రైల్ కోచ్ రెస్టారెంట్ : రైల్ కోచ్ రెస్టారెంట్ తెరిచారు.. ఎక్కడో తెలుసా?

భోజన ప్రియులకు శుభవార్త. హైదరాబాద్ నెక్లెస్ రోడ్‌లో కొత్త రెస్టారెంట్ ప్రారంభమైంది. కొత్త అనుభూతిని.. కొత్త రుచులను అందించే ఆ రెస్టారెంట్ పేరేమిటి? చిరునామా ఎక్కడ ఉంది? చదువు.

రైల్ కోచ్ రెస్టారెంట్ : రైల్ కోచ్ రెస్టారెంట్ తెరిచారు.. ఎక్కడో తెలుసా?

రైలు కోచ్ రెస్టారెంట్

రైల్ కోచ్ రెస్టారెంట్ : ఆహార ప్రియులు ఎల్లప్పుడూ కొత్త రుచులపై ఆసక్తి చూపుతారు. రకరకాల హోటళ్లకు వెళ్తుంటారు. వారిని ఆకర్షించేందుకు అనేక నగరాల్లో హోటళ్లు వస్తున్నాయి. దక్షిణ మధ్య రైల్వే ఇటీవల హైదరాబాద్ నెక్లెస్ రోడ్‌లో ‘రైల్ కోచ్ రెస్టారెంట్’ని ప్రారంభించింది.

రెస్టారెంట్ ఆన్ వీల్స్: కాచిగూడలోని రెస్టారెంట్ ఆన్ వీల్స్.. వాకీ టాకీలో ఆర్డర్.. నోరూరించే రుచులు

చాలా మంది బిజీ లైఫ్ లో హోటల్ ఫుడ్ తినాల్సి వస్తుంది. వారాంతాల్లో ఎక్కువ విశ్రాంతి కోసం హోటల్ ఆహారాన్ని ఆశ్రయిస్తారు. ఆ సమయంలో కొత్త రుచులు తినేందుకు ఆసక్తి చూపుతారు. భోజన ప్రియుల కోసం పలు హోటళ్లు రకరకాల పేర్లతో.. కొత్త వంటకాలతో ఆహ్వానం పలుకుతున్నాయి. ఇటీవల హైదరాబాద్ నెక్లెస్ రోడ్‌లో ‘రైల్ కోచ్ రెస్టారెంట్’ ప్రారంభమైంది. దక్షిణ మధ్య రైల్వే ఈ హోటల్‌ను ప్రారంభించింది.

The Bank Tavern : ఈ రెస్టారెంట్‌లో భోజనం చేయాలంటే నాలుగేళ్లు ఆగాల్సిందే.. మరి ఆ ప్రత్యేకత ఏంటో తెలుసా..?

‘రైల్ కోచ్ రెస్టారెంట్’లో మీరు రైలు కోచ్‌లో కూర్చుని భోజనం చేసినట్లు అనిపిస్తుంది. ఎందుకంటే ఉపయోగంలో లేని పాత బోగీని రెస్టారెంట్‌గా మార్చారు. కస్టమర్లకు కొత్త అనుభూతిని అందించడమే కాదు.. రుచులు కూడా తమ రెస్టారెంట్ లో ప్రత్యేకంగా ఉన్నాయని రైల్ కోచ్ రెస్టారెంట్ చెబుతోంది. ఇప్పటికే కాచిగూడ రైల్వే స్టేషన్‌లో రెస్టారెంట్‌ను ప్రారంభించిన దక్షిణ మధ్య రైల్వే.. ఈ రెస్టారెంట్ నిర్వహణ బాధ్యతలను నగరంలోని బూమరాంగ్ రెస్టారెంట్‌కే అప్పగించింది. చలో రైల్ కోచ్ రెస్టారెంట్‌లో కొత్త అనుభవం కోసం ఎందుకు వేచి ఉండండి మరియు కొత్త రుచులను ఆస్వాదించండి.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *