జగన్ రాజకీయంగా, వ్యక్తిగతంగా అనుభవిస్తున్నారు: లోకేష్

తెలుగుదేశం పార్టీ అధినేత చంద్రబాబు నాయుడును తప్పుడు కేసులు పెట్టి అరెస్ట్ చేశారని.. ఆయన అరెస్ట్‌పై తెలుగు ప్రజలంతా నిరసన తెలిపారు. రాజమండ్రిలో మీడియాతో మాట్లాడారు. బంద్‌కు మద్దతు ప్రకటించిన ప్రజలకు కృతజ్ఞతలు తెలిపారు. టీడీపీ తలపెట్టిన బంద్‌కు మద్దతు తెలిపిన ప్రజలకు… పవన్ కల్యాణ్ అన్నకు… మంద కృష్ణ మాదిగకు… కమ్యూనిస్టులకు ధన్యవాదాలు. చంద్రబాబు అరెస్ట్ జగన్ చేసిన అతి పెద్ద తప్పు. ఈ తప్పిదానికి రాజకీయంగానూ, వ్యక్తిగతంగానూ జగన్‌కు ఫలితం దక్కుతుందని లోకేష్ జోస్యం చెప్పారు.

పాము తలలో విషం ఉందని.. జగన్ పళ్లన్నింటిలో విషం ఉందని అన్నారు. జగన్‌కు అధికారం అంటే ఏమిటో తెలియదు…అధికారం అంటే ప్రజలకు మేలు చేయడం. ఉద్యోగాలు తెచ్చి… అభివృద్ధి. కానీ జగన్ దృష్టిలో అధికారం వేధింపులు మాత్రమే… జగన్ పై 38 కేసులు..బాబాయ్ హత్యకేసు…పింక్ డైమండ్ కేసు. . కోడి కత్తి కేసుల్లో ఇది ఎంతవరకు నిజం. చంద్రబాబుపై కేసులోనూ ఇదే నిజం. జగన్ ఎంత సైకో అని.. స్కిల్ డెవలప్‌మెంట్ ప్రోగ్రామ్‌కు ఆమోదం తెలిపిన వారే ఇప్పుడు ప్రభుత్వంలో సలహాదారులుగా ఉన్నారు. వారిని ఎందుకు అరెస్ట్ చేయలేదో జగన్ చెప్పాలన్నారు.

ఇన్నాళ్లూ ఈ కేసులో ఛార్జిషీటు దాఖలు చేయలేదంటే అదే మాట.. ఈ విషయంలో ఎలాంటి పొరపాటు జరగలేదు. స్కిల్ డెవలప్ మెంట్ ఇష్యూ వల్లే చంద్రబాబు డబ్బులు సంపాదించారని ఆధారాలతో సహా నిరూపించే దమ్ము మీకు ఉందా? అతను అడిగాడు. సీఐడీ ఫ్యాక్షన్ ఎన్‌ఫోర్స్‌మెంట్ విభాగంగా మారింది. అతనిపై 20కి పైగా కేసులు నమోదయ్యాయి. హత్యాయత్నం కేసు కూడా నమోదైంది. నేను భయపడను..జగన్‌ని వదిలిపెట్టను అని స్పష్టం చేశారు. సొంత తండ్రిని చంపిన అవినాష్ బయట తిరుగుతున్నాడని.. లోకేష్ ను కూడా అరెస్ట్ చేస్తారని.. ఇప్పుడు అసలు చిత్రం ముందు ట్రైలర్ మాత్రమే ఉందని వైసిపి నేతలు చెబుతున్నారు. నేను రాజమండ్రిలో ఉన్నాను అన్నయ్యా.. నీకు ఏది కావాలంటే అది చేసుకో.

ఈ కేసు వెనుక ఎవరున్నారో తనకు తెలియదని లోకేష్ అన్నారు. కేంద్రానికి తెలియకుండా ఈ అరెస్ట్ జరిగిందో లేదో తెలియదు…దీనికి బీజేపీ మిత్రులు సమాధానం చెప్పాలన్నారు. నేను అన్నయ్యగా భావించే పవన్ కళ్యాణ్, మమతా బెనర్జీ లాంటి వారు. . ఈ కష్టకాలంలో ప్రజలు స్వచ్ఛందంగా మాకు అండగా నిలిచారని.. నేను ఒంటరిగా ఎలా ఉంటానని లోకేష్ ప్రశ్నించారు.
సొంత ఎంపీని కొట్టి…తల్లిని..చెల్లిని తన్ని తరిమి కొట్టాడు.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

పోస్ట్ జగన్ రాజకీయంగా, వ్యక్తిగతంగా అనుభవిస్తున్నారు: లోకేష్ మొదట కనిపించింది తెలుగు360.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *