మీనా: మళ్లీ కెమెరా ముందు మీనా..

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-11T20:59:29+05:30 IST

భర్తను కోల్పోయి కొంతకాలంగా సినిమాలకు దూరంగా ఉన్న సీనియర్ నటి మీనా మళ్లీ కెమెరా ముందుకు రానుంది. మలయాళ దర్శకుడు జయ జోస్ రాజ్ దర్శకత్వంలో ఓ చిత్రంలో నటిస్తున్నట్లు ఆమె తన ఇన్‌స్టాగ్రామ్ ఖాతాలో వెల్లడించింది.

మీనా: మళ్లీ కెమెరా ముందు మీనా..

నటి మీనా

భర్తను కోల్పోయి కొంతకాలంగా సినిమాలకు దూరంగా ఉన్న నటి మీనా మళ్లీ కెమెరా ముందుకు రానుంది. మలయాళ దర్శకుడు జయ జోస్ రాజ్ దర్శకత్వంలో ఓ చిత్రంలో నటిస్తున్నట్లు ఆమె తన ఇన్‌స్టాగ్రామ్ ఖాతాలో వెల్లడించింది. బాలనటిగా చిత్ర పరిశ్రమలోకి అడుగుపెట్టిన ఆమె… 1990లలో అగ్రహీరోయిన్ స్థాయికి చేరుకుంది. ఆమెకు 2019లో విద్యాసాగర్ అనే పారిశ్రామికవేత్తను వివాహం చేసుకున్నారు మరియు నైనికా అనే కుమార్తె ఉంది. గతేడాది మీనా భర్త విద్యాసాగర్ అనారోగ్యంతో చనిపోయాడు. ఈ బాధ నుంచి బయటపడేందుకు పలు టీవీ షోలలో పాల్గొంటోంది. (మీనా రీ ఎంట్రీ)

గతేడాది జరిగిన మీనా అభినందన సభలో సూపర్ స్టార్ రజనీకాంత్ (సూపర్ స్టార్ రజనీకాంత్) పాల్గొని ధైర్యం నింపారు. ఈ నేపథ్యంలో మీనా.. ఇప్పుడు మళ్లీ కెమెరా ముందుకు వచ్చేందుకు సిద్ధమైంది. ‘మళ్లీ కెమెరా ముందు నిలవడం ఆనందంగా ఉంది. ఈ విషయాన్ని మీనా క్లాప్‌బోర్డ్ ఫోటోతో ‘మరో మరపురాని పాత్రలో నటిస్తున్నాను’ అని వెల్లడించింది. అయితే మీనా మళ్లీ పెళ్లి చేసుకోబోతుందనే వార్త వైరల్ అయిన సంగతి తెలిసిందే.

మీనా-pic.jpg

ఆ హీరో మళ్లీ పెళ్లి చేసుకోబోతున్నాడని కొన్ని రూమర్స్ క్రియేట్ అయ్యాయి. ఇలాంటి పుకార్లపై మీనా మౌనంగా స్పందించింది. ప్రస్తుతం ఆమె తన కెరీర్‌పై దృష్టి సారించినట్లు తెలుస్తోంది. అందుకే మళ్లీ నటించేందుకు రంగంలోకి దిగినట్లు సమాచారం. త్వరలో ఆమె టాలీవుడ్‌లోని ఓ స్టార్ హీరో సినిమాలో కీలక పాత్ర పోషించడానికి అంగీకరించినట్లు వార్తలు వస్తున్నాయి. మరి ఈ వార్తల్లో ఎంత నిజం ఉందో తెలియాల్సి ఉంది.

==============================

****************************************

****************************************

*************************************

*************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-11T20:59:29+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *