రామ్ చరణ్: రామ్ చరణ్ అందుకే ఉపాసన విదేశాలకు వెళ్లింది..

రామ్ చరణ్, ఉపాసన ఇటీవల విదేశాలకు వెళ్లిన సంగతి తెలిసిందే. అయితే వీరిద్దరూ ఎక్కడికి వెళ్లారు? నీవు ఎందుకు వెళ్ళిపోయావు?

రామ్ చరణ్: రామ్ చరణ్ అందుకే ఉపాసన విదేశాలకు వెళ్లింది..

రామ్ చరణ్ ఉపాసన పెళ్లి వేడుకకు పారిస్ వెళ్లారు

రామ్ చరణ్ : మెగాపవర్ స్టార్ రామ్ చరణ్, ఉపాసన ఇటీవల కలిసి విదేశాలకు వెళ్లిన సంగతి తెలిసిందే. క్లిన్ కారా పుట్టిన తర్వాత చరణ్-ఉపాసన కలిసి బయటకు వెళ్లడం ఇదే తొలిసారి. అయితే వీరిద్దరూ ఎక్కడికి వెళ్లారు? నీవు ఎందుకు వెళ్ళిపోయావు? అన్నది ప్రశ్నగా మారింది. తాజాగా ఉపాసన తన సోషల్ మీడియా పోస్ట్‌లతో ఆ ప్రశ్నలకు సమాధానమిచ్చింది.

షారూఖ్ ఖాన్: షారుక్ హ్యాట్రిక్ కోసం మరో సినిమాను సిద్ధం చేస్తున్నాడు.

ఉపాసన పోస్టుల ప్రకారం వీరిద్దరూ కలిసి పారిస్ వెళ్లినట్లు తెలిసింది. మరో పోస్ట్‌లో వెడ్డింగ్ కార్డ్ ఇన్విటేషన్ షేర్ చేయబడింది. ఈ పోస్ట్ ను బట్టి వీరిద్దరూ పెళ్లికి వెళ్లినట్లు అర్థమవుతోంది. అయితే అది ఎవరి పెళ్లి అన్నది తెలియాల్సి ఉంది. మెగా ఫ్యామిలీలోనూ త్వరలో పెళ్లి సందడి మొదలవుతున్న సంగతి తెలిసిందే. వరుణ్ తేజ్, లావణ్య త్రిపాఠి వివాహం ఈ ఏడాది నవంబర్‌లో జరగనుంది. రామ్ చరణ్ కూడా పెళ్లికి సంబంధించిన జాగ్రత్తలు తీసుకుంటున్నట్లు సమాచారం.

నవీన్ పోలిశెట్టి : ఆ ఒక్క ట్వీట్ చూసి.. రాత్రంతా నిద్ర పట్టలేదు

రామ్ చరణ్ ఉపాసన పెళ్లి వేడుకకు పారిస్ వెళ్లారు

రామ్ చరణ్ ఉపాసన పెళ్లి వేడుకకు పారిస్ వెళ్లారు

వరుణ్-లావణ్యల పెళ్లి కూడా ఫారిన్ లోనే జరగనుంది. పెళ్లికి వేదిక పారిస్ అని కూడా అంటున్నారు. ఇప్పుడు రామ్ చరణ్ అక్కడికి వెళ్లడంతో.. ఆ పనులు కూడా మొదలయ్యాయా? అని అభిమానులు అనుమానం వ్యక్తం చేస్తున్నారు. కాగా వరుణ్ తేజ్ కూడా ప్రస్తుతం ఫ్యామిలీతో కలిసి ఫారిన్ టూర్ లో ఉన్నాడు. అతను ఆఫ్రికా తనను తాను ఆనందిస్తున్న చిత్రాలను సోషల్ మీడియాలో పంచుకున్నాడు.

శంకర్ దర్శకత్వంలో రామ్ చరణ్ గేమ్ ఛేంజర్ సినిమాలో నటిస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. ఈ సినిమా ఫస్ట్‌లుక్‌, టైటిల్‌ తప్ప మరో అప్‌డేట్‌ లేదు. దీంతో అభిమానులంతా నిరాశలో ఉన్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *