రెడ్ వైన్ రివర్ వైరల్ వీడియో : వీధుల్లో ప్రవహించిన రెడ్ వైన్ నది..

రెడ్ వైన్ వీధుల్లో ప్రవహించింది. భారీ వర్షాలకు నదులు పొంగి వీధుల్లో ప్రవహించినట్లే ఎర్రనది వీధుల్లో నదిలా ప్రవహించింది.

రెడ్ వైన్ రివర్ వైరల్ వీడియో : వీధుల్లో ప్రవహించిన రెడ్ వైన్ నది..

పోర్చుగల్ పట్టణంలో రెడ్ వైన్ ప్రవహించింది

పోర్చుగల్ పట్టణంలో రెడ్ వైన్ నది : రెడ్ వైన్ వీధుల్లో ప్రవహించింది. భారీ వర్షాలు కురిస్తే నదులు పొంగి పొర్లుతూ వీధుల్లో ప్రవహిస్తున్నట్లుగా ఎర్రనది వీధుల్లో నదిలా ప్రవహించింది. పోర్చుగల్‌లోని ఓ పట్టణంలోని వీధిలో 2.2 మిలియన్ లీటర్ల రెడ్ వైన్ నదిలా ప్రవహించింది. ఈ రెడ్ వైన్ వీడియో సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతోంది. రెడ్ వైన్ నది ఒలంపిక్ స్విమ్మింగ్ పూల్ పరిమాణంలో కనిపిస్తుంది.

లిబియా వరదలు: లిబియా వరదల్లో 2,000 మంది మరణించారు, వేలాది మంది తప్పిపోయారు

పోర్చుగల్‌లోని సావో లోరెంజో డి బైరోలోని వైనరీలో 600,000 గ్యాలన్ల ఆల్కహాల్ నిల్వ ఉన్న బారెల్స్ ఊహించని విధంగా కూలిపోవడంతో ఈ సంఘటన జరిగింది. రెడ్ వైన్ నదిలా ప్రవహిస్తున్న దృశ్యాలను కొందరు వీడియో తీశారు. ఆ వీడియోలు ఇప్పుడు సోషల్ మీడియాలో వైరల్‌గా మారాయి.

కిమ్ జోంగ్ ఉన్: ఉత్తర కొరియా అధ్యక్షుడు కిమ్ జోంగ్ ఉన్ పుతిన్‌ను కలవడానికి రైలులో రష్యాకు బయలుదేరారు

ఈ లీకైన రెడ్ వైన్ ఒలింపిక్-పరిమాణ స్విమ్మింగ్ పూల్‌ను పోలి ఉంటుంది. అగ్నిమాపక సిబ్బంది వైన్‌ను ఆపేందుకు ప్రయత్నించారు. కానీ అది సాధ్యం కాలేదు. కానీ అనాడియా అగ్నిమాపక విభాగం రెడ్ వైన్ వరదను సెర్టిమా నదిని కలవకుండా మళ్లించింది. అక్కడి నుంచి వైన్ ప్రవాహం సమీపంలోని వ్యవసాయ క్షేత్రంలోకి ప్రవహించిందని స్థానిక మీడియాను ఉటంకిస్తూ న్యూయార్క్ పోస్ట్ పేర్కొంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *