సంయుక్త మీనన్: కళ్యాణ్ రామ్ ‘డెవిల్’ ఫస్ట్ లుక్ షేర్ చేశారు.

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-11T18:04:32+05:30 IST

నందమూరి కళ్యాణ్ రామ్ తాజా పీరియాడికల్ స్పై థ్రిల్లర్ ‘డెవిల్’. ‘ది బ్రిటిష్ సీక్రెట్ ఏజెంట్’ అనేది ట్యాగ్‌లైన్. ఈ సినిమాలో కళ్యాణ్ రామ్ సరసన సంయుక్తా మీనన్ నటిస్తోంది. సోమవారం సంయుక్తా మీనన్ పుట్టినరోజు సందర్భంగా చిత్రయూనిట్ ఆమె పేరును, సినిమా ఫస్ట్ లుక్ ను విడుదల చేసింది.

సంయుక్త మీనన్: కళ్యాణ్ రామ్ 'డెవిల్' ఫస్ట్ లుక్ షేర్ చేశారు.

డెవిల్ మూవీలో సంయుక్త మీనన్

మొదటి నుంచి వైవిధ్యభరితమైన చిత్రాలకే ప్రాధాన్యత ఇస్తూ తనకంటూ ఓ ప్రత్యేక గుర్తింపు తెచ్చుకున్న హీరో నందమూరి కళ్యాణ్ రామ్. అతని తాజా పీరియాడికల్ స్పై థ్రిల్లర్ ‘డెవిల్’ హీరో. ‘ది బ్రిటిష్ సీక్రెట్ ఏజెంట్’ అనేది ట్యాగ్‌లైన్. ఈ సినిమాలో కళ్యాణ్ రామ్ సరసన సంయుక్త మీనన్ నటిస్తోంది. ఇంతకుముందు ఈ జంట ‘బింబిసార’ అనే హిట్‌ చిత్రంలో కలిసి నటించిన సంగతి తెలిసిందే. సోమవారం (సెప్టెంబర్ 11) సంయుక్తా మీనన్ పుట్టినరోజు. ఈ సందర్భంగా ‘డెవిల్’ సినిమాలో ఆమె పోషించిన పాత్ర పేరు, ఫస్ట్ లుక్‌ని విడుదల చేశారు మేకర్స్. ఆమె నైషధ పాత్రలో కనిపించనుంది.

విడుదలైన పోస్టర్‌ను చూస్తుంటే.. కొబ్బరికాయలు, పూలతో గుడిలో పూజకు వెళ్లే అమ్మాయిగా సంయుక్త ఆహ్లాదకరమైన లుక్‌లో కనిపిస్తున్నారు. ఈ లుక్ చూస్తుంటే ఇందులో ఆమె క్యారెక్టర్ కి చాలా ఇంపార్టెన్స్ ఉందని అర్థమవుతోంది. ఈ చిత్రాన్ని నవంబర్ 24న తెలుగు, తమిళం, కన్నడ, మలయాళం మరియు హిందీ భాషల్లో పాన్ ఇండియా లెవల్స్‌లో ప్రపంచవ్యాప్తంగా గ్రాండ్‌గా విడుదల చేయడానికి మేకర్స్ సన్నాహాలు చేస్తున్నారు. నందమూరి కళ్యాణ్ రామ్ ‘డెవిల్’ సినిమాలో ఎవరి జీవితానికి అంతులేని రహస్యాన్ని ఛేదించే బ్రిటిష్ సీక్రెట్ ఏజెంట్ గా మెప్పించబోతున్నాడు. (HBD సంయుక్త మీనన్)

సంయుక్త-మీనన్.jpg

గత ఏడాది తెలుగు చిత్ర పరిశ్రమలో బిగ్గెస్ట్ హిట్ మూవీగా నిలిచిన ‘బింబిసార’తో ఆకట్టుకున్న కళ్యాణ్ రామ్ ఈ ఏడాది ‘డెవిల్’తో మెప్పించేందుకు సిద్ధమవుతున్నాడు. అభిషేక్ పిక్చర్స్ బ్యానర్‌పై అభిషేక్ నామా ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నారు. ఈ చిత్రానికి మాటలు, స్క్రీన్‌ప్లే, కథను శ్రీకాంత్ విస్సా అందిస్తుండగా, హర్షవర్ధన్ రామేశ్వర్ సంగీతం అందిస్తున్నారు. (#HBDSసంయుక్త)

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-11T18:04:32+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *