చంద్రబాబు నాయుడు అరెస్ట్: ఏసీబీ కోర్టులో స్వయంగా తన వాదనలు వినిపించిన చంద్రబాబు నాయుడు

చంద్రబాబు తరఫున న్యాయవాది సిద్ధార్థ లుద్రా తన వాదనలు వినిపించారు. సెక్షన్ 409 కింద వాదనలు జరిగాయి. ఈ కేసులో ఈ సెక్షన్‌ను చేర్చడానికి ఎటువంటి కారణం లేదని లుద్రా వాదించారు.

చంద్రబాబు నాయుడు అరెస్ట్: ఏసీబీ కోర్టులో స్వయంగా తన వాదనలు వినిపించిన చంద్రబాబు నాయుడు

చంద్రబాబు నాయుడు అరెస్ట్

చంద్రబాబు అరెస్ట్: టీడీపీ అధినేత చంద్రబాబు నాయుడును సీఐడీ అధికారులు ఆదివారం ఉదయం ఏసీబీ కోర్టులో హాజరుపరిచారు. స్కిల్ డెవలప్‌మెంట్ స్కామ్‌కు సంబంధించి సీఐడీ 28 పేజీల రిమాండ్ రిపోర్టును కోర్టుకు అందజేసింది. చంద్రబాబు రిమాండ్ రిపోర్టుపై ఏసీబీ కోర్టులో విచారణ జరిగింది. చంద్రబాబు తరఫున న్యాయవాది సిద్ధార్థ లూత్రా, సీఐడీ తరఫున అదనపు ఏజీ సుధాకర్ రెడ్డి తమ వాదనలు వినిపించారు. విచారణ ప్రక్రియ ప్రారంభం కాగానే 30 మంది లాయర్లు, కుటుంబ సభ్యులు మాత్రమే ఉండాలని, అంతకు మించి ఉంటే విచారణ ప్రక్రియ ప్రారంభం కాదని న్యాయమూర్తి సూచించారు. దీంతో 30 మంది మాత్రమే మిగిలిపోగా మిగిలిన వారు కోర్టు నుంచి బయటకు వచ్చారు.

చంద్రబాబు అరెస్ట్ : ఏసీబీ కోర్టులో 28 పేజీల రిమాండ్ రిపోర్టు సమర్పించిన సీఐడీ.. బయటపడ్డ సంచలన నిజాలు.. అందులో ఏముంది?

చంద్రబాబు తరపున వాదనలు వినిపించాలని ముగ్గురు న్యాయవాదులు కోరారు. జస్టిస్ హిమ బిందు ఇద్దరికి మాత్రమే అవకాశం ఇచ్చారు. న్యాయవాదులు సిద్ధార్థ లోద్ర, పోసాని వెంకటేశ్వరరావులను ప్రస్తావించగా న్యాయమూర్తి అనుమతి ఇచ్చారు. అనంతరం ఏసీబీ కోర్టులో సీఐడీ సమర్పించిన రిమాండ్ రిపోర్టును తిరస్కరించాలని లుద్రా నోటీసు ఇచ్చారు. తిరస్కరణపై వాదనలకు న్యాయమూర్తి అనుమతించారు.

చంద్రబాబు నాయుడు అరెస్ట్: ఏపీ వ్యాప్తంగా సామూహిక నిరాహార దీక్ష.. గవర్నర్‌ను కలవనున్న టీడీపీ నేతల బృందం

చంద్రబాబు తరఫున న్యాయవాది సిద్ధార్థ లుద్రా తన వాదనలు వినిపించారు. సెక్షన్ 409 కింద వాదనలు జరిగాయి. ఈ కేసులో ఈ సెక్షన్‌ను చేర్చడానికి ఎటువంటి కారణం లేదని లుద్రా వాదించారు. 409 పెట్టాలి అంటే ముందు సరైన ఆధారాలు చూపించాలని అన్నారు. అనంతరం చంద్రబాబు నాయుడు ఈ కేసులో తన వాదన వినిపించాలని కోర్టును అభ్యర్థించారు. అందుకు న్యాయమూర్తి అనుమతించారు. చంద్రబాబు స్వయంగా కోర్టులో తన వాదనలు వినిపించారు. అక్రమంగా అరెస్ట్ చేసిన చంద్రబాబు.. కౌశల్ స్కాంతో తనకు ఎలాంటి సంబంధం లేదన్నారు. రాజకీయ కక్షతోనే నన్ను అరెస్ట్ చేశారని చంద్రబాబు కోర్టు దృష్టికి తీసుకెళ్లారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *