శోభితా ధూళిపాళ : ఆ అవకాశాన్ని ఎవరు నో చెప్పరు!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-11T12:47:58+05:30 IST

తెలుగు నటి శోభితా ధూళిపాళకు నటిగా సౌత్‌తో పాటు బాలీవుడ్‌లోనూ మంచి అవకాశాలు వస్తున్నాయి. అంతే కాదు వెబ్, టీవీ సీరియళ్లతోనూ ముచ్చటించింది. ఈ ఏడాది ‘పొన్నియన్ సెల్వన్-2’తో అలరించిన ఈమె ప్రస్తుతం బాలీవుడ్‌తో పాటు అమెరికా సినిమాతోనూ బిజీగా ఉంది.

శోభితా ధూళిపాళ : ఆ అవకాశాన్ని ఎవరు నో చెప్పరు!

తెలుగు నటి శోభితా ధూళిపాళకు నటిగా సౌత్‌తో పాటు బాలీవుడ్‌లోనూ మంచి అవకాశాలు వస్తున్నాయి. అంతే కాదు వెబ్, టీవీ సీరియళ్లతోనూ ముచ్చటించింది. ఈ ఏడాది ‘పొన్నియన్ సెల్వన్-2’తో అలరించిన ఈమె ప్రస్తుతం బాలీవుడ్‌తో పాటు అమెరికా సినిమాతోనూ బిజీగా ఉంది. అలాగే ‘మేడ్ ఇన్ హెవెన్’ సిరీస్‌తో అలరించింది. ఈ సందర్భంగా ఇచ్చిన ఇంటర్వ్యూలో ఆమె ఆసక్తికర విషయాలు చెప్పింది. నటిగా బాధ్యతలు భుజానికెత్తుకున్న తర్వాత కొన్ని పాత్రలు చేయడం కుదరదు.. వచ్చిన అవకాశాల్లో మంచి పాత్రలను ఎంచుకుంటాను.. 100% మనసుతో పని చేస్తున్నాను.. ‘నువ్వు ఎప్పుడూ తెరపై కనిపించాలి.. నేను చేయను. ఏ పాత్ర అయినా నా చేతి నిండా ఉండాలనే ఉద్దేశ్యంతో.. నా అభిరుచులను బట్టి, నా అభిరుచులను దృష్టిలో ఉంచుకుని మంచి పాత్రలను ఎంచుకుంటాను.” జోయా అక్తర్ కమర్షియల్‌గా నాకు లీడ్ రోల్ ఇచ్చారంటే ఇప్పటికీ నమ్మలేకపోతున్నాను. ‘మేడ్‌ ఇన్‌ హెవెన్‌-2’ విజయవంతమైంది.అలాగే మణిరత్నం సర్‌ ‘పొన్నింసెల్వన్‌’లో వనతి పాత్రకు మంచి ప్రాధాన్యతనిచ్చాడు.నా ప్రతిభను గుర్తించి ఈ అవకాశం వచ్చిందనుకుంటున్నాను.’మేడ్‌ ఇన్‌ హెవెన్‌ 2’లో తార పాత్ర దగ్గరగా ఉంటుంది. నా జీవితం.

మూడు సంవత్సరాల పాటు తెలుగు, హిందీ, మలయాళం, తమిళ భాషల్లో విభిన్న పాత్రలు పోషించారు. దర్శకుడితో పాటు నా నటన కూడా ప్రేక్షకులకు నచ్చిందని భావిస్తున్నాను. నేను సరైన మార్గంలో ప్రయాణిస్తున్నందున వారు నన్ను మళ్లీ స్వాగతించారు. అందుకే మంచి పాత్రలు ఎంచుకుంటున్నాను.

‘డాన్ 3’ సినిమాలో హీరోయిన్ గా సెలెక్ట్ అయ్యారా? అని చాలా మంది అడుగుతున్నారు. ‘డాన్’ ఓ క్లాసిక్ మూవీ. దానికి కొనసాగింపుగా వస్తున్న ‘డాన్ 3’లో భాగం కాకూడదని ఎవరికి ఉండదు? ఊహించడానికే చాలా ఉత్సాహంగా ఉంది. ‘డాన్ 2’లో ప్రియాంక రోమా పాత్రలో నటించింది. మూడో భాగం కోసం ఆడిషన్‌కి అవకాశం కోసం ఎదురుచూస్తున్నాను. యాక్షన్, డ్యాన్స్, కామెడీ సినిమాలో నటించాలని ఎప్పటి నుంచో నా కోరిక. వచ్చిన పాత్రను ఎంపిక చేసుకోవడం తప్ప అవకాశాలు మన చేతుల్లో లేవు. అదే జరిగితే.. కరణ్ జోహార్, ఫరాఖాన్ లాంటి గొప్ప దర్శకులతో కలిసి పని చేస్తాను. ఆ అవకాశం లేకపోవడంతో 100% మనసుతో ఒప్పుకున్న సినిమాలే చేస్తున్నాను.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-11T12:47:58+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *