విజయసాయిరెడ్డి: ఆయన్ను కూడా త్వరలో అరెస్టు చేస్తాం: విజయసాయిరెడ్డి

త్వరలో చంద్రబాబును పోలీసులు అదుపులోకి తీసుకుంటారని తెలిపారు. మూడు రకాల ఆధారాలతో చంద్రబాబును అరెస్ట్ చేశారన్నారు.

విజయసాయిరెడ్డి: ఆయన్ను కూడా త్వరలో అరెస్టు చేస్తాం: విజయసాయిరెడ్డి

విజయసాయి రెడ్డి

విజయసాయిరెడ్డి – కిలారు రాజేష్: స్కిల్ డెవలప్‌మెంట్ స్కాంలో ఏపీ మాజీ ముఖ్యమంత్రి చంద్రబాబు నాయుడుకు జ్యుడీషియల్ రిమాండ్ విధించడంపై వైసీపీ ఎంపీ విజయసాయిరెడ్డి మరోసారి స్పందించారు. ఈ కేసులో మరో వ్యక్తిని కూడా త్వరలో అరెస్టు చేస్తామని తెలిపారు.

ఈరోజు ప్రకాశం జిల్లాలో విజయసాయిరెడ్డి మీడియాతో మాట్లాడారు. చంద్రబాబు నేరస్థుడని ఆరోపించారు. సీమెన్స్ కంపెనీ పెట్టుబడుల్లో టీడీపీ నేత నారా లోకేష్ ప్రధాన అనుచరుడు కిలారు రాజేష్ ది ప్రధాన పాత్ర అని సమాచారం. త్వరలోనే అతడిని కూడా అరెస్ట్ చేస్తామని చెప్పారు. త్వరలో చంద్రబాబును పోలీసులు అదుపులోకి తీసుకుంటారని తెలిపారు. మూడు రకాల ఆధారాలతో చంద్రబాబును అరెస్ట్ చేశారన్నారు.

టీడీపీ బంద్‌ పిలుపులను ఎవరూ పట్టించుకోలేదని విజయసాయిరెడ్డి అన్నారు. ఏపీలో చంద్రబాబు రాజకీయాలను సొమ్ము చేసుకున్నారన్నారు. చంద్రబాబుపై అనేక ఫిర్యాదులు వచ్చాయని, వాటన్నింటిలో ఆయన ఒంటిచేత్తో బతుకుతున్నారని అన్నారు. చంద్రబాబు చేపట్టే ప్రతి ప్రాజెక్టు స్కామే అన్నారు. లోకేష్ తండ్రి నీతిమంతుడని నమ్మితే విచారణ ఎదుర్కోవాలని చెప్పాలి.

టీడీపీ అధికారంలోకి వస్తుందని ఎమ్మెల్యే బాలకృష్ణ చెప్పారని, అలా అనడంలో తప్పులేదని ఆయన ఆక్షేపించారు. ఎట్టి పరిస్థితుల్లోనూ టీడీపీ అధికారంలోకి రాదని అన్నారు. పురంధేశ్వరితో పాటు బీజేపీలో చాలా మంది చంద్రబాబుకు కోవర్టు లేదన్నారు.

సీఎం జగన్ ఆదేశాల మేరకు రెండు రోజులుగా జిల్లాలోని నియోజకవర్గ నాయకులతో సమీక్షా సమావేశాలు నిర్వహిస్తున్నట్లు తెలిపారు. జిల్లాలో పార్టీకి సంబంధించిన నిర్ణయాలు మాజీ మంత్రి బాలినేని నేతృత్వంలో జరుగుతాయని తెలిపారు. పార్టీని బలోపేతం చేసేందుకు నిర్ణయాలు తీసుకుంటున్నారు.

గోనె ప్రకాష్ రావు : చంద్రబాబు నేతృత్వంలో జగన్ పాలు పోశారు, 151 స్థానాల్లో టీడీపీ గెలుస్తుంది, వైసీపీ నామరూపాలు పోతుంది- గోనె ప్రకాశరావు సంచలన వ్యాఖ్యలు

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *