జగనన్న అని పిలిస్తే గిట్టని గుంటూరు వైసీపీ మేయర్!

పవన్ కళ్యాణ్ విషయంలో గుంటూరు వైసీపీ మేయర్ చేసిన వ్యాఖ్యలు తీవ్ర చర్చనీయాంశమవుతున్నాయి. గుంటూరు మేయర్ మనోహర్ నాయుడు పొద్దున్నే లేచి జగనన్నా.. జగనన్నా అంటున్నాడు. ఆయన ఫ్లెక్సీలోనూ అంతే. కానీ పవన్ కళ్యాణ్ తన అన్నలా నిలబడ్డాడని… కావటి మనోహర్ నాయుడు.. అంటే చంద్రబాబు నాయుడుకు పవన్ పుట్టాడని లోకేష్ అన్నారు. మరి జగన్ రెడ్డిని జగనన్న అని పదే పదే పిలిచిన సంగతి ఆయనకు ఎందుకు గుర్తుకు రాలేదని జనసేన వర్గాలు గుర్తు చేస్తున్నాయి.

ఆకురౌడీ రాజకీయ నాయకుడు!

గుంటూరులో కావటి మనోహర్ నాయుడు చిరంజీవి, పవన్ కళ్యాణ్ అభిమానిగా ప్రచారం చేసుకుని బ్లాక్ లో టిక్కెట్లు అమ్ముకునే రౌడీగా చాలా మందికి సుపరిచితుడు. తొండ ముదిరి ఊసరవెల్లి, వైసిపి రౌడీల పార్టీ కాబట్టి ఆయనకు అన్ని అర్హతలు ఉన్నాయి కాబట్టి పార్టీలో చేర్చుకున్నారు. ఆయన వ్యవహారాలకు సంబంధించిన పూర్తి సమాచారంతో… జగన్ రెడ్డి బాగా ప్రోత్సహించారు. పెదవి సేవకు మొదటి బాధ్యత. అయితే రియల్ ఎస్టేట్ సౌండ్ పార్టీ దొరకడంతో ఈ ఆకు రౌడీని పక్కన పడేశారు. చివరకు గుంటూరులో కార్పొరేటర్ టికెట్ దక్కించుకుని తన అర్హతలు చూపించి మేయర్ పదవిని దక్కించుకున్నారు.

రెండున్నరేళ్ల పదవీకాలం మాత్రమే!

నిజానికి మనోహర్ పదవీ కాలం రెండేళ్లు మాత్రమే. నిజానికి, అతను మొదటి స్థానంలో స్థానం పొందకూడదు. ఆర్య వైశ్య పెద్దాయన పడ్రాటి రమేష్ గాంధీకి మేయర్ సీటు ఇస్తామని హామీ ఇచ్చి కార్పొరేషన్ ఎన్నికల్లో భారీగా ఖర్చు పెట్టారు. తీరా ఎన్నికయ్యాక పెద్దలను ప్రసన్నం చేసుకుని పదవి దక్కించుకున్నారు. అర్ధరాత్రి అని చెప్పి వారిని బుజ్జగించే ప్రయత్నం చేశారు. అయితే ఆ మనోవేదనకు.. కార్పొరేటర్ గా ప్రమాణ స్వీకారం చేయకుండానే తండ్రి రమేష్ గాంధీ చనిపోయారు. ఇప్పుడు మిగతా కార్పొరేటర్లు మిగిలిన సగానికి పదవి ఇవ్వాలని కోరుతుంటే… హైకమాండ్ అభిమానంతో తమ మాటను తుంగలో తొక్కేందుకు ప్రయత్నిస్తున్నారు.

జగనన్న అని పిలిస్తే అసహ్యించుకునేలా చేసిన గుంటూరు మేయర్!

మేయర్‌ వ్యాఖ్యలను బట్టి వైఎస్‌ రాశేఖరరెడ్డికి సీఎం జగన్‌ పుట్టారని అంగీకరిస్తారా? దాన్ని ఇప్పుడు జనసేన నేతలు కొట్టిపారేస్తున్నారు. చెడ్డ మాటలు మాట్లాడే నాయకులతోనే పార్టీ పరువు పోతుంది. వారు తమ పరువు కోల్పోతారు. అయితే అవతలి నేతలను అడుగుతున్నారని అనుకుంటున్నారు.. కానీ అది తమపైకి వస్తోందన్న విషయాన్ని మరిచిపోతున్నారు.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *