దక్షిణాఫ్రికా: ప్రపంచకప్‌కు ముందే దక్షిణాఫ్రికాకు భారీ షాక్..!

వన్డే ప్రపంచకప్‌కు నెల రోజులు కూడా లేదు. అయితే.. ఇప్పుడు దక్షిణాఫ్రికా జట్టుకు పెద్ద సమస్యే ఎదురైంది.

దక్షిణాఫ్రికా: ప్రపంచకప్‌కు ముందే దక్షిణాఫ్రికాకు భారీ షాక్..!

నార్త్జేను వృద్ధి చేయండి

సౌతాఫ్రికా వర్సెస్ ఆస్ట్రేలియా: అక్టోబర్ 5 నుంచి వన్డే ప్రపంచకప్‌కు భారత్ ఆతిథ్యం ఇవ్వనున్న సంగతి తెలిసిందే.ఈ మెగా టోర్నీకి నెల రోజులు కూడా సమయం లేదు. అయితే.. ఇప్పుడు దక్షిణాఫ్రికా జట్టుకు పెద్ద సమస్యే ఎదురైంది. ఆ జట్టు స్టార్ పేసర్ ఎన్రిచ్ నార్జే గాయపడ్డాడు. ప్రస్తుతం దక్షిణాఫ్రికా ఆస్ట్రేలియాతో ఐదు వన్డేల సిరీస్‌ ఆడుతోంది. ఇప్పటికే రెండు వన్డేలు ముగియగా.. మూడో వన్డేకు వెన్నునొప్పి కారణంగా ఎన్రిచ్ నార్జే దూరమయ్యాడు. ఈ విషయాన్ని దక్షిణాఫ్రికా క్రికెట్ బోర్డు వెల్లడించింది.

రెండో వన్డేలోనే వెన్ను నొప్పితో ఇబ్బంది పడ్డాడు. ఐదు ఓవర్లు వేసిన తర్వాత నొప్పితో మైదానాన్ని వీడాడు. కాసేపటి తర్వాత తిరిగి వచ్చి ఫీల్డింగ్ చేశాడు. 29 ఏళ్ల కుడిచేతి పేసర్‌కు వెన్నునొప్పి రావడంతో వైద్య పరీక్షల నిమిత్తం జోహన్నెస్‌బర్గ్‌కు పంపారు. ఫలితంగా మంగళవారం (సెప్టెంబర్ 12) జరిగిన మూడో వన్డేకు అతను దూరమయ్యాడు.

విరాట్ కోహ్లి: చరిత్ర సృష్టించిన విరాట్ కోహ్లీ.. క్రికెట్ దేవుడు తన రికార్డును బద్దలు కొట్టాడు..

అతని టెస్టులు పూర్తయిన తర్వాత, ఫలితాల ఆధారంగా దక్షిణాఫ్రికా క్రికెట్ బోర్డు ఒక నిర్ణయానికి వస్తుంది. గాయం తీవ్రంగా ఉంటే ప్రపంచకప్ నాటికి కోలుకోవడం కష్టమే. ఒకవేళ అతను మెగాటోర్నీకి దూరమైతే దక్షిణాఫ్రికాకు కష్టాలు తప్పవు. దక్షిణాఫ్రికా తన తొలి వన్డే ప్రపంచకప్ మ్యాచ్‌ని అక్టోబర్ 7న శ్రీలంకతో ఆడనుంది.

దక్షిణాఫ్రికా 0-2తో వెనుకంజలో ఉంది

ప్రస్తుతం ఆస్ట్రేలియా జట్టు దక్షిణాఫ్రికా పర్యటనలో ఉంది. మూడు టీ20లు, 5 వన్డేల సిరీస్‌లు ఆడుతోంది. T20Iలను 3-0తో క్లీన్ స్వీప్ చేసిన ఆస్ట్రేలియా, మొదటి రెండు ODIలను గెలిచి ODI సిరీస్‌లో 2-0 ఆధిక్యంలో ఉంది. మంగళవారం జరిగే మూడో వన్డేలో విజయం సాధించి సిరీస్‌పై ఆశలు సజీవంగా ఉంచుకోవాలని దక్షిణాఫ్రికా భావిస్తోంది. అయితే నార్జే దూరం కావడంతో జట్టు కష్టాలు రెట్టింపయ్యాయి.

ఎంఎస్ ధోని: ఆటోగ్రాఫ్ ఇచ్చి చాక్లెట్ తీసుకుంటున్న ధోనీ.. వీడియో వైరల్

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *