అల్లు అర్జున్ : మంచు విష్ణు గారూ.. అల్లు అర్జున్ ట్వీట్.. బన్నీకి ప్రత్యేక లేఖ రాశారు విష్ణు..

తాజాగా నటుడు, మా అధ్యక్షుడు మంచు విష్ణు అల్లు అర్జున్‌కి ప్రత్యేక లేఖ రాశారు.

అల్లు అర్జున్ : మంచు విష్ణు గారూ.. అల్లు అర్జున్ ట్వీట్.. బన్నీకి ప్రత్యేక లేఖ రాశారు విష్ణు..

69 జాతీయ ఉత్తమ నటుడి అవార్డుకు ఎంపికైన అల్లు అర్జున్‌ను అభినందిస్తున్న మంచు విష్ణు పుష్ప మూవీ అల్లు అర్జున్ స్పెషల్ ట్వీట్

అల్లు అర్జున్ : ఇటీవల అల్లు అర్జున్ పుష్ప చిత్రానికి గానూ 69వ జాతీయ ఉత్తమ నటుడి అవార్డును గెలుచుకున్నారు. దీంతో దేశ వ్యాప్తంగా అల్లు అర్జున్‌కి అభినందనలు వెల్లువెత్తాయి. అల్లు అర్జున్‌కి అభిమానులు, సినీ ప్రముఖులు సోషల్ మీడియా ద్వారా శుభాకాంక్షలు తెలిపారు. అల్లు అర్జున్‌కి పలువురు టాలీవుడ్ ప్రముఖులు శుభాకాంక్షలు తెలిపారు. తాజాగా నటుడు, మా అధ్యక్షుడు మంచు విష్ణు అల్లు అర్జున్‌కి ప్రత్యేక లేఖ రాశారు.

మూవీ ఆర్టిస్ట్ అసోసియేషన్ తరపున మంచు విష్ణు అల్లు అర్జున్‌కి లేఖ రాశారు.. ఈ లేఖలో.. ప్రియమైన అల్లు అర్జున్ మీరు ఆరోగ్యంగా, సంతోషంగా ఉన్నారని ఆశిస్తున్నాను పుష్ప సినిమాలో మీ అద్భుతమైన నటనకు జాతీయ అవార్డును గెలుచుకున్నందుకు మూవీ ఆర్టిస్ట్ అసోసియేషన్ తరపున అభినందనలు. ఈ గుర్తింపు మీ కష్టానికి మరియు కష్టానికి కారణం. మీతో పాటు జాతీయ ఉత్తమ నటుడు అవార్డు అందుకున్న తొలి తెలుగు నటుడిగా తెలుగు పరిశ్రమకు మరింత గుర్తింపు తెచ్చారు. ప్రస్తుతం విదేశాల్లో ఉన్నాను. అందుకే మిమ్మల్ని డైరెక్ట్ గా కలవలేకపోతున్నాను, హైదరాబాద్ రాగానే కలవాలని ఆత్రుతగా ఎదురుచూస్తున్నాను. మీ విజయానికి మరోసారి అభినందనలు. భవిష్యత్తులో మీరు భారతీయ సినిమాని ప్రభావితం చేయాలని కోరుకుంటున్నాను అని మంచు విష్ణు అన్నారు.

త్రిష : త్రిషకి లిప్ కిస్ ఇస్తాను.. ఆ హీరో లేడు.. ఆ సినిమాలో లిప్ కిస్ లేకపోవడం విశేషం..

దీంతో అల్లు అర్జున్ ఈ లేఖను ట్విటర్‌లో పోస్ట్ చేస్తూ.. మూవీ ఆర్టిస్ట్ అసోసియేషన్ మంచు విష్ణుకి ఈ అద్భుతమైన లేఖ అందించినందుకు ధన్యవాదాలు.. నేను కూడా మిమ్మల్ని కలవాలని ఎదురుచూస్తున్నాను. ఈ లేఖతో అల్లు అర్జున్ ట్వీట్ వైరల్‌గా మారింది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *