అల్లు అర్జున్ – మంచు విష్ణు : జాతీయ అవార్డు గ్రహీతకు మంచు విష్ణు లేఖ!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-10T12:34:15+05:30 IST

అల్లు అర్జున్ ఉత్తమ నటుడిగా జాతీయ అవార్డుకు ఎంపికై చరిత్ర సృష్టించాడు. ఈ సందర్భంగా అల్లు అర్జున్ అభిమానులకు శుభాకాంక్షలు తెలుపుతూ మూవీ ఆర్టిస్ట్ అసోసియేషన్ అధ్యక్షుడు మంచు విష్ణు ఓ లేఖను విడుదల చేశారు.

అల్లు అర్జున్ - మంచు విష్ణు : జాతీయ అవార్డు గ్రహీతకు మంచు విష్ణు లేఖ!

అల్లు అర్జున్ ఉత్తమ నటుడిగా జాతీయ అవార్డుకు ఎంపికై చరిత్ర సృష్టించాడు. ఐకాన్ స్టార్ అర్జున్ 69వ జాతీయ చిత్రంలో ఉత్తమ నటుడిగా అవార్డు గెలుచుకున్న సంగతి తెలిసిందే. 91 ఏళ్ల తెలుగు సినిమా చరిత్రలో ఏ నటుడు సాధించని ఘనతను బన్నీ సాధించాడు. ఈ సందర్భంగా అల్లు అర్జున్ అభిమానులకు శుభాకాంక్షలు తెలుపుతూ మూవీ ఆర్టిస్ట్ అసోసియేషన్ అధ్యక్షుడు మంచు విష్ణు ఓ లేఖను విడుదల చేశారు.

‘ప్రియమైన అల్లు అర్జున్, మీరు ఆరోగ్యంగా, మంచి ఉత్సాహంతో ఉన్నారని ఆశిస్తున్నాను. ‘పుష్ప’లో మీ నటన అద్భుతం. అందుకే దేశంలోనే అత్యంత ప్రతిష్టాత్మకమైన జాతీయ అవార్డును అందుకున్నారు. మీ అంకితభావ ప్రదర్శన తెరపై కనిపించింది. ఈ శుభ సందర్భంగా మూవీ ఆర్టిస్ట్ అసోసియేషన్ తరపున మా హృదయపూర్వక అభినందనలు తెలియజేస్తున్నాము. ఈ అవార్డు వెనుక మీ కృషి ఉంది. మీరు ఈ అవార్డుకు అర్హులు. మీ విజయం మీ అభిమానులకు, శ్రేయోభిలాషులకు ఎనలేని గౌరవాన్ని తీసుకురావడమే కాకుండా తెలుగు చిత్ర పరిశ్రమకు గొప్ప పేరు తెచ్చిపెట్టింది. మీ విజయం మన తెలుగు పరిశ్రమలో సమర్థతకు కొత్త నిదర్శనం. ఈ విజయంతో మీరు ఇతర తెలుగు నటులు జాతీయ వేదికపై అలాంటి గుర్తింపును ఆశించగలరని నిరూపించారు. ఈ సంతోష సమయంలో నేను భారతదేశంలో లేను. అందుకే మిమ్మల్ని వ్యక్తిగతంగా అభినందించలేకపోయాను. సెప్టెంబర్ 17న తిరిగి హైదరాబాద్ వస్తున్నారు. మిమ్మల్ని ప్రత్యేకంగా కలుస్తానని తెలియజేసేందుకు చాలా ఆతృతగా ఎదురుచూస్తున్నా’’ అని మంచు విష్ణు తెలిపారు. విష్ణు లేఖపై అల్లు అర్జున్ స్పందించారు. ఈ మేరకు ఆయన ట్వీట్ చేశారు. మూవీ ఆర్టిస్ట్ అసోసియేషన్‌కి, మంచు విష్ణుకి బన్నీ కృతజ్ఞతలు తెలిపారు. మంచు విష్ణు ప్రశంసలు తన మనసుకు హత్తుకున్నాయని బన్నీ తెలిపాడు. త్వరలో వ్యక్తిగతంగా కలుస్తానని తన ట్వీట్‌లో తెలిపారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-10T12:43:20+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *