బిగ్ బాస్ 7 ఫస్ట్ ఎలిమినేషన్: బయటకు వచ్చిన తర్వాత కిరణ్ వ్యాఖ్యలు ఇవే..

బిగ్‌బాస్ సీజన్ 7 తొలి ఎలిమినేషన్ పూర్తయింది. నటి కిరణ్ రాథోడ్ ‘బిగ్ బాస్’ హౌస్ నుంచి బయటకు వచ్చారు. షో ప్రారంభమై వారం గడిచింది. ఇంట్లో ఒకరిద్దరు తప్ప మిగిలినవారంతా మూసి ఉన్నారు. స్నేహితులుగా మారిన వారిలో షకీలా, కిరణ్ రాథోడ్ ఒకరు. ఆదివారం ఎపిసోడ్‌లో, వారు ఒక గేమ్‌లో ఒకరికొకరు లైక్ సింబల్‌ను ఇచ్చారు. నామినేషన్లు మరియు ఓటింగ్ ప్రక్రియ ద్వారా, యావర్ మరియు కిరణ్ సేఫ్ జోన్‌లో లేరు. ఇద్దరిలో ఒకరు బయటకు వెళ్లాలి. ఫైనల్‌లో కిరణ్ రాధోడ్ నిష్క్రమించాడు. షకీలా కన్నీళ్లు పెట్టుకుంది. హౌస్ నుంచి వేదికపైకి వచ్చిన కిరణ్ రాథోడ్ నలుగురు కంటెస్టెంట్స్‌కి, సిద్దా నలుగురు కంటెస్టెంట్స్‌కి ఉల్టా ట్యాగ్ ఇచ్చారు.

కిరణ్ బయటకు వెళ్లడానికి భాషా సమస్య ఒకటైతే, ఆమె పెద్దగా ఆడలేదు. ఎక్కువగా కుటుంబ సభ్యులతో సంబంధం లేదు. దీంతో అతడిని ఎక్కువసేపు హౌస్‌లో ఉంచడం అనవసరమని ప్రేక్షకులు భావించి మొదటి వారంలోనే బయటకు పంపించారు. హౌస్ నుండి బయటకు రాగానే టేస్టీ తేజ, పల్లవి ప్రశాంత్, రాధిక, శోభాశెట్టికి ఉల్టా అనే ట్యాగ్ ఇచ్చాడు కిరణ్. దానికి కారణాలు.

పల్లవి ప్రశాంత్ చాలా ఓవర్ కాన్ఫిడెంట్. ఇప్పటికే తనను తాను విజేతగా చెప్పుకుంటున్నాడు’ అని కిరణ్ రాథోడ్ సూటిగా చెప్పారు. రాధికతో కలిసి ఇంట్లో ఉన్నప్పుడు తన ప్రకంపనలు సరిగ్గా సరిపోలేదని చెప్పింది. మేం కూర్చున్నా.. పక్క నుంచి వెళ్లిపోతుంది కానీ కనీసం మమ్మల్ని చూసి నవ్వడం లేదని ఆమె ప్రవర్తనను విమర్శించింది. దీనిపై రతిక స్పందిస్తూ.. నన్ను అపార్థం చేసుకున్నానని, ఇక నుంచి తన ప్రవర్తన మార్చుకుంటానని చెప్పింది. టేస్టీ తేజ నవ్వుతూ కంటెస్టెంట్స్‌కి మంచి గేమ్ ప్లాన్ ఉందని, ఎవరూ నమ్మవద్దని హెచ్చరించాడు. ఆమె చాలా సంపన్నురాలు అని శోభాశెట్టి అన్నారు. సీదాను ట్యాగ్ చేయడం ద్వారా వారి ఆటకు యావర్, షకీలా, శివాజీ, శుభశ్రీలకు ఆల్ ది బెస్ట్.

బిగ్ బాస్ హౌస్ నుండి ఎలిమినేట్ అయిన ప్రతి ఒక్కరూ బిగ్ బాస్ బజ్‌లో ఇంటర్వ్యూ ఇచ్చిన తర్వాత మాత్రమే బయటకు వెళతారు. ఇప్పుడు ఈ సీజన్‌కి ఇంటర్వ్యూలు చేయడానికి గీతూ రాయల్ ఎంపికైంది. ఈ ఇంటర్వ్యూ ప్రోమో విడుదలైంది. గీత అడిగిన ప్రశ్నలకు కిరణ్ రాథోడ్ ఇలా సమాధానమిచ్చారు. ‘నేను ఇంట్లో ఉండాలా వద్దా అని ప్రేక్షకులు చాలా త్వరగా నిర్ణయించుకున్నారు. సోషల్ మీడియాలో ఉన్నంత హాట్ హాట్ గా ఇంట్లో ఎందుకు కనిపించడం లేదని అడిగితే.. అది ఫ్యామిలీ షో అని దామిని బదులిచ్చారు. ‘అంటే దామినిగా నటించిన తోలు బొమ్మ కిరణ్ రాథోడ్’ అని గీతూ చెప్పగా.. కిరణ్ సమాధానం చెప్పలేదు. ఇది ‘బహుశా’ అనే వ్యక్తీకరణను ఇచ్చింది. నువ్వు బలహీనుడని కిరణ్ కూడా ఒప్పుకున్నాడు. కంటెస్టెంట్ నుండి ప్రేక్షకులు కోరుకునేది తాను చేయలేనని ఇప్పుడు గ్రహించానని చెప్పింది. ‘మరో అవకాశం వస్తే ఏం మారుతావు’ అని అడిగితే, ‘నేను తెలుగులోనే మాట్లాడతాను. వారి మాటలకు తెలుగులోనే సమాధానం ఇస్తాను’’ అని ఆమె అన్నారు.

గీత వారి పేర్లు చెబుతుండగా కిరణ్ రాథోడ్ ఇంటి సభ్యులకు ట్యాగ్‌లు ఇచ్చారు. కిరణ్ సుభాశ్రీని మూగ అని, శోభాశెట్టిని నాగి అని పిలిచాడు. దామిని తన మహిళ కార్డును బ్లాక్ చేస్తోందని కిరణ్ వ్యాఖ్యానించారు. ప్రశాంత్ ఇప్పటికే చాలా ప్రిపేర్ అయ్యాడని, ఏదో ఒకరోజు అది అతడిని బాధపెడుతుందని, ప్రేక్షకులకు దొరుకుతుందని చెప్పింది. వచ్చే వారంలో తప్పకుండా ఎలిమినేట్ అవుతానని గౌతమ్ కాన్ఫిడెంట్ గా చెబుతున్నాడు. ఎలిమినేట్ అయ్యాను అంటూ టేస్టీ తేజ తన ఫోటోపై గుడ్డు కొట్టింది. తేజతో పాటు శోభాశెట్టి పల్లవి కూడా ప్రశాంత్ ఫోటోలకు అండగా నిలిచింది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-11T11:08:48+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *