లోకేష్ నారా: పవన్ కళ్యాణ్ ని పోలీసులు అడ్డుకున్నందుకు ఫైర్ అయిన నారా లోకేష్.. అర్థరాత్రి ఏం జరిగింది?

జనసేన అధ్యక్షుడు పవన్ కళ్యాణ్‌ను పోలీసులు అడ్డుకోవడంతో టీడీపీ నేత నారా లోకేష్ ఫైర్ అయ్యారు. ఈ విషయాన్ని ట్విట్టర్ ద్వారా తెలిపారు.

లోకేష్ నారా: పవన్ కళ్యాణ్ ని పోలీసులు అడ్డుకున్నందుకు ఫైర్ అయిన నారా లోకేష్.. అర్థరాత్రి ఏం జరిగింది?

పవన్ మరియు లోకేష్

లోకేష్ నారా మరియు పవన్ కళ్యాణ్: అర్థరాత్రి హైడ్రామా జరిగింది. హైదరాబాద్ నుంచి రోడ్డు మార్గంలో విజయవాడకు బయలుదేరిన జనసేన అధినేత పవన్ కల్యాణ్ ను ఏపీ సరిహద్దు నుంచి అడుగడుగునా పోలీసులు అడ్డుకున్నారు. జగ్గయ్యపేట సమీపంలోని గరికపాడు చెక్‌పోస్టు వద్ద పవన్‌ కల్యాణ్‌ కాన్వాయ్‌ను అడ్డుకునేందుకు పోలీసులు బారికేడ్లు ఏర్పాటు చేశారు. అయితే వాటిని సైనికులు తొలగించారు. పోలీసులు వారిపై లాఠీచార్జి చేశారు. ఈ ఘటనతో విజయవాడ-హైదరాబాద్‌లో ట్రాఫిక్‌ స్తంభించింది. గరికపాడు వద్ద రోడ్డుపై పవన్ నిరసనకు దిగారు. ఆ తర్వాత పవన్ కొద్ది దూరం ముందుకు నడిచారు. దీంతో పోలీసులు పవన్ వాహనంలో వెళ్లేందుకు అనుమతించారు.

చంద్రబాబు నాయుడు అరెస్ట్: ఏసీబీ కోర్టులో స్వయంగా తన వాదనలు వినిపించిన చంద్రబాబు నాయుడు

మళ్లీ అనుమంచిపల్లి దగ్గర పవన్ కళ్యాణ్ వాహనాన్ని ఏపీ పోలీసులు అడ్డుకున్నారు. దీంతో మరోసారి ఉద్రిక్తత నెలకొంది. అడుగడుగునా పోలీసులు అడ్డుకోవడంపై పవన్ కళ్యాణ్ తీవ్ర అసహనం వ్యక్తం చేశారు. ఏపీకి రావాలంటే వీసా పాస్ పోర్టు కావాలంటూ ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు. ప్రత్యేక విమానంలో వెళితే ఎక్కేందుకు అనుమతి లేదు, కారులో వెళితే అనుమతించరు. కాలినడకన వెళ్లినా పర్మిషన్ ఇవ్వరు… విశాఖలోనూ అదే చేశారు. పరిస్థితి ఉద్రిక్తంగా మారడంతో పోలీసులు పవన్ కళ్యాణ్, జనసేన నాయకుడు నాదెండ్ల మనోహర్‌లను అదుపులోకి తీసుకుని అక్కడి నుంచి తరలించారు.

చంద్రబాబు అరెస్ట్ : ఏసీబీ కోర్టులో 28 పేజీల రిమాండ్ రిపోర్టు సమర్పించిన సీఐడీ.. బయటపడ్డ సంచలన నిజాలు.. అందులో ఏముంది?

జనసేన అధ్యక్షుడు పవన్ కళ్యాణ్‌ను పోలీసులు అడ్డుకోవడంతో టీడీపీ నేత నారా లోకేష్ ఫైర్ అయ్యారు. ఈ విషయాన్ని ట్విట్టర్ ద్వారా తెలిపారు. పవన్‌ను పోలీసులు అడ్డుకోవడాన్ని తీవ్రంగా ఖండిస్తున్నాను. కారణం లేకుండానే పోలీసులు అల్లరిమూకలా రోడ్డును దిగ్బంధించి పవన్ కళ్యాణ్ ను కదలనీయకుండా అడ్డుకున్నారు. రాజకీయ నేతలను అక్రమంగా నిర్బంధించడం రాజ్యాంగ విరుద్ధం. పోలీసుల తీరుతో రాష్ట్రంలో ప్రజాస్వామ్యం చచ్చిపోయిందన్నారు. పరిస్థితి ఎమర్జెన్సీ కంటే దారుణంగా ఉంది. అని నారా లోకేష్ ఓ ట్వీట్‌లో పేర్కొన్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *