ధర్మేంద్ర: సన్నీ డియోల్ ధర్మేంద్రను ట్రీట్‌మెంట్ కోసం యూఎస్ తీసుకెళ్లారా?

బాలీవుడ్ నటుడు ధర్మేంద్ర తనయుడు, నటుడు సన్నీడియోల్‌ను చికిత్స నిమిత్తం అమెరికా తీసుకెళ్లినట్లు వార్తలు వచ్చాయి. అయితే సన్నీ డియోల్ తన తండ్రి ధర్మేంద్ర, తల్లి ప్రకాష్ కౌర్‌తో కలిసి హాలిడే ట్రిప్‌ని ఎంజాయ్ చేస్తున్నట్టు సన్నీ డియోల్ సన్నిహితులు స్పష్టం చేశారు.

ధర్మేంద్ర: సన్నీ డియోల్ ధర్మేంద్రను ట్రీట్‌మెంట్ కోసం యూఎస్ తీసుకెళ్లారా?

ధర్మేంద్ర

ధర్మేంద్ర: ప్రత్యేక చికిత్స కోసం సన్నీ డియోల్ తన తండ్రి ధర్మేంద్రను అమెరికాకు తీసుకెళ్లినట్లు మీడియాలో కథనాలు వచ్చాయి. అయితే ఈ వార్తలను వారి సన్నిహితులు ఖండించారు. సన్నీ తన తల్లిదండ్రులిద్దరినీ సెలవుపై యూఎస్‌కు తీసుకెళ్లిందని వారు స్పష్టం చేశారు.

సన్నీ డియోల్ : తన ఐక్యూ గురించి చెప్పిన సన్నీడియోల్.. ట్రోల్ చేస్తున్న నెటిజన్లు

బాలీవుడ్ స్టార్ సన్నీ డియోల్ తన తండ్రి ప్రముఖ నటుడు ధర్మేంద్ర తల్లి ప్రకాష్ కౌర్‌తో కలిసి అమెరికాలో ఉన్నారు. సన్నీ ప్రత్యేక చికిత్స కోసం ధర్మేంద్రను యూఎస్ తీసుకెళ్లినట్లు సమాచారం. అయితే ధర్మేంద్ర ఆరోగ్యంగా ఉన్నారని.. ఆందోళన చెందాల్సిన అవసరం లేదని తెలుస్తోంది. హాలిడేస్‌ని ఎంజాయ్‌ చేసేందుకు ఫ్యామిలీ అంతా యూఎస్‌ వెళ్లారు.

ధర్మేంద్ర 19 సంవత్సరాల వయస్సులో ప్రకాష్ కౌర్‌ను 1954లో వివాహం చేసుకున్నారు. వీరికి వివాహమై 70 ఏళ్లు. వీరికి నలుగురు పిల్లలు. ప్రకాష్ కౌర్‌తో విడాకులు తీసుకోకుండానే నటి హేమమాలినిని ధర్మేంద్ర వివాహం చేసుకున్నాడు. హేమమాలినితో విడిపోయిన ధర్మేంద్ర ప్రస్తుతం తన మాజీ భార్య కుటుంబంతో ఉంటున్నాడు. ఇటీవల, సన్నీ డియోల్ కుమారుడు కరణ్ వివాహ వేడుకలో ధర్మేంద్ర మరియు ప్రకాష్ కౌర్ కలిసి కనిపించారు. కొన్ని రోజుల క్రితం సన్నీ డియోల్ తన తల్లి ప్రకాష్ కౌర్ పుట్టినరోజు సందర్భంగా ఆమె ఫోటోతో పాటు ‘అమ్మా హ్యాపీ బర్త్‌డే లవ్ యు’ అనే క్యాప్షన్‌తో సోషల్ మీడియాలో పోస్ట్ చేశాడు.

గదర్ 2: బాలీవుడ్‌లో మరో భారీ హిట్.. సన్నీడియోల్ నటించిన గదర్ 2 400 కోట్లు వసూలు చేసింది.

కాగా, సన్నీ డియోల్ నటించిన గదర్ 2 బాలీవుడ్‌లో అత్యధిక వసూళ్లు రాబట్టిన రెండో చిత్రంగా నిలిచింది. దాదాపు రెండు దశాబ్దాల తర్వాత, సన్నీ డియోల్ మరియు షారుక్ ఖాన్ గదర్ 2 సక్సెస్ పార్టీలలో కలిసి కనిపించారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *