కోవిడ్-19: ఢిల్లీలో ప్రబలంగా ఉన్న కోవిడ్ పిరోలా వేరియంట్.. వైరల్ ఫీవర్ కేసులు పెరిగాయి

కోవిడ్-19 పిరోలా వేరియంట్ ఢిల్లీ మరియు జాతీయ రాజధాని ప్రాంతంలో ప్రబలంగా ఉంది. BA 2.86 పిరోలా కోవిడ్ వేరియంట్ యునైటెడ్ స్టేట్స్ ఆఫ్ అమెరికా మరియు UKతో సహా ప్రపంచంలోని అనేక దేశాలలో ప్రబలంగా ఉంది. గత నెలలో ఢిల్లీ, ఎన్‌సీఆర్‌లో వైరల్ ఫీవర్ కేసులు పెరిగాయి.

కోవిడ్-19: ఢిల్లీలో ప్రబలంగా ఉన్న కోవిడ్ పిరోలా వేరియంట్.. వైరల్ ఫీవర్ కేసులు పెరిగాయి

COVID-19 పిరోలా వేరియంట్

కోవిడ్-19 పిరోలా వేరియంట్: కోవిడ్-19 పిరోలా వేరియంట్ ఢిల్లీ, జాతీయ రాజధాని ప్రాంతంలో ప్రబలంగా ఉంది. BA 2.86 పిరోలా కోవిడ్ వేరియంట్ యునైటెడ్ స్టేట్స్ ఆఫ్ అమెరికా మరియు UKతో సహా ప్రపంచంలోని అనేక దేశాలలో ప్రబలంగా ఉంది. గత నెలలో ఢిల్లీ, ఎన్‌సీఆర్‌లలో వైరల్ ఫీవర్ కేసులు పెరిగాయి. (COVID-19 ముప్పు) 50 శాతం కుటుంబాలలో, ఒకటి లేదా అంతకంటే ఎక్కువ మంది సభ్యులు కోవిడ్, ఫ్లూ, వైరల్ ఫీవర్ లక్షణాలతో బాధపడుతున్నారు స్థానిక సర్కిల్స్ సర్వేలో. (పిరోలా వేరియంట్ ఢిల్లీ NCR పై దూసుకుపోతోంది)

లిబియా వరదలు: లిబియా వరదల్లో 2,000 మంది మరణించారు, వేలాది మంది తప్పిపోయారు

చాలా మంది కోవిడ్ ప్రోటోకాల్‌ను పాటించడం లేదు. వారు ఇంట్లో తమను తాము పరీక్షించుకోవడం కూడా మానేశారు. ఇది కొత్త కోవిడ్ వేరియంట్ వ్యాప్తి చెందే ప్రమాదాన్ని పెంచుతుందని సర్వే వెల్లడించింది. ఒమిక్రాన్ వలె కాకుండా, ఆల్ఫా మరియు డెల్టా వేరియంట్‌లకు సమానమైన లక్షణాలను కలిగి ఉన్న పిరోలా వేరియంట్, శ్వాస తీసుకోవడంలో ఇబ్బందులను కలిగిస్తుంది. పిరోలా వేరియంట్ కోవిడ్ సోకిన రోగులు రుచి మరియు వాసనను కూడా కోల్పోతారు.

కిమ్ జోంగ్ ఉన్: ఉత్తర కొరియా అధ్యక్షుడు కిమ్ జోంగ్ ఉన్ పుతిన్‌ను కలవడానికి రైలులో రష్యాకు బయలుదేరారు

ఢిల్లీ, గురుగ్రామ్, ఫరీదాబాద్, నోయిడా మరియు ఘజియాబాద్‌లలో 61 శాతం మంది రోగులు జ్వరం, ముక్కు కారటం, గొంతు నొప్పి, తలనొప్పి, కీళ్ల నొప్పులు, శరీర నొప్పి, శ్వాసకోశ సమస్యలు మరియు వైరల్ ఫీవర్‌లతో బాధపడుతున్నారని సర్వే వెల్లడించింది. జ్వరం సోకిన వారిలో 2 నుంచి 3 శాతం మందికి కోవిడ్ లక్షణాలు కనిపిస్తాయి.

నిపా వైరస్: కేరళలో నిపా వైరస్ మహమ్మారి…ఇద్దరు మృతి చెందారు

వైరల్ ఫీవర్లు, కోవిడ్, స్వైన్ ఫ్లూ వంటి జ్వరాలతో రోగులు బాధపడుతున్నారు. ఢిల్లీలో కోవిడ్ కేసులు పెరుగుతున్న నేపథ్యంలో, RTPCR పరీక్షలను ప్రజలకు అందుబాటులో ఉంచారు. ఢిల్లీ ప్రాంతంలో పిరోలా కోవిడ్ వేరియంట్ కేసులు ఎక్కువగా ఉన్నందున, వైద్య అధికారులు మాస్క్‌లు ధరించాలని సూచించారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *