సుప్రీంకోర్టు: సుప్రీంకోర్టు న్యాయవాదిని దారుణంగా హత్య చేసిన భర్త.. ఎందుకంటే..?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-11T15:34:54+05:30 IST

ఉత్తరప్రదేశ్‌లోని నోయిడాలో దారుణం జరిగింది. సుప్రీంకోర్టు న్యాయవాది భర్త చేతిలో దారుణ హత్యకు గురయ్యారు. అనంతరం ఆమె మృతదేహాన్ని బాత్‌రూమ్‌లో దాచాడు. స్టోర్ రూంలో దాక్కున్నాడు.

సుప్రీంకోర్టు: సుప్రీంకోర్టు న్యాయవాదిని దారుణంగా హత్య చేసిన భర్త.. ఎందుకంటే..?

లక్నో: ఉత్తరప్రదేశ్‌లోని నోయిడాలో దారుణం జరిగింది. సుప్రీంకోర్టు న్యాయవాది భర్త చేతిలో దారుణ హత్యకు గురయ్యారు. అనంతరం ఆమె మృతదేహాన్ని బాత్‌రూమ్‌లో దాచాడు. స్టోర్ రూంలో దాక్కున్నాడు. వివరాల్లోకి వెళితే… నోయిడాలోని సెక్టార్ 30లోని ఓ బంగ్లాలో 61 ఏళ్ల సుప్రీంకోర్టు న్యాయవాది రేణు సిన్హా, ఆమె 62 ఏళ్ల భర్త నితిన్ నాథ్ సిన్హా నివసిస్తున్నారు. నితిన్ నాథ్ సిన్హా మాజీ ఇండియన్ రెవెన్యూ సర్వీస్ అధికారి. వాళ్ల కొడుకు విదేశాల్లో ఉంటున్నాడు. అయితే రేణు సిన్హా రెండు రోజులుగా కనిపించకుండా పోయింది. ఆమె సోదరుడు ఎన్నిసార్లు ఫోన్ చేసినా తీయలేదు. దీంతో అతడు పోలీసులను ఆశ్రయించాడు. న్యాయవాది సోదరుడు ఇచ్చిన ఫిర్యాదు మేరకు పోలీసులు వారు నివాసముంటున్న బంగ్లాలోకి ప్రవేశించారు. బంగ్లా మొత్తం వెతికినా బాత్‌రూమ్‌లో రేణు సిన్హా మృతదేహం లభ్యమైంది. ఈ ఘటన శనివారం చోటుచేసుకుంది.

niaima38_noida-bungalow_625x300_11_September_23.webp

ఈ ఘటన నుంచి రేణు సిన్హా భర్త నితిన్ సిన్హా కూడా కనిపించకుండా పోయారు. న్యాయవాది సోదరుడు తన సోదరిని తన భర్తను చంపాడని ఆరోపించాడు. అంతేకాదు భార్యాభర్తల మధ్య కొంతకాలంగా గొడవలు జరుగుతున్నాయని తెలిపారు. అనంతరం లాయర్ భర్త నితిన్ కోసం పోలీసులు వెతకగా అతడు కనిపించలేదు. ఎట్టకేలకు నితిన్ ఫోన్ నంబర్‌ను ట్రాక్ చేశారు. లాయర్ బంగ్లాలో చూపించారు. బంగ్లాలో వెతికితే నితిన్ స్టోర్ రూమ్‌లో కనిపించాడు. నితిన్ తన భార్యను హత్య చేసి 36 గంటల పాటు స్టోర్ రూంలో దాక్కున్నాడు. అతడిని అదుపులోకి తీసుకుని విచారించగా.. తన భార్యను తానే హత్య చేసినట్లు అంగీకరించాడు. బంగ్లా అమ్మకం విషయంలో భార్యాభర్తల మధ్య తలెత్తిన గొడవలే హత్యకు కారణమని పోలీసులు తెలిపారు. బంగ్లాను రూ.4 కోట్లకు విక్రయించాలని ప్లాన్ చేసి అడ్వాన్స్ కూడా తీసుకున్నట్లు నితిన్ తెలిపాడు. అయితే ఈ బంగ్లా విక్రయాన్ని నితిన్ భార్య రేణు సిన్హా వ్యతిరేకించినట్లు సమాచారం. ఈ గొడవ కారణంగా భార్యాభర్తల మధ్య తరచూ గొడవలు జరిగేవని పోలీసులు తెలిపారు. నిందితుడు నితిన్ నాథ్ సిన్హాపై పోలీసులు కేసు నమోదు చేసి అరెస్ట్ చేసి జైలుకు తరలించారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-11T15:34:54+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *