కేంద్ర మంత్రి వీకే సింగ్: పాక్ ఆక్రమిత కశ్మీర్‌పై కేంద్ర మంత్రి వీకే సింగ్ సంచలన వ్యాఖ్యలు చేశారు

పాక్ ఆక్రమిత కశ్మీర్‌పై కేంద్ర మంత్రి, మాజీ ఆర్మీ చీఫ్ జనరల్ వీకే సింగ్ బాంబు పేల్చారు. పాక్ ఆక్రమిత కాశ్మీర్ (పీఓకే)ని త్వరలో భారత్‌లో విలీనం చేస్తామని కేంద్ర మంత్రి వీకే సింగ్ ప్రకటించారు.

కేంద్ర మంత్రి వీకే సింగ్: పాక్ ఆక్రమిత కశ్మీర్‌పై కేంద్ర మంత్రి వీకే సింగ్ సంచలన వ్యాఖ్యలు చేశారు

కేంద్ర మంత్రి వీకే సింగ్

కేంద్ర మంత్రి వీకే సింగ్: పాక్ ఆక్రమిత కశ్మీర్‌పై కేంద్ర మంత్రి, మాజీ ఆర్మీ చీఫ్ జనరల్ వీకే సింగ్ బాంబు పేల్చారు. పాక్ ఆక్రమిత కాశ్మీర్ (పీఓకే)ని త్వరలో భారత్‌లో విలీనం చేస్తామని కేంద్ర మంత్రి వీకే సింగ్ ప్రకటించారు. పీఓకేలోని షియా ముస్లింలు భారత్‌తో సరిహద్దు దాటాలన్న డిమాండ్‌పై దౌసాలో విలేకరుల సమావేశంలో ప్రసంగిస్తూ సింగ్ ఈ వ్యాఖ్యలు చేశారు. (కేంద్ర మంత్రి VK సింగ్) “PoK స్వయంగా భారతదేశంలో విలీనం అవుతుంది, కొంత సమయం వేచి ఉండండి” అని కేంద్ర మంత్రి చెప్పారు. (PoK దాని స్వంతంగా భారతదేశంలో భాగం అవుతుంది)

జమ్మూకశ్మీర్: కశ్మీర్‌లో ట్రక్కుపై రాయి పడి…నలుగురు మృతి చెందారు

బీజేపీ పరివాన్ సంకల్ప్ యాత్ర సందర్భంగా దౌసాలో విలేకరుల సమావేశంలో మంత్రి ప్రసంగించారు. (కేంద్ర మంత్రి వి.కె. సింగ్ బాంబ్ షెల్ డ్రాప్స్) భారతదేశ అధ్యక్షతన ఇటీవల ముగిసిన G20 సమ్మిట్ విజయవంతం కావడం గురించి కూడా కేంద్ర మంత్రి మాట్లాడారు. సదస్సు విజయవంతం కావడం వల్ల ప్రపంచ వేదికపై భారత్ కు ప్రత్యేక గుర్తింపు వచ్చిందని, ఆ దేశం ప్రపంచంలోనే తన సత్తా ఏంటో నిరూపించుకుందని అన్నారు. G-20 సమావేశం అపూర్వమైనది. ఇది మునుపెన్నడూ జరగలేదు మరియు భారతదేశం తప్ప మరే ఇతర దేశం ఇలాంటి శిఖరాగ్ర సమావేశానికి ఆతిథ్యం ఇవ్వదు. ప్రధాని నరేంద్ర మోదీ నాయకత్వంలో భారతదేశం ప్రపంచంలోనే తన శక్తిని నిరూపించుకుందని మంత్రి అన్నారు.

IMD అలర్ట్: పలు రాష్ట్రాల్లో భారీ వర్షాలు…యూపీలో 19 మంది మృతి

బీజేపీ పరివర్తన్ సంకల్ప యాత్రకు రాష్ట్రవ్యాప్తంగా ప్రజాభిమానం భారీగా లభిస్తోందన్నారు. వచ్చే అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో బీజేపీ ముఖ్యమంత్రి అభ్యర్థి ఎవరన్న ప్రశ్నకు వీకే సింగ్ మాట్లాడుతూ.. ఎక్కడ ఎన్నికలు జరిగినా బీజేపీ ముఖ్యమంత్రి అభ్యర్థిని ప్రకటించదని, ఆ పార్టీ చరిష్మాతోనే ఎన్నికల్లో పోటీ చేస్తుందన్నారు. ప్రధాన మంత్రి. మంచి, పనికిమాలిన, ప్రజలపై నమ్మకం ఉన్న నాయకులకే పార్టీ సీఎంగా అవకాశం ఇస్తుందని అందరూ ఆలోచించాలని కేంద్ర మంత్రి సింగ్ కోరారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *