ఆనంద్ మహీంద్రా : G20 నేతలకు అరకు కాఫీని గిఫ్ట్‌గా ఇచ్చిన మోడీ.. ఆనంద్ మహీంద్రా సంతోషం వ్యక్తం చేస్తున్నారు.

జీ20 సదస్సుకు హాజరైన దేశాధినేతలకు ప్రధాని మోదీ ప్రత్యేక బహుమతులు అందజేశారు. ఇందులో అరకు కాఫీ కూడా ఉంటుంది. వ్యాపార దిగ్గజం ఆనంద్ మహీంద్రా దీన్ని బహుమతిగా ఇవ్వడం చాలా ఇష్టమని ట్వీట్ చేశారు.

ఆనంద్ మహీంద్రా : G20 నేతలకు అరకు కాఫీని గిఫ్ట్‌గా ఇచ్చిన మోడీ.. ఆనంద్ మహీంద్రా సంతోషం వ్యక్తం చేస్తున్నారు.

ఆనంద్ మహీంద్రా

ఆనంద్ మహీంద్రా : జీ20 దేశాధినేతలకు ప్రధాని మోదీ అరకు కాఫీని బహుమతిగా ఇవ్వడంపై ఆనంద్ మహీంద్రా సంతోషం వ్యక్తం చేశారు. ఈ విషయాన్ని ట్విట్టర్‌లో పంచుకున్నారు.

ఆనంద్ మహీంద్రా: షారుఖ్‌ఖాన్‌ను ఆదాయ వనరుగా ప్రకటించాలంటూ ఆనంద్ మహీంద్రా ట్వీట్.. షారుఖ్ సమాధానం ఏమిటి?

ఢిల్లీలో జరిగిన జీ20 సమ్మిట్‌లో ప్రధాని నరేంద్ర మోదీ జీ20 దేశాధినేతలకు ప్రత్యేక బహుమతులు అందించారు. దీన్ని ప్రదర్శించడం ద్వారా భారతదేశ సాంస్కృతిక వారసత్వం మరోసారి వెలుగులోకి వచ్చింది. మోదీ ఇచ్చిన బహుమతుల్లో ప్రముఖ అరకు కాఫీ కూడా ఉంది. వ్యాపార దిగ్గజం ఆనంద్ మహీంద్రా భారతదేశంలో అభివృద్ధి చెందుతున్న కాఫీ పరిశ్రమకు పర్యాయపదంగా మారిన అరకు కాఫీని బహుమతిగా ఇవ్వడం చాలా ఇష్టం. ఈ విషయాన్ని ఆయన ట్విట్టర్‌లో పోస్ట్ చేశారు.

ఆనంద్ మహీంద్రా : ప్రజ్ఞానంద్ తల్లిదండ్రులకు ఆనంద్ మహీంద్రా ఏం గిఫ్ట్ ఇచ్చాడో తెలుసా?

బోర్డ్ ఆఫ్ అరకు ఒరిజినల్స్ ఛైర్మన్‌గా ఉన్న మహీంద్రా, ‘బోర్డు ఆఫ్ అరకు ఒరిజినల్స్ ఛైర్మన్‌గా ఈ బహుమతి ఎంపిక నాకు చాలా ఇష్టం. గర్వం కూడా. అరకు కాఫీ ‘ప్రపంచంలోనే అత్యుత్తమమైనది, భారతదేశంలో పండుతుంది’ అని ఆనంద్ మహీంద్రా ట్వీట్ చేశారు. ఆంధ్రప్రదేశ్‌లోని అందమైన అరకు లోయలో అరకు కాఫీని సేంద్రీయ తోటలలో పండిస్తారు. అరకు కాఫీతో పాటు భారతదేశం యొక్క గొప్ప మరియు వైవిధ్యమైన రుచులను ప్రపంచ నాయకులకు మోదీ అందించడం సేంద్రీయ వ్యవసాయ పద్ధతుల పట్ల దేశం యొక్క నిబద్ధతకు నిదర్శనం.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *