాతో ముగిసే వివిధ సినిమాలను చూశాడు.

ఎలిసబీత్ గిన్నిస్ రికార్డు: 1600 లీటర్ల తల్లి పాలను దానం చేసిన తల్లి.. వేల మంది పసికందుల కడుపు నింపిన తల్లికి గిన్నిస్ అవార్డు లభించింది.

రికార్డు బద్దలు కొట్టాలంటే అన్ని సినిమాలను పూర్తిగా చూడాల్సిందే. అంతే కాదు సినిమా చూస్తున్నప్పుడు వేరే పనులు చేయకూడదు. అంటే సినిమా చూస్తున్నప్పుడు ఫోన్ వైపు చూడకూడదు, నిద్రపోకూడదు. సినిమా చూస్తున్నప్పుడు ఏమీ తినకూడదు, త్రాగకూడదు. జాక్ ఈ నిబంధనలను పాటించాడా? లేదా? దీనిని గిన్నిస్ నిర్వాహకులు నిశితంగా పరిశీలించారు. జాక్ రీగల్ సినిమాస్‌లో ఎక్కువ సినిమాలు చూశాడు. అందులో అపరిమిత సభ్యత్వం తీసుకున్నాడు. $22k (18,287.50 భారతీయ కరెన్సీలో) చాలా సినిమాలు చూడవచ్చు. జాక్ సైడ్ జాబ్ చేస్తూనే ఈ రికార్డుపై దృష్టి పెట్టాడు. వారాంతాల్లో ఉదయం 6.45 నుంచి మధ్యాహ్నం 2.45 గంటల వరకు పని చేసి మూడు సినిమాలు చూసేందుకు థియేటర్‌కి వెళ్లేవాడు. ఒక్కోసారి ఎక్కువ సినిమాలు చూసేవాడు. మొత్తం మొత్తానికి జాక్ ప్రపంచ రికార్డును కలిగి ఉన్నాడు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *