అవినాష్ రెడ్డితో చంద్రబాబు అరెస్ట్!

అవినాష్‌రెడ్డి ముందస్తు బెయిల్‌పై సుప్రీంకోర్టులో విచారణ వాయిదా పడింది. చంద్రబాబు అరెస్ట్ తర్వాత గృహనిర్బంధం, బెయిల్ పిటిషన్లపై కసరత్తు చేస్తున్న న్యాయవాది సిద్ధార్థ్ లూత్రా అందుబాటులో లేకపోవడంతో విచారణను వాయిదా వేయాలని వైఎస్ వివేకా కుమార్తె సునీతారెడ్డి సుప్రీంకోర్టును కోరారు. ఈ కేసు తదుపరి విచారణను సుప్రీంకోర్టు మూడు వారాలకు వాయిదా వేసింది.

వివేకా హత్య కేసులో ఏ8 అవినాష్‌కు తెలంగాణ హైకోర్టు ముందస్తు బెయిల్ మంజూరు చేసిన సంగతి తెలిసిందే. అవినాష్‌రెడ్డి ముందస్తు బెయిల్‌ను రద్దు చేయాలని సునీతారెడ్డి సుప్రీంకోర్టులో పిటిషన్‌ దాఖలు చేశారు. ఈ వ్యాజ్యం జస్టిస్ సంజీవ్ ఖన్నా నేతృత్వంలోని ధర్మాసనం ముందు విచారణకు వచ్చింది. అవినాష్ బెయిల్ రద్దుకు మద్దతుగా సీబీఐ ఇటీవల కౌంటర్ దాఖలు చేసిన సంగతి తెలిసిందే. వివేకా హత్య కేసులో ఏ 8గా ఉన్న అవినాష్‌కు తెలంగాణ హైకోర్టు ముందస్తు బెయిల్ మంజూరు చేసింది.

తన తండ్రి హత్యకు అవినాష్ రెడ్డి సూత్రధారి అని, కేసు విచారణకు సహకరించకుండా తప్పించుకుంటున్నారని సునీత పిటిషన్‌లో పేర్కొన్నారు. అవినాష్ రెడ్డి బెయిల్ రద్దు కేసుపై సీబీఐ ఇప్పటికే సుప్రీంకోర్టులో అఫిడవిట్ దాఖలు చేసింది. వివేకాను హత్య చేసేందుకు భాస్కర్ రెడ్డి, అవినాష్ రెడ్డి కుట్ర పన్నారని సీబీఐ అఫిడవిట్‌లో పేర్కొంది. రాజకీయ వైరమే వివేకా హత్యకు కారణమని సీబీఐ స్పష్టం చేసింది. గుండెపోటు కల్పితమని చెబుతున్నారు. అవినాష్‌రెడ్డి పాత్రపై ఇంకా దర్యాప్తు చేయాల్సి ఉందని సీబీఐ వెల్లడించింది. వివేకా హత్యకు అవినాష్ రెడ్డి, భాస్కర్ రెడ్డిలే సూత్రధారులు అనడానికి అన్ని ఆధారాలు ఉన్నాయని సీబీఐ అఫిడవిట్ లో పేర్కొంది.

మిగతా నిందితులకు బెయిల్ మంజూరు చేసేందుకు హైకోర్టు నిరాకరించడంతో బెయిల్ రద్దు అవుతుందని అవినాష్ రెడ్డి భావించారు. అయితే న్యాయవాది లేకపోవడంతో సునీతారెడ్డి స్వయంగా విచారణను వాయిదా వేయాల్సి వచ్చింది.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

పోస్ట్ అవినాష్ రెడ్డితో చంద్రబాబు అరెస్ట్! మొదట కనిపించింది తెలుగు360.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *