చంద్రబాబు: రాజమండ్రి సెంట్రల్ జైలులో చంద్రబాబుకు ప్రత్యేక ఏర్పాట్లు.. కోర్టు కీలక ఆదేశాలు

మాజీ ముఖ్యమంత్రి, ప్రతిపక్ష నేతగా చంద్రబాబుకు జైలులో ప్రత్యేక సౌకర్యాలు కల్పించాలని కోర్టు ఆదేశాలు జారీ చేసింది. చంద్రబాబు జైలు ఏర్పాట్లు

చంద్రబాబు: రాజమండ్రి సెంట్రల్ జైలులో చంద్రబాబుకు ప్రత్యేక ఏర్పాట్లు.. కోర్టు కీలక ఆదేశాలు

చంద్రబాబు జైలు ఏర్పాట్లు

చంద్రబాబు జైలుకు ఏర్పాట్లు: కౌశల్ స్కాంలో విజయవాడ ఏసీబీ కోర్టు 14 రోజుల రిమాండ్ విధించడంతో పోలీసులు చంద్రబాబును రాజమండ్రి సెంట్రల్ జైలుకు తరలిస్తున్నారు. భారీ భద్రత మధ్య చంద్రబాబును తీసుకెళ్తున్నారు. కాగా, జైలులో చంద్రబాబుకు ప్రత్యేక సదుపాయాలు కల్పించాలని, ఇంటి నుంచి భోజనం చేసేందుకు అనుమతించాలని టీడీపీ దాఖలు చేసిన పిటిషన్లపై ఏసీబీ కోర్టు నిర్ణయాన్ని వెల్లడించింది.

ఇది కూడా చదవండి..రోజా సెల్వమణి: చంద్రబాబు జీవితంలో మళ్లీ బయటకు రారు- టపాకాయలు కాల్చి, మిఠాయిలు పంచి రోజా సంబరాలు జరుపుకుంటారు.

మాజీ ముఖ్యమంత్రి, ప్రతిపక్ష నేతగా చంద్రబాబుకు జైలులో ప్రత్యేక సౌకర్యాలు కల్పించాలని కోర్టు ఆదేశాలు జారీ చేసింది. చంద్రబాబుకు ప్రత్యేక గది ఇవ్వాలని జైలు అధికారులను ఆదేశించారు. తగిన భద్రత కల్పించాలి. అవసరమైన మందులు ఇవ్వాలని, వైద్యం అందించాలని, ఇంటి నుంచే భోజనం చేసేందుకు అనుమతించాలని సూచించింది.

చంద్రబాబు రిమాండ్‌ను గృహనిర్బంధంగా మార్చాలని లాయర్లు కోరగా.. ఏసీబీ కోర్టు అందుకు నిరాకరించింది. అయితే రాజమండ్రి జైలులో చంద్రబాబుకు ప్రత్యేక గది కేటాయించి ప్రత్యేక సౌకర్యాలు కల్పించాలని జైలు అధికారులను కోర్టు ఆదేశించింది. చంద్రబాబు మాజీ సీఎం, ప్రతిపక్ష నేత కావడంతో ఆయనకు ప్రత్యేక సదుపాయాలు కల్పించాలని చంద్రబాబు తరపు లాయర్లు చేసిన విజ్ఞప్తిని ఏసీబీ కోర్టు అంగీకరించింది. చంద్రబాబుకు అవసరమైన మందులు, వైద్యం అందించాలి. చంద్రబాబు ఇంటి నుంచి ప్రత్యేక ఆహారాన్ని తీసుకొచ్చేందుకు అనుమతించాలని రాజమండ్రి జైలు అధికారులను ఆదేశించారు.

కాగా, చంద్రబాబు బెయిల్ పిటిషన్ తిరస్కరణకు గురికావడంతో అధికారులు ఆయనను ఏసీబీ కోర్టు నుంచి రాజమండ్రి జైలుకు తరలిస్తున్నారు. భారీ పోలీసు బందోబస్తు మధ్య చంద్రబాబును సొంత కాన్వాయ్‌లో తరలిస్తున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *