కేసినేని నాని : చంద్రబాబు అరెస్ట్ కేసు.. ఎంపీ కేసినేని నాని హాట్ వ్యాఖ్యలు

ఈ కేసుతో చంద్రబాబుకు ఎలాంటి సంబంధం లేదు. ఈ విషయాన్ని టీడీపీ లీగల్ టీమ్ చాలా స్పష్టంగా కోర్టుకు చెప్పింది. కేసినేని నాని – చంద్రబాబు కేసు

కేసినేని నాని : చంద్రబాబు అరెస్ట్ కేసు.. ఎంపీ కేసినేని నాని హాట్ వ్యాఖ్యలు

కేశినేని నాని – చంద్రబాబు కేసు (ఫోటో : గూగుల్)

కేసినేని నాని – చంద్రబాబు కేసు: టీడీపీ అధినేత చంద్రబాబు అరెస్ట్ కేసుపై విజయవాడ ఎంపీ కేశినేని నాని ఆసక్తికర వ్యాఖ్యలు చేశారు. స్కిల్ డెవలప్‌మెంట్ కుంభకోణం కేసుతో చంద్రబాబుకు ఎలాంటి సంబంధం లేదన్నారు. ఈ కేసులో ఎలాంటి నేరం లేదని తేల్చారు. నైపుణ్యాభివృద్ధి పథకం అనేది విధానపరమైన నిర్ణయం. ఇది కల్పిత కేసు అని ఆరోపించారు. ఈ కేసు నుంచి చంద్రబాబు క్లీన్ ఇమేజ్‌తో బయటపడతారని కేశినేని నాని విశ్వాసం వ్యక్తం చేశారు.

‘‘చంద్రబాబు విషయంలో పాస లేదు.. యువతకు ఉద్యోగాలు వచ్చేలా స్కిల్ డెవలప్ మెంట్ స్కీమ్ తీసుకొచ్చాం.. అది మంత్రి మండలి నిర్ణయం.. ఈ కేసుతో చంద్రబాబుకు ఎలాంటి సంబంధం లేదని.. టీడీపీ లీగల్ టీమ్ చాలా స్పష్టంగా కోర్టుకు చెప్పింది. దీని గురించి ప్రభుత్వం కక్ష సాధింపు చర్యలకు పాల్పడుతోంది.చంద్రబాబు అక్రమ అరెస్ట్ ఇది పూర్తిగా కల్పిత కేసు..న్యాయం గెలుస్తుంది.చంద్రబాబుకు క్లీన్ ఇమేజ్ వస్తుంది’’ అని కేశినేని నాని నమ్మకంగా చెబుతున్నారు.

Also Read..చంద్రబాబు అరెస్ట్: ఏసీబీ కోర్టులో 28 పేజీల రిమాండ్ రిపోర్టు సమర్పించిన సీఐడీ.. బయటపడ్డ సంచలన నిజాలు.. అందులో ఏముంది?

విజయవాడ ఏసీబీ కోర్టు హాలులో టీడీపీ ఎంపీలు కేశినేని నాని, కనకమేడల రవీంద్రకుమార్, ఎమ్మెల్యే పయ్యావుల కేశవ్ తమ పార్టీ అధినేత చంద్రబాబును కలిశారు. ఈ కేసుపై చంద్రబాబుతో చర్చించారు. చంద్రబాబు చాలా ఆత్మవిశ్వాసంతో చూస్తున్నారని అన్నారు.

స్కిల్ డెవలప్‌మెంట్ స్కాంలో చంద్రబాబు రిమాండ్ రిపోర్టుపై విజయవాడ ఏసీబీ కోర్టులో సుదీర్ఘ వాదనలు జరిగాయి. న్యాయమూర్తి తీర్పును రిజర్వ్ చేశారు. దీంతో న్యాయమూర్తి ఎలాంటి తీర్పు ఇస్తారనే ఉత్కంఠ అందరిలోనూ నెలకొంది. ఏపీ సీఐడీ తరఫున ఏఏజీ సుధాకర్ రెడ్డి, చంద్రబాబు తరఫున సీనియర్ న్యాయవాది సిద్ధార్థ్ లూత్రా పోటాపోటీగా వాదనలు వినిపించారు. ఏపీ ప్రభుత్వం చంద్రబాబును టార్గెట్ చేసిందని సిద్ధార్థ్ లూథ్రా వాదించారు. ఈ స్కామ్ పూర్తిగా రాజకీయ ప్రేరేపితమైనది. 2021లో నమోదైన ఈ కేసులో హైకోర్టులో వాదనలు పూర్తయ్యాయని, తీర్పును కూడా రిజర్వ్ చేశారని గుర్తు చేశారు. ఈ కేసు సద్దుమణిగిందని, నిందితులందరికీ బెయిల్‌ వచ్చిందని గుర్తు చేశారు. ఎన్నికలు రాబోతున్నాయని, చంద్రబాబును ఇరికించేందుకే కేసు రీఓపెన్ చేశారని సిద్ధార్థ లుద్రా కోర్టులో వాదనలు వినిపించారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *