జనసేన మధ్య మరింత పొత్తు!

రెండు రోజుల్లో ఏపీలో రాజకీయ సమీకరణాలు వేగంగా మారిపోయాయి. లోకేష్ తో పవన్ ఫోన్ లో మాట్లాడారు. కలిసి పోరాడతాం. చంద్రబాబు అరెస్ట్ తర్వాత పరిస్థితిలో మార్పు స్పష్టంగా కనిపిస్తోంది. పవన్ నేరుగా మద్దతు పలికారు. చంద్రబాబుకు మద్దతుగా జిల్లాల టీడీపీ నేతలతో పాటు జనసేన నేతలు కూడా ప్రెస్ మీట్ పెట్టి హడావుడి చేశారు. చంద్రబాబుకు మద్దతుగా నిలిచారు. చంద్రబాబు అరెస్ట్‌తో రాష్ట్రంలో శాంతి భద్రతల సమస్యలు తలెత్తాయని జనసేన నేతలు ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు. సోషల్ మీడియాలో టీడీపీకి వ్యతిరేకంగా మెసేజ్ లు పెట్టి వైసీపీని ట్రోల్ చేశారు.

పవన్ కళ్యాణ్ ఏపీకి రాకుండా పోలీసులు చేసిన ప్రయత్నం వారిని మరింత ఆగ్రహానికి గురి చేసింది. చంద్రబాబు అరెస్ట్‌ను ఖండించిన జనసేన నేతలు.. తమ నేత విషయంలోనూ తేడా రావడంతో మరింత ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు. ఒంటరిగా ఎన్నికలకు వెళితే జనసేనకు పెద్దగా మేలు జరగదని ఇప్పటికి అందరికీ తెలిసిందే. కానీ టీడీపీతో పొత్తు పెట్టుకుంటే వాళ్లు ఇచ్చే సీట్లతో సరిపెట్టుకోవాల్సి వస్తుంది. పొత్తు లేకుండా సొంతంగా పోటీ చేస్తే ప్రభుత్వ వ్యతిరేక ఓట్లు చీలిపోయి వైసీపీకి లాభం చేకూరుతుంది. గతంలో పవన్ కళ్యాణ్ కూడా ఈ విషయంలో పార్టీ క్యాడర్ కు సర్దిచెప్పారు.

ఇప్పుడు అతను వివరించే పరిస్థితి లేదు. సైనికులకు కూడా దృశ్యం అర్థమైంది. చంద్రబాబుపై వైసీపీ నేతలు చర్యలు తీసుకుంటున్నారని, రేపు పవన్ కళ్యాణ్ పై కూడా అదే పని చేస్తారని జనసైనికులు అంటున్నారు. ఏపీకి పవన్ రాకుండా ఆపడమే ఇందుకు ఉదాహరణగా చెబుతున్నారు. అందుకే వైసీపీకి వ్యతిరేకంగా టీడీపీతో జతకట్టాలని జనసైనికులు భావిస్తున్నారు. టీడీపీతో కలిసి వెళ్లాలనేది ఎప్పటినుంచో జనసేన ఆలోచన అయితే ఇప్పుడు జనసైనికుల ఆలోచనగా మారింది. వచ్చే ఎన్నికల్లో ఒంటరిగా పోటీ చేస్తే పార్టీకి, నేతలకు నష్టం వాటిల్లుతుందని తేల్చిచెప్పారు.

అపోహలు వీడి జట్టుకట్టేందుకు టీడీపీ, జనసేనలకు సీఎం జగన్ అవకాశం ఇచ్చారని అర్థమవుతోంది.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *