తిరగబడుతున్న పీవీ రమేష్ – అతనిపై సీఐడీ ఉలిక్కిపడుతుంది!

ముఖ్యమంత్రికి ఉన్న సంబంధం ఏంటో అధికారులంతా చూస్తారు… నా వాంగ్మూలం ఆధారంగా 14 ఏళ్లుగా ఎంతో బాగా పనిచేసిన ముఖ్యమంత్రిపై కేసు పెట్టడం ఏంటి? అంటూ మాజీ ఐఏఎస్ అధికారి.. నిన్నటి వరకు జగన్ రెడ్డికి సన్నిహితంగా మెలిగిన పీవీ రమేష్ చేసిన వ్యాఖ్యలు కౌశల్ కేసులో కొత్త సంచలనం రేపుతున్నాయి. పీవీ రమేష్ కు సంబంధించిన ఓ నోట్ వైరల్ అవుతోంది. కానీ కన్య పోయిందని అంటున్నారు. ఈ అంశంపై పీవీ రమేష్ ఈటీవీకి ఇంటర్వ్యూ ఇచ్చారు.

కౌశల్ కుంభకోణం కేసులో అసలు చర్యలు తీసుకోవాలంటే.. మొదటి అరెస్ట్ చేయాలంటూ పీవీ రమేష్ ప్రశ్నిస్తున్నారు. నైపుణ్యాభివృద్ధి ఎండీ, కార్యదర్శుల పేర్లు ఎందుకు లేవు? చంద్రబాబు హయాంలో పీవీ రమేష్ ఆర్థిక శాఖ ఉన్నతాధికారిగా పనిచేశారు. ఇదే కేసులో ఆయన సీఐడీకి లిఖితపూర్వక సమాధానాలు ఇచ్చారు. తన వాంగ్మూలం ఆధారంగానే కేసు పెట్టడం దిగ్భ్రాంతి కలిగిస్తోందని స్పష్టం చేశారు. చంద్రబాబు ప్రకటన ఆధారంగానే అరెస్టు చేయడం విడ్డూరంగా ఉందన్నారు.

తాను అప్రూవర్ అయ్యానన్న ప్రచారం అవాస్తవమని… నేరస్తులు, అక్రమార్కులు మాత్రమే అప్రూవర్లుగా మారతారని అన్నారు. అసలు ఫైల్ లేకుండా కేసులు ఎలా వేస్తారు? – స్కిల్ డెవలప్‌మెంట్‌లో ఆర్థిక శాఖ ఎలాంటి తప్పు చేయలేదన్నారు. సీఐడీ తీరుపై అనుమానాలు వ్యక్తమవుతున్నాయి..- సీఐడీ తమకు అనుకూలంగా మార్చుకుందన్నారు. ఈ మొత్తం అంశంపై ఈటీవీకి ఇంటర్వ్యూ ఇచ్చిన అనంతరం ఆయన ప్రెస్ మీట్ ఏర్పాటు చేశారు. అయితే అది రేపటికి వాయిదా పడింది.

సీఐడీ బెదిరింపులే ఇందుకు కారణమని భావిస్తున్నారు. ఈటీవీలో వీపీ రమేష్ ఇంటర్వ్యూ… సీఐడీ ప్రకటించింది. కేసు ముందుకు సాగలేదనడానికి బలమైన సాక్ష్యాధారాలు ఉన్నాయని పివి రమేష్ వాంగ్మూలం ఉంది. పీవీ రమేష్‌ ప్రకటన దర్యాప్తుపై ప్రభావం చూపుతుందని హెచ్చరించింది. ఇప్పుడు పీవీ రమేష్ ను టార్గెట్ చేసే ప్రయత్నం జరుగుతోందన్న అభిప్రాయం వ్యక్తమవుతోంది.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *