ప్రియమణి : పుష్ప2లో ప్రియమణి..? ఆ వార్త విని ఆశ్చర్యపోయాను..

ఐకాన్ స్టార్ అల్లు అర్జున్ నటించిన చిత్రం ‘పుష్ప 2’. సుకుమార్ దర్శకత్వంలో ఈ సినిమా రూపొందుతోంది. రష్మిక మందన్న హీరోయిన్ గా నటిస్తుండగా దేవి శ్రీ ప్రసాద్ సంగీతం అందిస్తున్నాడు.

ప్రియమణి : పుష్ప2లో ప్రియమణి..?  ఆ వార్త విని ఆశ్చర్యపోయాను..

ప్రియమణి

పుష్ప 2లో ప్రియమణి : ఐకాన్ స్టార్ అల్లు అర్జున్ నటించిన చిత్రం ‘పుష్ప 2’. సుకుమార్ దర్శకత్వంలో ఈ సినిమా రూపొందుతోంది. రష్మిక మందన్న హీరోయిన్ గా నటిస్తుండగా దేవి శ్రీ ప్రసాద్ సంగీతం అందిస్తున్నాడు. షూటింగ్ శరవేగంగా జరుగుతోంది. అయితే ఈ సినిమాకు సంబంధించిన ఓ వార్త కొద్దిరోజులుగా వైరల్‌గా మారింది. విజయ్ సేతుపతి కీలక పాత్రలో నటిస్తున్న ఈ సినిమాలో ప్రియమణి భార్యగా కనిపించనుందని సమాచారం.

జైలర్: చిత్ర యూనిట్‌కి జైలర్ నిర్మాతలు బంగారు కానుకలు అందించారు.

దీనిపై తాజాగా ప్రియమణి స్పందించింది. అందులో వాస్తవం లేదని ఆమె అన్నారు. పుష్ప సినిమాలో తాను నటించడం లేదని వెల్లడించింది. ఈ వార్త చూసి తాను షాక్ అయ్యానని, వెంటనే తన మేనేజర్‌కి ఫోన్ చేసిందని చెప్పింది. అయితే అవకాశం వస్తే అల్లు అర్జున్‌తో నటించేందుకు ఎప్పుడూ సిద్ధమే అని చెప్పింది. కీలక పాత్రలో నటించిన జవాన్ చిత్రం విజయం సాధించిన సందర్భంగా ప్రియమణి ఓ ఇంటర్వ్యూలో పాల్గొని పుష్ప సినిమా గురించి అడిగిన ప్రశ్నకు పై విధంగా స్పందించారు.

రామ్ చరణ్: రామ్ చరణ్ అందుకే ఉపాసన విదేశాలకు వెళ్లింది..

బాలీవుడ్ బాద్ షారూఖ్ ఖాన్ హీరోగా తమిళ దర్శకుడు అట్లీ తెరకెక్కించిన చిత్రం జవాన్. నయనతార కథానాయికగా నటిస్తుండగా, విజయ్ సేతుపతి విలన్‌గా కనిపించారు. ప్రియమణి, దీపికా పదుకొణె, సన్యా మల్హోత్రా కీలక పాత్రల్లో నటించిన ఈ సినిమా సెప్టెంబర్ 7న ప్రపంచ వ్యాప్తంగా ప్రేక్షకుల ముందుకు రాగా.. ఇప్పటివరకు ఈ సినిమా రూ.350 కోట్లకు పైగా వసూలు చేసింది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *