నారాయణ: భారతదేశం కనిపిస్తే మోదీకి భారత్‌గా మారుతుందని భయం: నారాయణ

ఒకే దేశం.. ఒకే ఎన్నికలు సాధ్యం కాదన్నారు. మాజీ రాష్ట్రపతి రామ్‌నాథ్ కోవిడ్‌ను అవమానించారని అన్నారు. పది రాష్ట్రాలకు పార్లమెంట్ కు ఎన్నికలు నిర్వహించాలని ప్రయత్నిస్తున్నారని అంటున్నారు.

నారాయణ: భారతదేశం కనిపిస్తే మోదీకి భారత్‌గా మారుతుందని భయం: నారాయణ

సీపీఐ నేత నారాయణ (1)

నారాయణ – మోదీ : బీజేపీ, కేంద్ర ప్రభుత్వంపై సీపీఐ జాతీయ నేత నారాయణ విమర్శలు గుప్పించారు. భారతదేశం కనిపిస్తే భారత్‌గా మారుతుందని మోడీ భయపడుతున్నారని అన్నారు. మణిపూర్‌లో బీజేపీ కావాలనే అల్లర్లు సృష్టిస్తోందని ఆరోపించారు. గ్యాస్ ధర 200 తగ్గించడం లేదని.. పూర్తిగా తగ్గించాలన్నారు. వామపక్షాలతో సహా ప్రతి పక్షాలు భారత కూటమిగా ఏర్పడి బీజేపీకి వ్యతిరేకంగా పనిచేస్తున్నాయన్నారు. ఎజెండా లేకుండానే పార్లమెంట్ సమావేశాలు నిర్వహించారని పేర్కొన్నారు.

ఈ మేరకు ఆదివారం ఖమ్మంలో నారాయణ మీడియాతో మాట్లాడారు. ఒకే దేశం.. ఒకే ఎన్నికలు సాధ్యం కాదన్నారు. మాజీ రాష్ట్రపతి రామ్‌నాథ్ కోవిడ్‌ను అవమానించారని అన్నారు. పది రాష్ట్రాలకు పార్లమెంట్ కు ఎన్నికలు నిర్వహించాలని ప్రయత్నిస్తున్నారని అంటున్నారు. తన కూతురు కవితను కాపాడుకునేందుకు కేసీఆర్, మోదీ మధ్య చీకటి ఒప్పందం జరిగిందని ఆరోపించారు.

ప్రవీణ్ కుమార్ రెడ్డి : మా నాయకుడిని అరెస్ట్ చేయడం బాధాకరం.. మిమ్మల్ని కూడా జైలుకు పంపిస్తాం : ప్రవీణ్ కుమార్ రెడ్డి

విభజన చట్టంలో ఉన్నది బీజేపీ నేతలు సాధించారా అని ప్రశ్నించారు. రైల్వే కోచ్, బయ్యారం ఉక్కు ఫ్యాక్టరీ ఎందుకు ఇవ్వలేదు కేసీఆర్ బీజేపీతో పొత్తు పెట్టుకోవాలి. అమరావతికి దిక్కులేకుండా పోయిందన్నారు. కడప ఉక్కు ఫ్యాక్టరీ అడ్రస్ లేదని వాపోయారు. కేసుల నుంచి తప్పించుకోవడానికే జగన్ మోహన్ రెడ్డి బీజేపీతో దోస్తీ చేస్తున్నారని విమర్శించారు.

చంద్రబాబు నాయుడు జాతీయ స్థాయి నాయకుడని… ఆయన అరెస్టును ఖండిస్తున్నామన్నారు. చార్జిషీటు లేదని, గవర్నర్ నుంచి అనుమతి లేదని ఆయన అన్నారు. సీఐడీ ముసుగులో దొంగనోట్లను పట్టుకున్నారన్నారు. వైసీపీ పతనం మొదలైందన్నారు. అమిత్ షాకు తెలియకుండా చంద్రబాబు నాయుడు అరెస్ట్ జరగదు.

రామకృష్ణ: కేంద్రం సాయంతో చంద్రబాబు అరెస్ట్.. జగన్ లండన్ నుంచి పర్యవేక్షిస్తున్నారు: రామకృష్ణ

చంద్రబాబు నాయుడు అరెస్ట్ వెనుక ఎవరున్నారో చెప్పాలన్నారు. కాంగ్రెస్, సీపీఐలతో ఒప్పందాలపై చర్చలు ప్రారంభమయ్యాయని చెప్పారు. అయితే సీట్ల విషయంలో మాత్రం క్లారిటీ లేదు. ఖమ్మం జిల్లా సీట్లతో పాటు రాష్ట్రంలోని పలు సీట్లపై చర్చ జరగనున్నట్లు సమాచారం.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *