విజయసాయిరెడ్డి: చంద్రబాబు జీవితాంతం జైల్లోనే ఉంటారు – విజయసాయిరెడ్డి సంచలన వ్యాఖ్యలు

చట్టాన్ని చేతిలో ఆయుధంగా చేసుకుని స్వార్థంతో తప్పించుకున్నారు. విజయసాయి రెడ్డి – చంద్రబాబు రిమాండ్

విజయసాయిరెడ్డి: చంద్రబాబు జీవితాంతం జైల్లోనే ఉంటారు - విజయసాయిరెడ్డి సంచలన వ్యాఖ్యలు

విజయసాయి రెడ్డి – చంద్రబాబు రిమాండ్

విజయసాయిరెడ్డి – చంద్రబాబు రిమాండ్: స్కిల్ డెవలప్‌మెంట్ స్కామ్ కేసులో అరెస్టయిన మాజీ సీఎం, టీడీపీ అధినేత చంద్రబాబుకు ఊహించని షాక్ తగిలింది. విజయవాడ ఏసీబీ కోర్టు చంద్రబాబుకు రిమాండ్ విధించింది. కోర్టు ఈ నెల 22 వరకు జ్యుడీషియల్ రిమాండ్ విధించింది. ఆదివారం (సెప్టెంబర్ 10) రాత్రి 7 గంటల ప్రాంతంలో విజయవాడ ఏసీబీ కోర్టు న్యాయమూర్తి హిమబిందు తీర్పును చదివి వినిపించారు. చంద్రబాబుకు రిమాండ్ విధిస్తూ కోర్టు తీర్పు ఇవ్వడంతో టీడీపీ శ్రేణులు అవాక్కయ్యారు. తీవ్ర నిరాశకు గురయ్యారు. దీంతో వైసీపీ శ్రేణులు సంబరాల్లో మునిగిపోయారు.

స్కిల్ స్కామ్‌లో చంద్రబాబు రిమాండ్‌పై వైసీపీ ఎంపీ, రీజనల్ కోఆర్డినేటర్ విజయసాయిరెడ్డి స్పందించారు. చంద్రబాబు నేరం చేశారని విజయసాయిరెడ్డి అన్నారు. ఇన్నాళ్లూ చట్టం నుంచి తప్పించుకున్న చంద్రబాబు ఈసారి పట్టుబడ్డారని అన్నారు. ఈ కేసులో చంద్రబాబుకు పదేళ్ల జైలు శిక్ష పడనుంది. చంద్రబాబు జీవితాంతం జైల్లోనే ఉండాలన్నారు.

ఇది కూడా చదవండి..చంద్రబాబు రిమాండ్: ఈ నెల 22 వరకు చంద్రబాబు జ్యుడీషియల్ రిమాండ్..బెయిల్ పిటిషన్ దాఖలు

14 ఏళ్ల ముఖ్యమంత్రిగా చంద్రబాబు గట్టి నిర్ణయానికి వచ్చారు. ఎన్ని అన్యాయాలు, ఎన్ని ప్రజా వ్యతిరేక కార్యక్రమాలు, ఎన్ని అధికార దుర్వినియోగాలు, చట్టాలను నివారించవచ్చు. స్టే తెచ్చుకుని తప్పించుకోగలమన్న భావనలో ఉన్నారు. స్వాతంత్య్రం వచ్చిన తర్వాత కూడా చట్టానికి లోబడి పనిచేయాల్సిందేనని కోర్టు ద్వారా రుజువైంది.

పక్కా ఆధారాలతో చంద్రబాబుపై సీఐడీ కేసు పెట్టింది. ఇదొక్కటే కాదు చంద్రబాబుపై మరో 6, 7 ప్రాసిక్యూషన్ కేసులు ఉన్నాయి. చట్టాన్ని చేతిలో ఆయుధంగా చేసుకుని స్వార్థంతో తప్పించుకున్నారు. ముఖ్యమంత్రిగా ఉన్న సమయంలో చంద్రబాబు ఖజానాను కొల్లగొట్టి ఆ సొమ్మును విదేశాలకు తరలించారన్నారు. ఆ సొమ్ము రాబట్టేందుకు సీఎం జగన్ కృషి చేస్తున్నారు.

Also Read..చంద్రబాబు అరెస్ట్: ఏసీబీ కోర్టులో 28 పేజీల రిమాండ్ రిపోర్టు సమర్పించిన సీఐడీ.. బయటపడ్డ సంచలన నిజాలు.. అందులో ఏముంది?

ఈ కేసులో చంద్రబాబుకు పదేళ్లు జైలుశిక్ష పడనుంది. పూర్తిగా జైల్లోనే ఉండాల్సిన పరిస్థితి వస్తుంది. రిమాండ్‌లో మరిన్ని నిజాలు వెల్లడవుతాయి. చంద్రబాబే కాదు రామోజీరావు కూడా దారుణమైన నేరాలకు పాల్పడ్డారు. వారందరినీ చట్టం పరిధిలోకి తీసుకొచ్చి చట్టపరమైన చర్యలు తీసుకుని ధర్మాన్ని నెరవేరుస్తాం. ప్రజాధనాన్ని దోచుకున్న వ్యక్తిపై నేరం మోపినట్లయితే, ప్రాసిక్యూషన్ ఎలా ఉంటుంది? పార్టీ అలా ఉండి ఉంటే ఈరోజు కోర్టు రిమాండ్‌కు ఆదేశించి ఉండేది కాదు. కోర్టు రిమాండ్‌తో పాటు పోలీసు రిమాండ్‌ ఉంటుంది. ఎఫ్‌ఐఆర్ నమోదు చేసిన తర్వాత, అది కోర్టు పరిధిలోకి వెళ్తుంది. కోర్టు ఇచ్చిన తీర్పు ప్రకారం నడుచుకోవాలని విజయసాయిరెడ్డి అన్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *