రూల్స్ రంజన్: కిరణ్ అబ్బవరం, నేహా శెట్టి సినిమా విడుదల వాయిదా పడింది

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-12T10:59:08+05:30 IST

కిరణ్ అబ్బవరం, నేహా శెట్టి జంటగా నటించిన ‘రూల్స్ రంజాన్’ కొత్త విడుదల తేదీని నిర్మాతలు ప్రకటించారు. ముందుగా చెప్పిన ప్రకారం ఈ సినిమా ఈ నెల 28న విడుదల కావాల్సి ఉండగా, ఇప్పుడు ఎప్పుడు విడుదల…

రూల్స్ రంజన్: కిరణ్ అబ్బవరం, నేహా శెట్టి సినిమా విడుదల వాయిదా పడింది

రూల్స్ రంజన్ నుండి ఒక స్టిల్

#RulesRanjan ప్రముఖ నిర్మాత ఏఎమ్ రత్నం సమర్పణలో కిరణ్ అబ్బవరం, నేహా శెట్టి నటించి రత్నంకృష్ణ దర్శకత్వంలో రూపొందుతున్న చిత్రం #RulesRanjan. అమ్రేష్ గణేష్ సంగీతం అందించిన ఈ సినిమాలోని ‘సమ్మోహనుడా…’ అనే పాట ఇప్పటికే చాలా వైరల్‌గా మారగా, చాలా మంది ఈ పాటను రీల్స్‌ తయారు చేసి పెర్‌ఫార్మెన్స్ చేశారు. ముందుగా అనుకున్న ప్రకారం ఈ నెల 28న సినిమా విడుదల కావాల్సి ఉండగా ఇప్పుడు కొత్త తేదీని ప్రకటించారు మేకర్స్.

ఈ సినిమా ట్రైలర్ కూడా రీసెంట్ గా విడుదలై ఎంటర్ టైనింగ్ మూవీగా ఉండబోతోందని అర్థమవుతోంది. ఇప్పుడు కొత్త తేదీ ప్రకారం, ఈ చిత్రాన్ని అక్టోబర్ 6 (అక్టోబర్ 6)న అధికారికంగా థియేటర్లలో విడుదల చేయనున్నట్లు నిర్మాతలు తెలిపారు. ఈ మేరకు చిత్ర బృందం ప్రచార చిత్రాన్ని కూడా విడుదల చేసింది.

నియమాలుranjann1.jpg

రామ్ పోతినేని, బోయపాటి శ్రీను జంటగా నటించిన ‘స్కంద’ ఈ నెల 28న, శ్రీకాంత్ అడ్డాల ‘పెద్దకాపు 1’ కూడా ఈ నెల 29న విడుదలవుతోంది. రాఘవ లారెన్స్, కంగనా రనౌత్ జంటగా పి.వాసు దర్శకత్వంలో తెరకెక్కిన ‘చంద్రముఖి 2’ కూడా 28న విడుదలవుతోంది. అలాగే మరో రెండు చిన్న సినిమాలు కూడా ఉండడంతో పాటు ఇన్ని సినిమాలు ఉండడంతో అక్టోబర్ 6నే సరైన తేదీగా నిర్ణయించి అప్పుడే విడుదల చేస్తున్నట్టు ‘రూల్స్ రంజాన్’ నిర్వాహకులు ప్రకటించిన సంగతి తెలిసిందే.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-12T10:59:08+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *