జర్నలిస్టులు: రూ. 30 లక్షల ఆరోగ్య బీమా.. టీయూజే కీలక నిర్ణయం

ఢిల్లీలో పనిచేస్తున్న జర్నలిస్టులకు, వారి కుటుంబ సభ్యులకు మూడేళ్లపాటు ఆరోగ్య రక్షణ కల్పించాలని ఈ ఏడాది TWJ సర్వసభ్య సమావేశం నిర్ణయించింది.

జర్నలిస్టులు: రూ.  30 లక్షల ఆరోగ్య బీమా.. టీయూజే కీలక నిర్ణయం

తెలంగాణ యూనియన్ ఆఫ్ వర్కింగ్ జర్నలిస్టులు తమ సభ్యులకు ఆరోగ్య బీమా కల్పిస్తారు

జర్నలిస్టుల బీమా: తెలంగాణ యూనియన్ ఆఫ్ వర్కింగ్ జర్నలిస్ట్స్ ఢిల్లీ శాఖ కీలక నిర్ణయం తీసుకుంది. మూడు సంవత్సరాల పాటు తన యూనియన్ సభ్యులకు ఉచిత ఆరోగ్య బీమాను అందించింది. ఢిల్లీలో పనిచేస్తున్న జర్నలిస్టుల స్వగ్రామానికి, కుటుంబ సభ్యులకు దూరంగా వారి ఆరోగ్య పరిరక్షణ, సంక్షేమం కోసం టీయూడబ్ల్యూజే నిజాయితీ, నిబద్ధతతో తన కర్తవ్యాన్ని నిర్వహిస్తోంది. ఇందులో భాగంగా గత రెండేళ్ల నుంచి ఏటా రూ.10 లక్షల ఆరోగ్య బీమా ఉచితంగా అందజేస్తున్నారు. ఢిల్లీలో పనిచేస్తున్న జర్నలిస్టులకు, వారి కుటుంబ సభ్యులకు మూడేళ్లపాటు ఆరోగ్య రక్షణ కల్పించాలని ఈ ఏడాది TWJ సర్వసభ్య సమావేశం నిర్ణయించింది.

ఈ మేరకు తెలంగాణ భవన్‌లోని గురజాడ హాలులో జర్నలిస్టులందరికీ ఆరోగ్య బీమా ప్రీమియం చెక్కులను ఢిల్లీ యూనియన్ అధ్యక్షుడు నాగిళ్ల వెంకటేష్ అందజేశారు. ఈ ఆరోగ్య కవరేజీ దాదాపు 1100 రోజుల వరకు వర్తిస్తుంది. యూనియన్‌కు ఏడాదికి 10 లక్షల రూపాయల చొప్పున మూడేళ్లపాటు 30 లక్షల రూపాయల కవరేజీని అందించారు. ఐదేళ్లపాటు యూనియన్ సభ్యులందరికీ రూ.10 లక్షల ఉచిత ఆరోగ్య బీమా కల్పించడం ద్వారా సభ్యుల సంక్షేమానికి కమిటీ తన అచంచలమైన నిబద్ధతను చాటుకుంది.

ఈ కార్యక్రమంలో టీడబ్ల్యూజే ఢిల్లీ అధ్యక్షుడు వెంకటేష్, ప్రధాన కార్యదర్శి తిరుపతి, కోశాధికారి శిరీష్ రెడ్డి, ఉపాధ్యక్షుడు దూదిపాల విజయ్, రవీందర్ రెడ్డి, కార్యదర్శులు కొన్నోజు రాజు, మేకా గోపీకృష్ణ, జబ్బర్ లాల్ నాయక్, నాగరాజు సభ్యులు సతీష్, రాజ్ కుమార్, రాష్ట్ర కార్యవర్గ సభ్యులు రాజశేఖర్ రెడ్డి తదితరులు పాల్గొన్నారు. కార్యక్రమం.

ఇది కూడా చదవండి: తెలంగాణలో అధికార బీఆర్ఎస్ పార్టీకి తలనొప్పిగా మారిన మూడు సీట్లు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *