ఆసియా కప్ 2023: టీమిండియాను షేక్ చేసిన స్పిన్నర్లు.. శ్రీలంక టార్గెట్ ఏంటి..?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-12T19:37:33+05:30 IST

ఆసియాకప్‌లో కొలంబోలోని ప్రేమదాస స్టేడియంలో సూపర్-4లో భాగంగా శ్రీలంకతో జరిగిన మ్యాచ్‌లో టీమిండియా బ్యాట్స్‌మెన్ విఫలమయ్యారు. తొలి 10 ఓవర్లలో వికెట్ నష్టపోకుండా 67 పరుగులు చేసిన తర్వాత బ్యాట్స్‌మెన్ తడబడ్డారు. పిచ్‌ స్పిన్‌కు అనుకూలంగా ఉండడంతో స్పిన్నర్లు అలమటిస్తున్నారు.

    ఆసియా కప్ 2023: టీమిండియాను షేక్ చేసిన స్పిన్నర్లు.. శ్రీలంక టార్గెట్ ఏంటి..?

ఆసియాకప్‌లో కొలంబోలోని ప్రేమదాస స్టేడియంలో సూపర్-4లో భాగంగా శ్రీలంకతో జరిగిన మ్యాచ్‌లో టీమిండియా బ్యాట్స్‌మెన్ విఫలమయ్యారు. ఈ మ్యాచ్‌లో టీమిండియా టాస్ గెలిచి బ్యాటింగ్ ఎంచుకుంది. తొలి 10 ఓవర్లలో వికెట్ నష్టపోకుండా 67 పరుగులు చేసిన తర్వాత బ్యాట్స్‌మెన్ తడబడ్డారు. పిచ్‌ స్పిన్‌కు అనుకూలంగా ఉండడంతో స్పిన్నర్లు అలమటిస్తున్నారు. 49.1 ఓవర్లలో 213 పరుగులకు ఆలౌటైంది. దీంతో శ్రీలంకకు 214 పరుగుల విజయ లక్ష్యం మిగిలింది. టీమిండియా కెప్టెన్, ఓపెనర్ రోహిత్ శర్మ ఒక్కడే హాఫ్ సెంచరీతో రాణించాడు. ఇషాన్ కిషన్ (33), కేఎల్ రాహుల్ (39) మినహా మిగతా బ్యాట్స్‌మెన్ చేతులెత్తేశారు.

ఇది కూడా చదవండి: శ్రేయాస్ అయ్యర్: ప్రపంచకప్‌కు ముందు టీమిండియాకు టెన్షన్.. గాయం నుంచి ఇంకా కోలుకోని స్టార్ ప్లేయర్!

శ్రీలంక యువ స్పిన్నర్ దునిత్ వెల్లాల 5 వికెట్లతో సత్తా చాటాడు. తొలి ఆరు వికెట్లలో ఐదు వికెట్లు తీశాడు. తొలి వికెట్‌కు 80 పరుగుల భాగస్వామ్యంతో క్రీజులో నిలదొక్కుకున్న టీమిండియాను చిత్తు చేశాడు. గిల్, కోహ్లి, రోహిత్, కేఎల్ రాహుల్, హార్దిక్ పాండ్యా ఎప్పటిలాగే వికెట్లు తీశారు. మొత్తం 4 వికెట్లు తీయగా.. మహిష్ థిక్షన్ ఒక వికెట్ తీశాడు. పాకిస్థాన్‌తో జరిగిన మ్యాచ్‌లో సెంచరీ సాధించిన స్టార్ బ్యాట్స్‌మెన్ విరాట్ కోహ్లీ ఈ మ్యాచ్‌లో కేవలం 3 పరుగులకే ఔటయ్యాడు. ఆల్ రౌండర్లు హార్దిక్ పాండ్యా (5), రవీంద్ర జడేజా (4) విఫలమయ్యారు.

2003లో కొలంబోలో జన్మించిన దునిత్ వెల్లలే వంటి సెయింట్ జోసెఫ్ కళాశాలలో విద్యాభ్యాసం పూర్తి చేశాడు. గతేడాది పల్లెకెలెలో ఆస్ట్రేలియాతో జరిగిన మ్యాచ్‌తో అంతర్జాతీయ క్రికెట్‌లోకి అడుగుపెట్టాడు. పాకిస్థాన్ తో ఇప్ప టి వ ర కు ఒకే ఒక్క టెస్టు ఆడిన వెల్ల డ మూడు ఫార్మాట్ల లో 16 వికెట్లు తీశాడు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-12T19:39:08+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *