రజనీకాంత్ : మలేషియా ప్రధానితో రజనీకాంత్.. శివాజీ స్టైల్‌లో నమస్కారం..

సూపర్ స్టార్ రజనీకాంత్ మలేషియా ప్రధాని అన్వర్ ఇబ్రహీంతో ఆయన కార్యాలయంలో భేటీ అయ్యారు.

రజనీకాంత్ : మలేషియా ప్రధానితో రజనీకాంత్.. శివాజీ స్టైల్‌లో నమస్కారం..

మలేషియా ప్రధాని అన్వర్ ఇబ్రహీంతో రజనీకాంత్ భేటీ అయ్యారు

రజనీకాంత్ : సూపర్ స్టార్ రజనీకాంత్ క్రేజ్ గురించి ప్రత్యేకంగా చెప్పనవసరం లేదు. రజనీకాంత్‌కు భారతదేశంలోనే కాకుండా జపాన్, మలేషియా వంటి దేశాల్లో కూడా అభిమానులు ఉన్నారు. అయితే అక్కడి ప్రజలే కాదు అధికారులు కూడా రజనీకాంత్‌ను అభినందిస్తున్నారు. ఇటీవల, మలేషియా ప్రధాన మంత్రి అన్వర్ ఇబ్రహీం (అన్వర్ ఇబ్రహీం) రజనీకాంత్‌ను కలిసినప్పుడు, అతను తన సోషల్ మీడియాలో సంబంధిత ఫోటోలను పంచుకోవడం ద్వారా తన ఆనందాన్ని వ్యక్తం చేశాడు.

జెనీలియా: మూడోసారి తల్లి కాబోతున్న జెనీలియా..? భర్త స్పందిస్తూ.. అదేంటి..?

రజనీకాంత్ ఇటీవల మలేషియా వెళ్లారు. ప్రధాని కార్యాలయంలో అన్వర్ ఇబ్రహీంతో రజినీ భేటీ అయ్యారు. అన్వర్ ఇబ్రహీం రజనీని కలుసుకుని ఆహ్వానించారు. అది కూడా శివాజీ స్టైల్‌లోనే. రజనీకాంత్ నటించిన శివాజీ సినిమా అందరికీ గుర్తుండిపోతుంది. సినిమా చివర్లో రజనీ గుండు గెటప్‌లో కనిపించనున్నారు. ఆ గెటప్‌లో బాస్ రజనీ గుండును వేలితో కొట్టి గుండు బాస్ అని పిలుస్తాడు. ఈ ఎపిసోడ్‌లోనే రజనీని చూసి అన్వర్ ఇబ్రహీం ఆ పని చేశాడు. దీనికి సంబంధించిన వీడియో ప్రస్తుతం వైరల్ అవుతోంది.

జవాన్ కలెక్షన్స్: బాక్సాఫీస్ వద్ద బాలీవుడ్ బాద్ షా దండయాత్ర.. నాలుగు రోజుల్లో 520 కోట్లు

వీరిద్దరి భేటీపై అన్వర్ ఇబ్రహీం ప్రత్యేక ట్వీట్ కూడా చేశారు. ప్రపంచ వ్యాప్తంగా ఎంతో మంది అభిమానులను కలిగి ఉన్న రజనీకాంత్‌ను కలవడం చాలా సంతోషంగా ఉంది.. ప్రజలకు నేను అందిస్తున్న సేవలను ఆయన అభినందించారు. తన భవిష్యత్ సినిమాల్లో సామాజిక అంశాలు ఉండేలా చూడాలని కోరాను’’ అని అన్వర్ ఇబ్రహీం అన్నారు. మలేషియా ప్రధానిని రజనీకాంత్ కలవడం ఇదే తొలిసారి కాదు.. 2017లో అప్పటి ప్రధాని నజీబ్ రజాక్ ను కూడా కలిశారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *