నటుడు శ్రీకాంత్: ఏపీ మద్యంపై నటుడు శ్రీకాంత్ అయ్యంగార్ షాకింగ్ వ్యాఖ్యలు..బీర్ తాగుతూ బూమ్ బూమ్!

ఏపీ మద్యంపై నటుడు శ్రీకాంత్ అయ్యంగార్ సంచలన వ్యాఖ్యలు చేశారు

నటుడు శ్రీకాంత్: ప్రస్తుతం టాలీవుడ్‌లో క్యారెక్టర్ ఆర్టిస్ట్‌గా బిజీగా ఉన్న నటుల్లో “శ్రీకాంత్ అయ్యంగార్” ఒకరు. రామ్ గోపాల్ వర్మ శిష్యులలో ఆయన ఒకరు. ఈ మధ్య కాలంలో మంచి సినిమాల్లో నటిస్తూ హిట్లు అందుకుంటున్నాడు. రీసెంట్ గా సామజవరగమన సినిమాలో శ్రీ విష్ణుకి మేనమామగా నటించిన శ్రీకాంత్. ఈ రెండు సినిమాలు హిట్ అవడంతో శ్రీకాంత్ మరింత ఫేమస్ అయ్యాడు. సినిమాలే కాకుండా సోషల్ మీడియాలో ఎప్పుడూ యాక్టివ్‌గా ఉంటూ తన సినిమాకి సంబంధించిన విషయాలను అభిమానులతో పంచుకుంటాడు.

ఈ తరుణంలో ఏపీలో దొరికిన మద్యంపై షాకింగ్ వ్యాఖ్యలు చేయడం ఇప్పుడు హాట్ టాపిక్‌గా మారింది. ఈ మేరకు సోషల్ మీడియాలో ఓ వీడియో పోస్ట్ చేశారు. ఆ వీడియోలో నటుడు శ్రీకాంత్ ఓ చేతిలో సిగరెట్, మరో చేతిలో బూమ్ బూమ్ బీర్ బాటిల్ చూపిస్తూ సెటైర్లు వేశారు. మద్యపానం, ధూమపానం ఆరోగ్యానికి హానికరం.. “నేను బెజవాడలో ఉన్నాను. కాస్త డిప్రెషన్‌లో ఉంటే బీరు వచ్చింది. నాకు లభించినది మామూలు బీరు కాదు (బూమ్ బూమ్ బీర్ బాటిల్ చూపిస్తూ) నాకు చెప్పలేదు. కుటుంబం లేదా స్నేహితులు.. నేను మీకు చెప్పాను. నేను తాగుతాను కానీ ఏమి జరుగుతుందో తెలియదు. ఏది ఏమైనప్పటికీ, నన్ను మరచిపోకుండా గుర్తుంచుకోండి” అని శ్రీకాంత్ ఏపీ మద్యంపై సెటైర్లు వేశారు. అయితే ఇవి సరదాగా చెబుతున్నట్లుగా కనిపించినా వైరల్‌గా మారాయి.

వైకాపా ప్రభుత్వం అధికారంలోకి వచ్చిన తర్వాత ప్రమాదకరమైన మద్యం బ్రాండ్లను విక్రయిస్తూ ప్రజల ప్రాణాలను తీస్తోందని ప్రతిపక్షం ఆరోపిస్తోంది. తాజాగా కొరియోగ్రాఫర్ రాకేష్ మాస్టర్ మృతికి కూడా ఏపీ మద్యనే కారణమంటూ వార్తలు వచ్చాయి. కొద్దిరోజుల పాటు ఏపీ నుంచి ఓ కార్యక్రమానికి వచ్చిన రాకేష్ మాస్టర్ హఠాన్మరణం చెందారు. దీంతో రోజూ మద్యం సేవించే ఆయన ఏపీలో లభించే మందు తాగారని… దాని వల్లే ఆరోగ్యం క్షీణించి మృతి చెందాడని ప్రచారం జరిగింది. ఓ వైపు తన గురువైన వర్మ వైకాపాకు మద్దతు ఇస్తుంటే శిష్యుడు వ్యంగ్యాస్త్రాలు సంధించడం చర్చనీయాంశంగా మారింది.

పోస్ట్ నటుడు శ్రీకాంత్: ఏపీ మద్యంపై నటుడు శ్రీకాంత్ అయ్యంగార్ షాకింగ్ వ్యాఖ్యలు..బీర్ తాగుతూ బూమ్ బూమ్! మొదట కనిపించింది ప్రైమ్9.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *